nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ( ขอนแก่น ) :sad::sad::sad::sad::sad:
    เรียน........คุณอนัน คุณอภิชาติ คุณเมธี และคุณไชยันต์ ให้ทุกท่านเตรียมเกมสำหรับเล่นตามเส้นทางคนละ 1 เกมนะครับ ของที่ระลึกคนละ 1 ชิ้น รวมกับผมด้วยก็จะเป็น 5 ชิ้น 5 เกมพอดี เดี๋ยวแผนที่ผมจะไปทำเอง

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

เอาเป็นว่าเสาร์ที่ 30 สค.ตอนเย็น เชิญทุกท่านที่บ้านผมนะครับเพื่อวางแผน คกม.จ.ขก ห้ามพลาดนะครับ
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    รับซาบบครับบบ ทางการจริงๆ น่าจะลงตราครุฑพร้อมซะเลย :D:D

คกม. ...............เอ..??????..............เรานี่หว่า แล้ว........จ.ขก. คือไรหว่า.......จังหวัดขอนแก่น... ..?????

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2008
  2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เรื่องเกมส์ไม่สันทัดอ่ะเรื่องของจัดไปปปป:D

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  4. เอาเป็นว่าเราได้วางแผนกันคร่าวๆแล้วครับ เดี๋ยวรายละเอียดบ้านผมเย็น 30 ว่ากันอีกที

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รอชมครับผม

6. คกม.ขก. เนี้ยย่อมาจาก คนกลัวเมีย ขอนแก่น...รึเปล่าค่ะ..คุง 283
    ...กิจกรรมนี้น่าสนนะ...จัดให้เต็มทีเลยค่ะ...จะได้มีคนไปมิทติ้งกันเยอะๆๆ

7. คุยกับสุดหล่อแล้วบอกว่าขอเปนเดือนหน้าแล้วกันเอาปลายๆเดิอน (ช่วง 1-2 ตุลาวันเกิดผมพอดี) เอาเป็นว่าตอนเช้าทำบุญที่บ้านแคนทอง หรืว่าจะไปล่องแพดีหว่า.......ว่างายลูกเพ่[/QUOTE]

///พี่ๆๆสรุปให้หน่อยดิว่าเป็นเดือนหน้า...กันยายน หรือ เดือน ต้นเดือน....ตุลาคม กันแน่

หรื อคนอ่านฟั่นเฟือนสมชื่อ..อิอิ

8. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    แจ้งด้วยนะครับ

9. :D:D:D:D:D:D

ขออภัยครับเรื่องรายละเอียด...........
    :D:D:D:D:):):):):):):)

10. ว่าไงก็ว่าตามกันครับ

11. :sad::sad::sad::sad:
    เอางี้มั้ยทุกท่าน........ผมมีอีกแผนมานำเหนอ
    :D:D:D:D:D
    .............เขื่อนจุฬาภรณ..............ครับ
    จะได้เจอกับพี่น้องทางเหนือคนละครึ่งทางครับ...พบปะกันวันเสาร์ที่ 4 ตุลาคมครับ น่าจะค้างซักคืนเพราะเมาไม่ขับ ที่พักพักที่บ้านพักของคณะกาเสดของ มข.น่าจะเหมาะ และก็มีที่พักของ กฟผ.อีกมากครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าเดือนตุลาจะเป็นช่วงไฮซีซั่นหรือป่าว เพราะเป็นช่วงปลายฝนต้นหนาวพอดี บรรยากาศช่าวนี้งดงามมาก.................:):):):):):):)
    ........ถ้าตกลงรับแผนนี้ทุกท่านคอมเฟิมมาด่วนครับ จะได้ทราบปริมาณในการติดต่อบ้านพักครับ

........อยากไปเขื่อนอุบลรัตน์ หรือ จฬาภรณ์ กันคร้าบบบบบบบบบบ:D:D:D:D:D

ผมออกเสียงให้.....เขื่อนจุฬาภรณ์ 1 เสียงคร้าบบบบบบบบบบบบบ:D:D:D:D:D( ที่เที่ยวที่ให้ดูหลายดี )

12. บ้านพักคืนละ 400 บาท นอนได้ 4-5 คนครับ ( ถามชาวบ้านเค้ามา )

13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เด๋ว 30 เข้าไปคุยรายละเอียดดีกว่าครับ:D

14. ได้เลยเสี่ย

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  15. :cry::cry::cry::cry:
    ขออภัยพี่น้องทุกท่าน ขอเปลี่ยนจากวันที่ 30 เป็น 22 ที่บ้านผมตอนเย็นนะครับ เนื่องจากลืมดูเวรตัวเองต่อเวรยาวถึงสิ้นเดือนเลย ( เช้าต่อบ่ายด้วย ):cry::cry::cry::cry::cry::cry:

16. nv1020

3,195
    302
    83
    :D:D

17. kku

772
    40
    0
    อ้าว 22 เหรอ ฮ่วย........................

เขื่อนไหนดีหว่า......................เที่ยวเขื่อนหน้ามรสุม?? จะว่าไปแล้วที่เขื่อนจุฬาภรณ์มีหอดูดาวของภาควิชาฟิสิกส์ คณะวิทย์ มข. มีที่พักรองรับหลายห้อง แต่ไม่รับปากนะว่าจะจัดให้ได้ เพราะผมไม่ได้รับผิดชอบส่วนนี้ อาจลองคุยดูก่อนว่ามีทางเป็นไปได้มั๊ย อีกอย่างมันเป็นของหลวงด้วยน่ะครับ

ถ้าถามว่าเขื่อนไหนดี ก็จุฬาภรณ์อีก 1 เสียงแล้วกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 สิงหาคม 2008
  18. nvclub030

1,074
    17
    0
    แจ้งด้วยนะ

19. nv1020

3,195
    302
    83
    ลิ้นที่ไปถามในขอนแก่นลิ้งค์เค้าตกลงครับเฮีย3อัน3พันว่างัยครับถามเสี่ยโต้งแล้วเอาด้วย:D

20. เขื่อนจุฬาภรณ์ อืมดีครับไม่เคยไปสักที

21. :D:D:D:D:D
    ปลายฝนต้นหนาว หรือเปล่าคร้าบบบบบบบบบบบ ( ทุกวันนี้โลกร้อน )
    :):):):):):)

22. ลิ้น.....เอาด้วย

สุดหล่อกับไชยันว่างายยยยย.......คอนเฟิมด่วน

23. :D:D:D
    ได้เลยหมออาร์ท.........รอมติ คกม.วันที่22 ก่อน้เด้อท่าน
    :sad::sad::sad:

24. kku

772
    40
    0
    จะลงลิ้นกัน....................หุหุหุ
    ตกลงเอาแบบ evo3 เหร อครับ ไม่เกินพันผมตกลงเอาครับ จาก 3 เป็น 4 กับของไชยยันต์ด้วยมั๊ย????? งั้นก็ต้องมีลดได้อีกสิเฮง.........5555

25. kku

772
    40
    0
    โดนหม้อพักไปหยกๆต้องมาโดนลิ้นอีก ยิ่งจนยิ่งเจ็บ

evo3 ตัวเป็นๆ ตามนี้ใช่มั๊ยเสี่ยเฮง...............เป็นงัยบ้างครับท่านอื่นลองวิจารณ์กันเล่นๆ

โดยส่วนตัวผมก็ สวยแบบเรียบๆดี ออกโหดหน่อยนึง ก็โอเคครับ :D

อ้อ..........สงสัยนิดนึงครับ มันมีรูบุ๋ม 2 รู ซ้ายขวา สงสัยว่ามาใส่กับกันชนขอบล่างnvซึ่งมันเรียบ แต่ของevo3 มันจะโค้งรับนึดนึง แล้วมันจะเป็นงัยน้อ........คงไม่เป็นไรมั๊งเนาะ นิสเดียว...รูคงแคบลงนิดนึง :D .............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2008
  26. kku

772
    40
    0
    อีกนิด...

27. kku

772
    40
    0
  28. nvclub030

1,074
    17
    0
    ขยันแต่งกันจังเลยพี่น้องขอนแก่น มีอะรัยสวยๆ บอกกันมั่งนะครับ(โดยเฉพาะ สาวๆๆ) 5555

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
    :sad::sad::sad::sad:
    เด่วสุดหล่อ ( ของเรา )จั๊ดดดดดดด้ายยยยยยยยย........คร้าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้