nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    เสียใจกับการสูญเสียด้วยครับ

2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เป็นงัยบ้างน้อ...นายช่าง.............ยังไม่มีเวลาไปเยี่ยมเยียนเลย

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ล่าสุดโทรไปเห็นว่าอยู่ยโสธรครับพี่ สงสัยไปทำบุญ:D:D

4. kku

772
    40
    0
    เข้ามาอัพบอร์ดครับ...........

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    กลับบ้านรึยังเฮีย:D
    ยางขายได้รึยัง

6. kku

772
    40
    0
    ยังไม่กลับ เด็กเลิก 19.30 late ๆ กลับเกือบๆสองทุ่มทุกวัน ยกเว้นเสาร์อาทิตย์ ยาง 13 กะลังจะเอาไปให้เค้า มียาง 14 มาอีกแล้ว
    อยู่บ้านเหรอเสี่ยเฮง ของขายได้ยังล่ะ ยังไม่มีโอกาสไปเยี่ยมช่างโต้งเลย

7. nv1020

3,195
    302
    83
    อยู่วันนี้ครับ พรุ่งนี้ก็ไปสุรินทร์ครับ
    เห็นช่างโต้งโทรมาจองอะไหล่เครื่องหนักเหมือนกันนะงานนี้
    ยางยังขายไม่ได้เลยครับเป็นของเพื่อนครับ

8. ได้เลยครับทุกท่าน เข้าพรรษานี้เลยครับ เช้าวันที่ 17 กค.นี้ จังหันเลยครับ ที่วัดโมกข้างๆสถาบันพัฒนาฝีมือแรงงานครับ ถ.มลิวัลย์ ใกล้บ้านดีครับ ดีมั้ยครับ.............
    :):):):):)ฟ้ามืด.............เมฆฝน.............ฝนตกลมแรง.........ผ่านไป...............เหลือแต่อากาศแจ่มใส...........ทุกอย่าง........สว่างได้.......ด้วยทางธรรม..........:sad::sad::sad: นะครับพี่น้อง

9. หรือจะไปที่ไหนก็ว่ามาเลยครับ

10. ผมคงออกร้อนทั้งตัวแหงเลยเข้าวัดนะครับกลัวจังเลย..................................................................................
    ............................................................................................................................................................................. (ล้อเล่นครับ)

11. เอางั้ยเลยดื๋อน้องรัก ไม่เป็นไรหรอกพระท่านดี 555555555

12. วันที่ 8 พย. นี้ ถ้ารถเสร็จไม่ทันว่าจะนั่งไปกับไชยันครับ คาดว่าทำช่วงล่างกับติดแก๊สน่าจะเสร็จแล้ว ตอนนี้รอพี่นัน กับเสี่ยเฮงคอนเฟิมครับ ( ถ้ารถตัวเองเสร็จก็จะเอาลูกกับเมียไปด้วย )

13. โหพี่...........ถ้าพาลูกกับเมียไปแล้วแผนที่เราจะไปหาข้างหน้าก็..........................................แห้วเลยดิเซ็งเยย........ฮื่อๆๆๆ

14. งั้นเหรอน้อง.................เอางี่พี่พากิ๊กไปแทนแล้วกัน( ถ้ารถเสร็จ)..........ถ้าจะหาเอาข้างหน้ากลัวลำบากน่ะ ( อย่าบอกเมียพี่นะ )

15. nv1020

3,195
    302
    83
    รถทำไปถึงไหนแล้วเสี่ยหาหน้าตัดแวนได้รึยัง

16. สงสัยต้องหาเป็นชิ้นล่ะเสี่ย หน้าตัดตัดมาบางเกิน คุยกับช่างเปี๊ยกแล้วว่ายืดเคอะเอาได้อยู่ไม่ยาก หาชิ้นส่วนแถวร้ายแกตัดปะเอาว่างั้น อาทิตย์หน้าว่าจะชวนไชยันตะเวณหาของครับ ถ้าหาไม่ได้คงต้องให้น้าแกเป็นธุระให้ครับ กะว่าจะหาบอดี้ก่อนเอาพองานทำสีแคะตัวถังไปได้แล้วค่อยหาอาหลั่ยเครื่องครับ ยังเอาอยู่นะเสี่ยจานจ่ายกับปั้มเพาเว่อน่ะ.........เท่าไหร่ค่อยว่ากันนะตาอ้วนใจดี เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..........เดี๋ยวเสี่ยมาขอนแก่นค่อยคุยกันนะ ว่าแต่จะกลับบ้านยามได๋

17. nv1020

3,195
    302
    83
    พรุ่งนี้เย็นๆก็ถึงครับพรุ่งนี้เข้าเหมืองทองที่เลยครับ:D

18. สวัสดีตอนเช้าครับชาว NV club
    วันนี้จะไปสอบใบขับขี่ครับ..............ผลเป็นไงเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังครับ

19. nv1020

3,195
    302
    83
    สู้ๆเฟ้ย!!!!!!:D:D:D

20. ตกลงเราจาไปทำบุญกันวันไหนดีครับ วันที่ 12 กรกฎาคมเป็นวันเกิดผมนะครับ

21. ทามมายม่ายบอกล่วงหน้าฟะ .............แล้วจะหาของขวานทานหรือวาเนี๊ย :eek::eek::eek::eek::eek::eek: อยากทำบุญพรุ่งนี้เหรอ เดี๋ยวโทรหานะน้องรัก

22. nv1020

3,195
    302
    83
    HBD น้องร่ำรวยๆมีหญิงติดเยอะกว่านี้ถ้ารับมือไม่ไหวก็โทรหาพวกพี่เน้อ:D:D:D

23. kku

772
    40
    0
    HBD แข็งๆ แรงๆ มีเงินใช้เยอะๆนะ พี่จะได้ไปกู้.............:D

24. เลี้งไปแล้วครับ ไม่ทันจ้อย ( 11 นี้เอง )

25. ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพรครับ วันอาทิตย์ไปช่วยเสี่ยโต้งติดแก๊ซครับหมอยหลายเอ้ยเมื่อยหลายครับหลับบ้านได้นอนยาวจนถึงเช้าเลย วันนี้เลยเป็นอีกวันที่ไม่ได้ดื่มเหล้าว้าเซ็งเลยอดดื่มเหล้า...........

26. หายไปไหนกันครับเงียบจังเลย........................................................................................................................น้องเหงาครับ..........

27. kku

772
    40
    0
    เหงาเหมือนกันคร๊าบบบบ.............................แต่ว่า........ม่ายน่าเชื่อเสี่ยท๊อป......มีเหงา??? เป็นไปได้งัย......

28. nv1020

3,195
    302
    83
    555.........,ม่ายเชื่อออออออย่างท๊อปเหงาพวกพี่เนี๊ยขายไม่ออกแน่เลย:D:D

29. วู้ยยยยยยยยยยยยยยยย......................ดีที่ขายออกแล้ว( ถ้าไม่หลอกขายอีกรอบ)
    ********* โอนตังค่าเสื้อกันยังพี่น้อง

เข็มไมล์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้