nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >

กลับดึกไม่ดีครับ ผมว่าเช่าโรงแรม หรืออาพาทเมนนอนซักคืนดีกว่า อพาทเม้นคืนละ 250 ครับแถว ม.ภาค สาวหลายดี ถ้าไม่มีเพื่อนนอนเด่วเสี่ยท็อปจัดให้ครับ ( ผมย้ายบ่อได้นอนหลายกั่ว 5555555555 )

1. suwit2007

suwit2007 New Member Member

32
    1
    0
    มีสาวเหรอครับน่ารักหรือป่าวจัดให้จริงไหมครับพี่

2. เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาโลด

3. suwit2007

32
    1
    0
    จะออกเดินทางตอนเย็นครับพี่ๆๆๆๆ

4. อยากเห็นภาพจังเลยครับ เสี่ยเฮงครับลงรูปหน่อยครับผม
    แหม เสียดายกับคุณบอยด้วย พอดีติดแฟนอยู่ไม่งั้นมัจัดให้แน่ๆ................

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เดี๋ยวกลับบ้านจัดให้..........:D:D

6. suwit2007

32
    1
    0
    เสียงเฮงครับถ้าแฟนไม่ได้ไปด้วยคงสนุก ผมเลยไม่ถึงขอนแก่นเลยเสียดาย อิอิ

7. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ไม่รู้คันเหลียงๆเป็นงัยบ้าง คงกลับถึงโดยสวัสดิภาพนะครับ ยังไม่ได้ข่าวคาว(คราว)เลย
    นายช่างเจ้าของอู่ติดแก๊สได้ที่เลยนะวันนั้น ลิ้นรัว M16 ก็มิปาน......เสียดายอยู่ยาวไม่ได้มีงานตอนเช้า โดเรมอนก็สุดๆนั่งคุยได้ยาวเลย ตายังสภาพดีป่าวเฮง ไปเช็คบ้างนะไม่ใช่ไรหรอก กลัวโดนนายช่างใหญ่ซาวตาน่ะ......เป็นห่วง ดูเหมือนว่านายช่างโหญ่เขี่ยบุหรี่ยังเขี่ยลงถ้วยหมูย่างเลย...หึหึ งวดนี้มีคนหนีกลับก่อน คราวหน้าต้องซ่อม...นะคร้าบบบบบ....นายแบบเกาหลี

8. kku

772
    40
    0
    อ้อ......มาแล้ว
    คราวหน้าก็หลอยๆมาเอาเด้อคับ.....สิได้ถึงขอนแก่น

9. เสี่ยสุวิทฮอดบ้านจักโมงละครับ ต้องขออภัยแขกทุกท่านด้วยนะครับพอดีปลื้มใจดีอกดีใจมากไป เลยกาดกไม่ฮู้ฟ้าเลย เมามากไปลืมถ่ายรูปลืมส่งแขก แต่ที่จำได้เสี่ยท็อปหลอยหนียามได๋บ่ฮู้เมื่อเลยคราวหน้าต้องโดนปรับนะครับ ต้องขอขอบคุณเสี่ยเฮง พี่หม่ำ พีเดชNXที่นั่งเป็นเพื่อนจนดึกดื่นนะครับ

10. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อัพหลายรอบแล้วอ่า......อัพม่ายล่ายยยย:cry::cry::cry::cry:

11. ฝากเสี่ยท็อป..........และทุกคนครับ

12. nv1020

3,195
    302
    83
    ลองอีกที

:p:p:p

13. nv1020

3,195
    302
    83
    สำเร็จแว้ววววววววววววว.................:D:D:D:D:D

14. จายเยนเยนเสี่ยเฮงหัวค่ำเป็นงี้แระ เดี๋ยวดึกๆก็ได้เอง

15. โอ้วววววววววววววว...........พระเจ้ายอดมันจอจมากกกกกกกกกกกกก

เดี๋วของผม 1 รูปพรุ่งนี้ครับ

16. suwit2007

32
    1
    0
    โอ้สุดยอดเลยครับ เสี่ยเฮงคราวหน้าจัดให้เลยน่ะครับ ฝากบอกเสี่ยท๊อบด้วยครับ เดี่ยวมาคราวหน้า จะฟังเสี่ยโต้ง รัว M16 ให้ฟังครับขอบคุณสมาชิก NV Club ขอนแก่นทุกคนครับท่านประ ธานด้วยครับพี่หม่ำ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอออิอิอิอิ

17. kku

772
    40
    0
    ง่ะ...เรายังม่ายมีประธานนา.........กระผมยังไม่ยอมรับสารภาพ วันนั้นว่าจะชวนโหวดกันอยุ่แต่องค์ประชุมไม่ค่อยได้อยู่พร้อมเพรียงกันเท่าไหร่ เอางี้มั๊ยครับเราโหวดกันตรงนี้เลยดีป่าว หรือจะรอคราวหน้าดี สมมุติว่าโหวดตรงนี้ผมขอโหวดเลยแล้วกัน ขอโหวดให้ nv1020 ครับ เหตุผล 1. ดูแล้วน่าจะมีเวลาที่เป็นโสดได้มากกว่าคนอื่นๆ 2. รู้สึกว่าน้ำหนักตัวจะมากที่สุด 3. หน้าตา+รูปร่างเหมือนโดเรมอน

รูปจากโทรศัพท์ผม มืดตึ๊บมันไม่มีแฟลช ไม่มีเวลาแต่ง ภาพแรก จา พนม กับแฟนครับ :D ภาพที่2 โดเรม่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2008
  18. เพ่ครับ เพ่น่าจะถ่ายผมคนเดียวก็พอนะ ไม่น่าถ่ายผู้ติดตามด้วยเลยเดี๋ยวผมขายไม่ออกครับ......................เสียวขายไม่ออก แต่วันนั้นขอโทษด้วยรีบกลับเพราะผู้ติดตามบ่นว่าง่วงนอน.....เดี๋ยวจะมีการซ่อมครับพี่ๆครับ

19. รีบจัดอย่างด่วนเลยครับ ไปก๋ากามดีไหม :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: เสี่ยท้อปปปปปปปปปปปปป

พี่หม่ำครับน้ำหนาวจัดวันเลยครับเอาเป็นช่วงต้นเมษานะครับดีบ้อ :D:D:D:D:D:D

20. nv1020

3,195
    302
    83
    เค้ามากัน คู่ๆๆๆๆๆ ........ฉายเดียวคนเดียวเลย....อิอิ:D:D

21. รีบออกตัวเลยนะว่าโสดนะ เสี่ยเฮง

22. kku

772
    40
    0
    เอ๊ะ...ที่เป็นวงอยู่ต้นแขนซ้ายของคุณสิวิทย์มันคืออะไรคับ โลโก้บนเสื้อเหรอ ??? เหมือนกับมันลอยอยู่น่ะ เหอะๆๆ
    วันนั้นมีคนบอกว่ามะขามอร่อยนายช่างซื้อที่ไหนคับ ?

สำหรับน้ำหนาวเรื่องวันเดี๋ยวค่อยว่ากันดีไหมหาโอกาสเหมาะๆค้างสัก 1 คืน

เพลาขับได้เปลี่ยนมั๊ยเสี่ยท๊อป?

23. 1.หยดน้ำหรือความจื้นเกาะเลนด์ครับ
    2.แสงหักเห
    3.ถ่ายติดวิญญาณณณณณณณณณณ...............( ขนหนาวแตกซวดดดดดดด )

24. ไม่ได้เปลี่ยนครับพี่นั คือว่ามันยังพอขับได้อยู่นะครับพี่อีกอย่างเงินน้อยด้วยครับไว้อีกซักพักก็ดีครับ

25. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ จริงครับ

26. kku

772
    40
    0
    สงสัยเป็นโลโก้ที่เสื้อมั๊ง...เนาะ

นายช่างใหญ่ทำไมอยู่เวรดึกตลอดเลย .........ตังค์ถ้าใช้ไม่ไหวเอามาแบ่งใช้บ้างนะ 555

27. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ดูน่าสนุกจัง วันไหนผมไปทัวร์กับตาเล็กแล้วจะแจ้งไปนะพี่น้อง อิอิ

28. nv1020

3,195
    302
    83
    รับทราบครับ........:D:D

เอ้...........เสี่ยท็อปผมเคยกลงลูกปืนแตกข้างคนนั่งครับ เป็นตอนกลับตัวเลี้ยวขวาสุด ตอนนั้นเปลี่ยนเพลาขับด้านซ้าย+กรงลูกปืน+ตั้ง0 ทั้งหมด เจ็ดร้อยห้าสิบบาทครับ ที่ร้านเสี่ยหนึ่งบ้านสีฐาน เสี่ยท็อปลองไปถามดูนะครับทั้งของใหม่และเซียงกง

ตอนนี้ขึ้นแต่ดีกครับเพราะช่วงกลางวันจะได้ไปร่อนได้ครับ เดี๋ยวน้ำหนาวผมหาคิวก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้