nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ชาวกทมตามมาชมครับ

2. :D..............ยินดีต้อนรับครับผม.................:D
    :eek:.............เด๋วจะพาไปดูของดี.............:eek:

3. ของ...............ดี.................ช้อบบบบบบ.........................ชอบ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มาวันไหนก็บอกเด้อ จะได้รอต้อนรับ
    เอาน้ำกลั่นขาวๆมาฝากมั่งเด้ออ้ายเด้อ

5. pยินดีต้อนรับเพื่อนสมาชิกทางมหาสารคามครับ เรามีแล้ว 2 ครับอยู่ใน มมส.ชื่อบอยครับ อยู่ในเมืองชื่อต้อม NV สีบรอนครับ ยังมีท่านกิต ( กีต้าคุง ) ซึ่งหันไปควบ EG แล้วครับ ส่วนเสียบอยหลังจาก NV เหลืองน้อยโดนอัดตูดก็เลยหันไปเล่น D-Max ซึ่งตูดใหญ่กว่าเก่า...ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยนะครับจะได้ติดต่อกัน

6. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    เยๆๆๆๆๆๆๆเพิ่มมาอีกแล้ว

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยินดีด้วยครับ

8. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    เงียบจังเลย.............ขอเสียงหน่อยคร๊าบ55555+
    :D:D:D:D:D:D:D

9. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    เสียงคับ

10. Boomey

192
    2
    0
    ช่วงนี้อากาดแปลปวนคับ
    ทุกคนดูแลสุขภาพด้วยคับ

11. คอมที่บ้านมันร้าง เลยต้องมาใช้ที่ทำงาน

12. nvclub030

1,074
    17
    0
    อยาลืมแรกพวงมาลัยเด้อ

13. ได้ของมาแล้วครับพี่สภาพดีมากทีเดียว แต่น้องเค้าขอ 1500 นะครับ ต่อรองได้แต่ไม่ต่ำกว่า 1000 ครับ

14. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ของใครช่างโต้ง ของเจ้าหมูเหรอ??

15. ของบักหมูครับ...........สภาพเยี่ยม เอางี้ไหมเอาของเจ้ามาแลกเอาของบักหมูไว้ แลวเอาของเจ้าหาขาย ขอเมาเดียว ( ของบอกสภาพดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆ )

16. kku

772
    40
    0
    อ๋าววว....ให้หมออ๊าทไปโลด ของผมคงต้องเก็บไว้ เพราะที่ใช้อยู่ผมไม่ค่อยจะเชื่อใจว่ามันจะใช้ได้ถึงวันไหน ดังกื้ดๆๆตลอดเลยเวลาหักเลี้ยว กลัวจะได้กลับมาเย่ออยู่เนี่ย

17. nvclub030

1,074
    17
    0
    เอาไว้ให้ด้วยเด้อ เดี๋ยวจาไปเอา หลังจากมิตติ้งที่พิโลกก่อน
    ว่าจาทำกิจกรรมบริจาคเสื้อผ้า ช่วงปีใหม่ม้งวันที่17 ธันวาคมนี้

18. score

score New Member Member

132
    1
    0
    ขอแต่งตั้ง ตาอาร์ท nvclub030 เป็น นักกิจกาม ดีเด่นครับ

19. nvclub030

1,074
    17
    0
    อ้าว ได้ฉายาซะงั้น

20. score

score New Member Member

132
    1
    0
    อ้าว ได้ฉายาซะงั้น

แหย่เล่นน่า ว่าแต่ปีใหม่(ช่วงวันเด็ก) ท่านได้มาขอนแก่นมั้ย พวกเรามีโครงการมากิน-เมา-นอนบ้านผม(พี่ไทย) คงจำกันได้อยูู่นะจ๊ะ จะไดัปลิ้นนำกัน (ถือโอกาสมาเอาแรกพวงมาลัยด้วยอิอิอิอิอิ)

21. Boomey

192
    2
    0
    ประกวดเชียร์ได้ที่ 1คับ

ศึกษาศาสตร์

22. เสียดายจังพี่อาร์ท เรื่องบริจาคเสื้อผ้าว่าจะไป รร.ตาดฟ้า-ดงสะคร่าย ครับ แต่มีสมาชิดไม่พร้องไปด้วยหลายคนครับ จะไปคันเดียวก็กะไรอยู่ ไม่แน่ครับ 19 ธค.นี้จะไปนอนทับเบิกอยู่อาจจะเอาไปแวะให้ก็ได้ แต่แค่ของผมก็เต็มหลังรถแล้วววววววววว

23. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ชาวขอนแก่นช่วยจัดทริปเที่ยวปีใหม่ให้หน่อยครับ

ว่าจะพา สุดที่ร๊ากกกก+ไอ้ตัวเล็ก ไปเที่ยวครับ

ปล.เผื่อจะเชิญชวน พี่ๆน้องๆ NV Club ที่จะเที่ยวปีใหม่ ที่ยังไม่มีที่ในดวงใจ

จะได้วิ่งไปรวมพลกันที่เมืองขอนแก่น....................:D:D:D

---------- Post added at 16:27:28 ---------- Previous post was at 16:27:13 ----------

ชาวขอนแก่นช่วยจัดทริปเที่ยวปีใหม่ให้หน่อยครับ

ว่าจะพา สุดที่ร๊ากกกก+ไอ้ตัวเล็ก ไปเที่ยวครับ

ปล.เผื่อจะเชิญชวน พี่ๆน้องๆ NV Club ที่จะเที่ยวปีใหม่ ที่ยังไม่มีที่ในดวงใจ

จะได้วิ่งไปรวมพลกันที่เมืองขอนแก่น....................:D:D:D

24. kku

772
    40
    0
    ยินดีครับ จะเดินทางช่วงวันไหนครับ

25. เมืองเลยครับ กำลังหนาวพอดี นัดกันไว้หลายท่านครับ นัดเสี่ยแก้วไว้ด้วย ( killerman 47 ) นพพร #238 คน จ.เลย ทั้งนั้นครับ ยินดีต้อนรับครับ

26. หรือจะเที่ยวเมืองขอนแจ่น เขื่อนอุบลรัตน์ ไดโนเสาร์ น้ำตก ก็ยินดีครับ กรูณาแจ้งล่วงหน้าแต่เนิ่นๆนะครับ

27. วันที่ 8 มกราคม 2553......17.00 น.เป็นต้นไป เลี้ยงปีใหม่ NV CLUB KHONKAEN 53

1.จัดที่บ้านพี่ไทยครับ พัก 1 คืน เตรียมเครื่องนอนส่วนตัวไปด้วยครับ (กลับวันที่ 9 ครับ)
    2.จัดเก็บค่ากับข้าวคันละ 200 บาท หรือ ท่านละ 100 บาท ( เก็บก่อนปีใหม่ครับจ่ายที่ผม )
    3.ของขวัญท่านละไม่ต่ำกว่า 200 บาทครับ ( ห้ามนำสุรามาเป็นของขวัญ )
    4.ถ้าไม่ไปร่วมงานไม่ค้องจ่ายก็ได้ครับ ถ้าจะจ่ายก็ดี (งบที่จัดเก็บนี้ไม่รวมสุราเก็บค่ากำข้าวอย่างเดียว )

* * * * * * หมายเหตุ----- วันที่ 8 วันศุกร์
    วันที่ 9 วันเสาร์ ( วันเด็ก )
    แผนที่เดินทาง ทางเจ้าภาพ( พี่ไท )จะเอามาให้ภายหลังครับ

ขอเพิ่มเติมนิดนึง ของขวัญแล้วแต่นะครับ ถ้าใครต้องการร่วมจับสลากสนุกสนานแลกเปลี่ยนกันก็จัดไป ถ้าใครไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร หรือจะจัดไปคันละรายการก็ได้ ตามสะดวกครับ ถือว่าสนุกสนานกันตามประเพณีไทย

28. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

เมืองเลย น่าสนครับ เด๋วถามคนที่บ้านก่อนนะครับ.....................:cool::cool::cool:

29. nvclub030

1,074
    17
    0
    ไปไหนกันครับพี่นร้อง

30. Boomey

192
    2
    0
    หนาวจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้