nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ของแท้เด้อ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    โอนคนแรกเลยเสี่ย:D:D
    รถซ่อมไปถึงไหนแล้ว

2. ของได้เกือบครบแล้วครับ ได้หน้าบางของตัวนอก ฝากระโปรง บังโคลน เรียบร้อยแล้วเอาไปส่งที่อู่เมื่อเย็นวาน เห็นน้องเขียวจอดหน้าบ้านเลยแวะหากับไชยัน เจอแม่เสี่ยบอกว่านอนหลับเลยไม่กวน ไปสตูลมาเลยว่าจะแวะเอาของสมน้ำหน้าคุณไปฝาก เด่ววันหลังนะเสี่ย ว่าแต่ว่าไฟท้ายโดนัทเสี่ยไปซื้อร้านไหนหว่า............อย่าลืมจานจ่ายนะเสี่ย....................

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

4. ตอนนี้เมาแล้วครับพื่น้อง นั่งเล่นเน็ตคนเดียวคงไม่มีใครบ้าที่จะเล่นตอนนี้หรอกมั้งครับ(คงมีแต่ผมคนเดียวมั้งครับ)

5. nv1020

3,195
    302
    83
    เหงาๆไรน้อง........ช่างกล้าอยู่คนเดียว
    รมย์ใหนวะเนี๊ย:D:D:D

6. สงสัยท็อปน้องรักของเสื่อมล่ะเสี่ยเฮง...........ปกติเวลานี้ไม่น่าจะเล่นเน็ทน้า...............( น่าจะอยู่ รร. มากกั่ว ) ก้ากกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

7. nv1020

3,195
    302
    83
    น้ำพริกอร่อยอ่ะเสี่ยได้กินนิดเดียวออกทริปกลับมาเหลือแต่ถ้วย.......:cry: :cry:

8. nv1020

3,195
    302
    83
    กลุ้มไรว้าาาปรึกษากันได้นะน้อง:):)

9. สงสัยกลุมเรื่องตัวเองอ่ะเสี่ยเฮง...........หรือว่า.........ค้นพบตัวเองแล้ว......โอ้ม่ายยยยยยยยย รับม่ายยยยยยด้ายยยยยยยยย[/SIZ:eek::eek::eek:E]

10. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D:D:D

11. พี่นันของเราตั้งแต่รับโบนัสแล้วหายเงียบจากยุทธจักรเลยพี่เรา.............ว่าได๋ลูกเพ่เดือน พ.ย. น่ะ ไม่พาแฟนไปเที่ยวบ้างเร้อออออ.........( 8-9 พย. ตรงเสาร์-อาทิตย์ )
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

12. nv1020

3,195
    302
    83
    หายๆ............รวยแล้วหายเลยลูกเพ่:D:D

13. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    :D:D:D สบายดีกันมั๊ยครับ แหม......... ม่ายหายหรอก...........แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย งานหนักครับช่วงนี้ แล้วมันก็มีเรื่องวุ่นวายๆๆๆๆหลายๆๆๆเรื่องหลายๆๆๆๆๆราวด้วย เฮ้อออ.............:sad::sad::sad: อิจฉาคนโฉดจัง :D เดอะโบก็ไม่ได้ใช้ต้องไปโป๊ะหนี้เค้าหมดตามประสาคนเครดิตดีน่ะ :sad::sad: รถไปถึงไหนแล้วล่ะช่างโต้งวิ่งได้ยัง

14. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D:D:D

15. กำลังยืดหัวอยู่ลูกเพ่..........ไม่นานออกมาร่อนได้เหมือนนกฟีนิกส์( นกที่เกิดจากเปรวเพลิงไม่มีวันตาย )

16. เสี่ย...เสี่ย( เฮง ) เสี่ยมีไฟล์เพลง...หมอยรุงรังมั้ยเสี่ย โหลดจากเน็ทไม้ได้จั๊กเทื่อ จะเอามาเป็นริงโทนมือถือ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D
    ......พูดถึงเพลงนี้สมัยผมเรียนอยู่ปี1(ปวช.)ก็มีร้องกันในวงเหล้านะเสี่ย เนื้อร้องกับชื่อเพลงอาจแตกต่างกันแต่ละพื้นที่ ที่บ้านผมชื่อเพลง" อีดอกทอง" ซึ่งความยาว เนื้อเพลง ไม่ได้ยาวและได้อารมณ์เหมือนที่เป็นข่าวน ครับ สงสัยเพลงอีดอกทองของ(แถวบ้าน)ผมคงพัฒนาไปไกลจนได้อารมณ์ยิ่งขึ้นครับเสี่ย.......:sad::sad::sad::sad::sad:

ปล.ได้ฟังจนจบเพลงแล้วอดคิดถึงหมัยนู้นมะด้าย........:cry::cry::cry::cry::cry: ช่วงวัยรุ่น(บ่าวน้อย)ผ่านไปไวจริงๆ ความแก่อยู่กับเรายาวนาน ตราบจนวันมลาย :cry::cry::cry::cry::cry:

17. " ต้อม ก๋ากาม " รายงานตัวด้วย หายไปนานเกินไปแล้วน้องชาย

:D:D:D:D:D:D

18. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สมาชิกพิดโลกอยากไปเที่ยวขอนแก่นจังเลย ขอนแก่นมีสมาชิกกี่คันแล้วครับ

19. kku

772
    40
    0

ยินดีต้อนรับครับ :D

เรามีกี่คันแล้วหว่า...........รู้สึกจะมีมาใหม่ด้วย

20. ได้แวะแน่ครับ....จ.พิดโลก....เพราะว่าจะไปเชียงรายกันปลายเดือนตุลา พี่น้องชาวพิดโลกทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ

.........:D:D:D:D
    สมช.ขอนแก่นตอนนี้ 7 ครับ รวมก๋ากามด้วย/SIZE]

21. .โทษทีครับรำผิด พี่น้องทางเหนือเด้อครับ

22. พี่ๆครับ เย็นวันศุกร์นี้ไปอุดรครับพี่ ไปด้วยก็ตามมาละกันครับ โทรหาเลยครับจะไปเปรี้ยวที่เทคอุดรครับ ขอนแก่นเริ่มเบื่อแล้วครับถ้าว่าก็ตู๊ดมานะครับผม

23. อิจซา........หากินข้ามเขตตตตตตตตตตตตต
    :embarassed::embarassed::embarassed:

24. kku

772
    40
    0
    ไล่ลมหม้อน้ำเรียบร้อยแล้วช่างโต้ง พอดีบ่ายเมื่อวานพอมีเวลาน่ะ ไล่ลมเสร็จต่อด้วยฝาปิดตู้กันฝน อันเก่าเค้าทำพังตอนตรวจสภาพที่ขนส่งมันบวมมากแล้วล่ะ แต่ตัวตู้ยังใช้ได้

อ้อ................ไปแจ้งขนส่งเรียบร้อยแล้วครับ ตรวจสภาพรอบแรกไม่ผ่าน เซ็งเหมือนกัน เค้าบอกมันมีซึมมากไปหน่อย กลับมาแก้เมื่อวานก็เลยไปอีกรอบ โชคดีหน่อยไปเจอเจ้าหน้าที่คนใหม่เลยบอกว่า ผมมารอบสองแล้ว เค้าก็เลยไม่อะไรมากดูนิดเดียวก็ปล่อย

เอกสารที่ใช้
    - สำเนาคู่มือรถ
    - สำเนาทะเบียนบ้าน
    - สำเนาบัตรประจำตัว
    - สำเนาใบรับรองวิศวะพร้อมฉบับจริง หมดอายุแล้วก็ใช้ได้นะครับ เกือบโง่ไปเสียเงินขอใบใหม่ ( หมดอายุหลายเดือนแล้ว ตั้งแต่เดือนธันวาคมปีกลาย )
    ***จ่าย 125 บ. ครับ

หมายเหตุ ถ้ามีคู่มือตัวจริง จ่าย 105 บาท.

25. ยินดีด้วยครับ.........เลิกเป็นคนเถื่อนซักที

26. nvclub030

1,074
    17
    0
    มาเมื่อรัย โทรหาแล้วกันครับ 0848167040 ครับ #030 คนซื้อน้ำแข็งครบ

27. nvclub030

1,074
    17
    0
    แต่ว่าวันที 12 ส.ค.นี้ถ้าว่างเชิญที่ อ.หล่มสัก เวลา 10.00 นี้ครับ

28. kku

772
    40
    0
    ท่านใดมีใบปัดน้ำฝนของเก่าที่ถอดเปลี่ยนออกไม่ได้ใช้แล้วบ้างครับ (20 นิ้วขึ้นไป) พอดีได้ยางปัดน้ำฝนอันยาวมา มีรางยาว 20 นิ้วอันนึง แต่ไม่มีแผ่นเหล็กคู่เล็กๆยาวๆที่ประกบแนบยางปัดน้ำฝนน่ะครับ ของเก่าผมลิมเก็บไว้หายไปไหนไม่รู้ ใครมีช่วยอนุเคราะห์ด้วยนะครับ

29. kku

772
    40
    0

ครับผม..........:D ขอบคุณคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้