ทำไมช่างเงียบเหงา

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย momaydopod, 4 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ตอนนี้ จิมคาน่า ไม่มีจักงานที่ไหนบ้างเลยหรอครับ

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    รอปีหน้าคับ ได้ข่าวว่ามีงานทั้งปี
    :D
    [email protected]

3. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    รอฟังข่าวอีกที..

4. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    ผมก็เห็นว่ามันเงียบมากเลยช่วงนี้เลยมาแจ้งให้ทราบนิดนึงว่า เตรียมรถเอาไว้คับ รอฟังข่าวในเร็วๆนี้..กำลังสรุปงานอยู่ครับว่าจะจัดวันไหนดี..แต่ที่แน่ๆคือเดือน มกราคม นี้ครับ..รอคุยกับทางผู้ใหญ่ใจดีอีกหลายๆท่านคับ.....ให้พ้นปีใหม่ก่อนอะไรอาจจะชัดเจนขึ้น สำหรับคนที่ชื่นชอบ จิมคาน่า คับ แล้วยังงัยหลังปีใหม่คงได้มีโอกาสมาร่วมสนุกกันครับ...

5. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ข้ามปีเลยอ่า เหงามากมาย

6. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ปีที่แล้วก็บอกว่าจะจัดแข่งทั้งปีเหมือนกัน :)

7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เตรียมเรียบร้อยเลยตั้งแต่ต้นปี........................แต่ไม่มีงานแข่งอิอิ

8. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    อะนะ...อย่าพิ่งน้อยใจกันดิ..งานผมเอง..อิอิอิ..จะพยายามทำให้ดีกว่าเดิมที่เคยจัดอะเลยรอเวลานานหน่อย งัยขอโทษทีนะคร๊าบบบ...อยากจัดในปีนี้เหมือนกันครับแต่เตรียมตัวมะทันจิงๆ เอาเป็นว่าปีหน้าเจอกัน..

9. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    2เดือนแล้วครับที่ไม่ได้เข้ามาเลย คิดถึงที่นี้ครับ ตามคุณเอ้ ข้าวมันไก่ครับ ....งาน เคยมีครับ แต่บางที ผู้จัดติดงาน ปัญหาต่างๆ สปอนเซอร์ ไม่สนใจ เพราะ ยิมคาน่าเข้าใจยาก ...สำหรับคนทั่วไป ...
    สถานที่ .....พวกมีสีที่ค่อยรีดไถ่ .... จัดทุกครั้ง ไม่ได้กำไร ....ถ้าบอกว่าจัดแล้วอยู่ได้ ...ก็เสมอตัว ....กับเข้าเนื้อ ......การแข่งขันเก็บขันละไม่เกิน 500บาท อย่างมากก็400บาท .........
    แต่ที่จัดกันทุกวันนี้ ผมเชื่อ ว่าทุกคนที่ยัง ......เล่นอยู่ เพราะ รัก ยิมคาน่า คนที่มาโพสว่าจะจัด แล้วไม่ได้จัด ....ส่วนตัวผมนะ อ๋องต้องขอโทษด้วยครับ
    ต้องบอกว่า ต้องขอโอกาสให้ผู้จัดหน้าใหม่ๆบ้างครับ ถ้าเค้าจะจัดต้องส่งเสริมครับ ....ให้กำลังใจกันครับ ...............
    ยังไงก็ให้กำลังใจครับ .........แล้วกัน งาน ตาเอ้ ข้าวมันไก่ครับ ........ถ้ายังรัก ยิมคาน่าอยู่ ......แล้วก็มากัน 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้