nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    สงกรานต์ไปบ้านไผ่ครับบบบบ ห่างกันแค่ 43โลเองถ้าว่างก็เชิญครับ (เด็กเก่า เทคโน DRAGON)

2. ออกจากเสี่ยท็อปมาก็ตี 3 กว่าจะนอนก็ตี 4 พอดี 7 โมงที่ทำงานโทรมา offเวรเช้า โชคช่วยฉิบหาย ไม่งั้นแย่แน่ๆ ( แฮ้ง)
    ................สงกรานนี้แต่ละท่านเซ็ดวันว่างมาเลยครับ.....................

เรื่องตู้เย็นมันมีหลายสาเหตุครับเด่วว่างผมเข้าไปดูที่ร้านให้

.............เสี่ยเฮงล้อหายไปไหนครับ โดนยกเค้าป่าว หรือเบื่อแล้วเอามาให้ผม(ฟรี)ก็ได้นะครับ

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ถาบันเดียวกันเทคโน dragon เจอกัน เม.ย. ครับ:D:D:D

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เอาไปซ่อมอยู่เสี่ย........ล้อหลังมันคดนิดหน่อย:D:D:D

5. เสี่ยเฮงครับผมไปได้มาแล้วราคาอยู่ที่ ข้างละ 130 บาทครับ

วันที่โทรหาเสี่ยเฮงนะครับผมได้เปลี่ยนตลับลูกปืนหน้าขวาโดนฟันเต็มๆ เลย เซ็งโคตร
    เจอไป 2,940 บาทแค่ลูกปืนนะครับม่ได้เปลี่ยนเพลาขับนะครับ....................เซ็ง

6. nv1020

3,195
    302
    83
    2 ข้างๆล่ะ 650 เองนะนั้น + ค่าแรงเต็มที่ไม่น่าเกิน 500 เกิน 2000 ก็เกินไปแล้วนี่ล่อซะเกือบ 3000 ดุมล้อหลังเลยนะนั้นน่ะ :mad:
    ร้านไหนครับจะบอกต่อกันไปว่าฟันราคาคนอื่นจะได้ไมาเข้า

7. อารายหว่า.........เทคโนดราก้อน
    :confused::confused::confused::confused:
    ไม่รู้จริงๆช่วยบอกที
    :sad::sad::sad::sad:
    เสี่ยท็อปโดนเต็มๆครับ หัวเพลาด้านคนขับ เหมือนผมเลยที่เคยเจอกับคันเดิม สาเหตุน่าจะมาจากยางหุ้มเพลาตัวนอกขาดครับจารบีเลยแห้ง ทราย+ฝุ่นเลยเข้าครับ แต่ราคาโดนหนักอยู่
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    สู้ต่อไปนะ.........ไอ้มดเขียว ( อ้าววววววว )

8. ส่วนรูปส่วนตัวที่เอามาอวดนี้ที่เสี่ยท็อปถามว่าเป็นใคร อย่าให้ผมพูดเลยครับ.........มันสะเทือนใจ

9. ร้านที่ผมเข้าเอาเป็นว่าไม่บอกชื่อร้านดีก่า บอกคร่าวๆว่าอยู่ในซอยปั๊มเจ็ตมะลิวัลย์ แถวๆโรงเรียนตาบอดครับท่านน่าจะรู้นะว่าร้านอะไรครับแพงโ ค ต ร เลยครับผมเซ็งเลยนี่ข้างเดียวนะครับผม

10. พี่ๆครับอยากทราบว่า เอ็นวี ซิงเกิ้ล เนี่ยใสโช๊คคู่หน้าของอะไรได้ครับ รุ่นไหนใส่กันได้โดยไม่ต้องแปลงครับแนะนำหน่อยครับผม
    (ราคาได้ด้วยยิ่งดีครับ ทั้งมือแรกและของมือสองครับขอบคุณครับผม)

11. nv1020

3,195
    302
    83
    ตัวเก่าเป็นอะไรล่ะน่าจะแต่งซ่อมได้นะ ส่วนอู่นั้นน่ะเขาขึ้นชื่อเรื่องแพงอยู่แล้วเลยโดนเต็มๆ

12. nv1020

3,195
    302
    83
    เทคโน Dragon ก็เทคโนภาคฯงัยครับ.........ของดร.มังกรงัย:D:D

13. PURGV

127
    10
    0
    ถูกต้องครับบบบบบบบบ ให้ไป 10คะแนน

14. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D

15. แต่ก่อนมี L200 จอดขายหน้าอู่ ราคากลางรุ่นนี้แสนต้น พอผมไปถามมันบอกว่า 260000 บาทขาดตัวห้ามต่อเพราะแต่งไปเยอะ...............ป้าดโถ่
    ...........โอ้ เทคโนของ ดร.มังกร เก็ตแล้วครับ

..........ยังไม่ได้เข้าไปดูตู้เย็นให้พี่หม่ำเลยครับ

16. เมื่อไหลผมจะถูกหวยซะทีเนี่ยจะไดโม เอ็นวี ให้สวยๆเหมือนกะเค้ามั่งงะ สาธุ...

17. PURGV

127
    10
    0
    เข้ามาทักทายครับ

18. งวดหน้าตามพี่เลยน้อง วันที่ 15 เด่วโทรบอกถูกแล้วเสียค่าซ่อมฟร้อนให้พี่ด้วยเด้ออออ( พาพี่ไปด้วย )

19. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เมื่อคืนฝันได้แล้วตัวนึง 5 ได้ตัวเดียว 555 ดีมั๊ย ไม่ต้องกลับ

20. กลับมาแล้วครับ ไปเดินสายตั้งก่าวันที่ 14 ที่ชัยภูมิครับแวะไปที่ตาดโตนด้วย น้ำใสไหลเย็นเห็นสาวๆมากมายครับ กลับกันช่วงสายๆวันที่ 16 ครับ สวนทางกับพี่หม่ำก่อนถึงแยกคอนสวรรค์ครับ เหนื่อยมากงานนี้
    * ซื้อเลขไม่ถูกครับ ซื้อ 62 มานออก 64 สงสัยกินเหล้าหลายเหนื่อยพลังจิตเลยไม่แก่กล้า งวดหน้าเอาใหม่

21. nv1020

3,195
    302
    83

22. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เห็นแว๊บๆ ซีวิคสีแดงๆก่อนผมเข้าช่องสามหมอ ว่าแล้วเชียว คุ้นๆ.....เห็นคนขับนั่งเบลอๆ ซึม ๆ เหมือนคนหมดสภาพ คอตก ตาก็ไม่ลืม เหอะๆๆ

เหนือยเหมือนกันครับ ยังไม่ฟื้นเลย เดินสายงานดองตั้งแต่วันศุกร์ หวยก็ถูกกิน

23. พระเจ้าไม่เข้าข้างเลยน่ะพี่หม่ำ เดี๋ยวต้องขอตามเสี่ยเฮงไปโบถวันอาทิตย์ด้วยซาเล่ว.............

24. nv1020

3,195
    302
    83
    วู้ๆๆๆๆๆหายปายไหนกานหมดดดดด:D:D

25. ที่หายน่าจาเป็นเสี่ยเฮงเด้อ........อิอิอิอิ........เมื่อวานกำลังซื้อก้อยอยู่หน้าปั้มกาดาวถนนมิตรภาพปากซอยสวัสดีจะไปกินร้านพี่หม่ำ เห็นอีเขียวถั่งป้าดๆโทรตามก็ไม่ทัน

26. ไปหาพี่หม่ำเมื่อวานเห็นแล้วจ้อยจ่อย ทำงานหนักว่างั้น เลยพาไปปล่อยแก่แถวเอ็นเตอเทน
    ผู้สาวหล้ายยยยยยยยหลาย ถ้าไม่ไปกับเมียแล้วมึง...............เสร็จโจร

27. nv1020

3,195
    302
    83
    ช่วงนี้ชีวิต ออนทัวร์ ครับวิ่งเข้าโรงสีทุกวันซ่อมเครื่องจักรให้เขาไม่ค่อยได้อยู่ถ้าไปกลับๆมาอีกทีก็ค่ำมากแล้ว
    มะวานรีบครับซ่อมคอมให้ลูกค้างานด่วนถั่งป้าดๆๆๆอย่างเดียว:D:D:D

28. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รบกวน พี่ๆ ขอนแก่น ทีม ลงคะแนน เกี่ยวกับ บ้านใหม่กัน อะครับ
    จะได้มี ห้องคุยกัน ตามแต่ละจังหวัด นะครับ

เช่น
    ข่อนแก่น
    ระยอง
    พิดโลก
    เชียงใหม่
    อะครับพี่ๆ :D:D:D
    V
    V
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=462201

ขอบคุณพี่ๆ นะครับ เลือกได้ตามสบายเลยนะครับพี่ ไม่ต้องเกรงใจ แหะๆๆๆ:D:D

29. nv1020

3,195
    302
    83

หวัดดีครับพี่ๆ อยากทราบราคาโช๊คของคายาบ้านะครับพี่ เอาคู่หน้านะครับของคายาบ้าครับผมอยากทราบราคามากๆ เลย สิ้นเดือนนี้ถอยเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้