เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ruch52

ruch52 New Member Member

40
    2
    0

ณ เวลานี้ 11.30 คุณหมอยังให้อยู่ใน ห้อง ICU ช่างญารู้สึกตัวดีนะครับ ปวดเมื่อยตามกล้ามเนื้อ แต่ หลักๆก็มีปัญหาที่กระดูกข้อมือ

มีหลับๆ ตื่นๆ เป็นพักๆ คุณพยาบาลบอกมีเพ้อ "ไม่เป็นไร ผมรักรถแดรก ผมไม่เป็นไร ผมรักรถแดรก"

ถ้ามีความคืบหน้าจากทางทีมงาน จะรายงานที่กระทู้นี้ต่อไปครับ

12.30 น. การผ่าตัดกระดูกข้อมือเรียบร้อยดี ... ช่างญายังหลับเพราะ ฤทธิ์ยาสลบครับ

16.00 น. ฟื้นมาพูดคุยได้แล้วนะครับ ตาขาวแดงก่ำ ข้อมือเจ็บ โดยทั่วไปดีขึ้นครับ ยังมาบอกน้องๆ ดีนะ ตาไม่บอด ถ้าบอดสงสัยจะอยู่ลำบาก 555+

11/12/10 ออกจากโรงพยาบาลกลับไปพักฟื้นที่บ้านแล้วนะครับ ... พี่ญาขอขอบคุณทุกแรงใจมาด้วยนะครับ

8/12/2010 12.00 ลุกขึ้นเดินได้ คาดว่า อีก 2-3 วันคุณหมอคงจะให้กลับไปพักฟื้นที่บ้านครับ

ฝากถึงเพื่อนๆพี่ น้องที่อยากเป็นกำลังใจให้ช่างญา เชิญ reply ในกระทู้นี้ใด้เลยครับ เราจะเอาไปอ่าน - เปิด ให้ช่างญาดู

ปล.ทางครอบครัวช่างญา ขอความกรุณา เพื่อนๆสมาชิก อย่าโพสภาพ - คลิป อุบัติเหตุ ครั้งนี้นะครับ .. ขอบพระคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2010
  2. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    เป็นกำลังใจให้ครับ ฮีโร่ของวงการแดร็กเมืองไทย

3. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ช่างญา สู้ๆ ครับ ขอให้ปลอดภัยครับหายเร็วๆ ครับ ผมก็รักรถแดร็ค เหมือนกันครับ

4. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ หายไวๆนะครับ

5. popcomsci11

popcomsci11 New Member Member

9
    0
    0
    สู้ๆนะครับ

6. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    หายไวๆครับ เป็นกำลังใจให้
    กาน อู่ลาดพร้าว 42

7. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    สู้ๆครับ

8. matadorchampion

matadorchampion New Member Member

3
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้หายไวๆแล้วกลับมาแขงแรงเหมื่อนเดิมนะครับ

9. benz@

benz@ Member Member

30
    0
    6
    สู้ๆ ครับ หายไวๆ นะครับ

10. pukun

pukun New Member Member

31
    2
    0
    หายไวๆนะครับ..เป็นกำลังใจให้ครับ

11. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ขอให้ช่างญาหายไว ๆ นะครับ

12. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0
    รถคว่ำหรอครับ ที่ไหนยังไงขอรายละเอียดหน่อยครับ
    ไม่ทราบเลยอะ

13. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่ญาครับ ขอให้กลับมาเร็วๆ ต๊อบ Hoosier Thailand&นิตยสารเทคนิคแต่งรถ คับ

14. LT-ONG

LT-ONG New Member Member

34
    0
    0
    ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว...แต่มีความรักและมีความฝันในเรื่องรถแดรกเหมือนๆกันครับ..เป็นกำลังใจให้ครับ

15. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวๆ นะครับ

16. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    หายไวไวครับพี่

ใจพี่ เกิน100 สุดๆๆ

17. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เป็นกำลังใจให้ ช่างญา แข็งแรงและหายปลอดภัยไวๆนะครับ
    รถช่างญาสุดมากๆครับ วันนี้ ได้สร้างชื่อเสียงให้ต่างชาติ เห็นฝีมือคนไทยได้สำเร็จแล้วนะครับ
    ตอนนี้ขอให้ รักษาสุขภาพให้แข็งแรง และ ทำรถกลับมาวิ่งให้ได้อีกครั้งครับ

จาก ชาว Evolution thailand / Mitsu Only / RalliArt พระราม9 / MitsuSport ครับ

18. nunta

nunta New Member Member

7
    0
    0
    ขอให้ปลอยภัย หายไวๆนะพี่ เป็นกำลังใจให้

josavanna onepoint

19. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    ขอให้หายไวๆนะครับ กลับมาสร้างผลงานใหม่ๆ อีกครั้งนะครับ

20. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    หายเร็วๆครับพี่.... สู้ๆๆๆๆๆ

21. tiger_jz

tiger_jz New Member Member

30
    2
    0
    เป็นห่วงครับ

22. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ขอให้ช่างญา หายไวไวนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

23. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ขอให้หายไวไวนะครับ ผมแอบเชียร์อยู่พอดีไปวันเสาร์มาครับถ่ายรูปมาด้วยเดี่ยวจะโพสให้ดูนะครับ

24. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    สู้ๆๆ..ครับช่างญา ทีม PROSTREET2 เป็นกำลังใจให้ครับ

25. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ขออนุญาต งดโพส ภาพ รถ นะครับ ด้วยเหตุผลบางประการครับ

26. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    เป็นกำลังใจหายไวๆๆครับพี่

27. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    กลับมาทำเวลาที่ดีๆให้กับประเทศไวๆนะครับ.................หายไวๆนะครับสู้

28. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    เอาใจช่วยนะครับ ช่างญาแข็งแรงงงงงง

29. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ช่างญา

30. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ หายไวไวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้