เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    หายไวๆครับพี่...

2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ผมขอเป็นกำลังใจให้สำหรับ คนเก่งแบบพี่ครับ ช่างญา...

3. pux17

pux17 New Member Member

31
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับช่างญ่า สู้ๆต่อไปน่ะครับ

4. NaObi_RB only

NaObi_RB only New Member Member

55
    5
    0
    ขอให้ช่างญา หายไวๆ คับ จากกลุ่ม JOJOBA และอู่ Si-am

5. yloung

yloung New Member Member

3
    0
    0
    หายไวๆนะครับพี่ญา เป็นกำลังใจให้ครับ

หลง A.P.Nitrous

6. KAI4D56

KAI4D56 New Member Member

13
    0
    0
    เปนกำลังใจนะคับ หายไวๆๆนะคับช่างญา

7. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    หายวันหายคืนนะครับ

8. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ขวัญใจของผมเลยเเละครับ
    พี่เขามีนำใจมากๆ
    ขอให้พี่ญา หายไวๆนะครับ

9. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    ขอให้พี่ญาหายเร็วๆ จากอาการบาดเจ็บในครั้งนี้น่ะครับ
    รีบๆ หายมาแล้วกลับมาทำผลงานใหม่น่ะครับ
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงยิ่งขึ้นไปครับ

10. เป็นกำลังใจให้คับ
    หายไวๆคับ

11. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    โดนลบไปแล้วครับ :cool:

12. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    ปลืมใจแทน ขอลูกพี่หายเร็วๆนะคับ

13. Cefiro_3Rotor

Cefiro_3Rotor New Member Member

41
    2
    0
    หายไวๆนะคับพี่ 7.6 แว้ววววววว

14. TheKop100%

TheKop100% New Member Member

102
    1
    0
    อย่าพึ่งท้อนะครับ น้า ต้องกลับมาแข่งนะครับบ

15. autolism by knot

autolism by knot New Member Member

3
    0
    0
    อยากบอกว่าพี่โครตสุดอ่ะครับ ใจเกินร้อยจริง หายไวๆนะพี่

16. kritgd3

kritgd3 New Member Member

51
    0
    0
    กำลังใจเต็มร้อย หายเร็วๆน่ะครับ

17. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    ขอให้หายจากอาการบาดเจ็บเร็วๆครับ เเละ กลับมาขับให้พวกเราดูต่อไปนะครับ

18. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ผมเชื่ออยู่ในใจอย่างลึกๆๆว่า ผู้ชายคนนี้ เขาไม่หยุดแค่ตรงนี้หรอกคับ

รอวันกลับมา นะคับ ยังไงพี่ญา ก็คือ ช่างไทย ที่ทำรถไม่แพ้ชาติใดในโลก

ไทยทำ ไทยขับ ไทยจูน หายไวๆๆนะคับ สู้ๆๆ

19. mong2539

mong2539 New Member Member

7
    0
    0
    หายป่วยไวๆครับ ...................

20. ice monster

ice monster New Member Member

99
    1
    0
    ขอให้หายไวไวนะครับ

21. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ร่วมเป็นกำลังใจให้พี่ญา ค่ะ

คอยติดตาม ผลงานอยู่เสมอ นะคะ ,,,

หายไวไว นะคะ ^^

22. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    สู้ๆๆ หายเร็วๆ ครับบบบบบบบบบบบบบ

23. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    สู้ สู้ ครับพี่

24. NeungBanna

NeungBanna New Member Member

7
    0
    0
    หายไวไวคร๊าบบบบบ มาเป็นกำลังใจให้ทุกวันเลยคร๊าบบบบบบบบบ สู้สู้คับ

25. << ตัวเล็ก >>

<< ตัวเล็ก >> New Member Member

1
    0
    0
    เชียร์และชื่นชอบช่างญามาหลายปีแล้วครับ

ชอบครับพี่เค้าเต็มร้อยทุกครั้ง

อยากให้คนดูเห็นเวลาสวยๆ

หายากครับนักแข่งที่มีคนรักมากขนาดนี้

อาการป่วยหายไวไวนะครับ ขวัญใจมหาชนครับ

26. thanupong

thanupong New Member Member

3
    0
    0
    กลับมาไวๆคับ มาสร้างสถิติใหม่ให้เป็นที่หนึ่งนะคับ....

27. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ขอให้หายไว ๆ น่ะครับ เป็นกำลังใจให้ช่างญาและครอบครัว สู้ ๆ ครับ

28. RETRO RACE

RETRO RACE New Member Member

58
    1
    0
    หายไวๆนะครับ ติดตามผลงานอยู่ตลอดเลยครับ สู้ๆครับ

29. janpop

janpop New Member Member

1
    0
    0
    ผมก้คนนึงที่รัก ในความเร็ว แต่อย่างว่าแหละครับอุบัติ เหตูย่อมเกิดขึ้นได้

ก็ขอให้หายไว้ๆๆน่ะครับ กับมาเป็น ช่างญา คนเดิมครับ

30. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ขอให้หายไว้ๆนะคับพี่ เป็นกำลังใจให้นะคับ เชียร์เต็มที่คับ " ช่างยา ขวัญใจมหาชน "

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้