nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    แล้วคุงพี่โต้ง...อ้อน ภรรยา ได้รึยังอ่ะ
    รีบๆๆอ้อน นะพี่เหลืออีก 2 อาทิตย์แล้ว......

ใส่ลิ้นกันแล้ว....ถ่ายรูปมาให้ดูกันบ้างนะค่ะ..อยากเห็นอ่ะ.....

1. ลิ้นต้นแบบยังไม่เสร็จเลยตุ๊ก ( เศร้าจัง )

2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เป็นหนูทดลองคันแรกครับ เมื่อวานตอนเย็นแวะเข้าไปดูเค้าก็เลยติดให้ วันนี้ลองเข้าไปดูกันนะครับ น่าจะเสร็จยกเว้นของคันแดง

มันแปลกๆยังงัยไม่รู้...........ตามรูปด้านซ้ายนะครับ เค้าทำสีดำด้านมา พอดีผมมีสีป๋องนึงสีเทาก็เลยเล่นมันซะเลย ถอดพ่นเองเลยครับ สีไม่ค่อยเหมือนตัวรถ เดี๋ยวมีเวลาคงต้องไล่สีใหม่ :D:D

3. ถ้าเบิ่งของผม.......หึหึหึหึหึหึหึหึ
    ( เดี๋ยวหนาว )

4. อยากใส่บ้างอ่ะ...พี่โต้งใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะ....

5. เหอๆ อยู่ไกลก็ยังงี้แหละ มาอยู่ขอนแก่นได้แย้ว..............เพื่อนตรึม.........

6. เดี๋ยวหาแฟนที่ขอนแก่นเลยดีกว่า....
    (ว่าแต่จะมีใครเอารึเปล่า..เค้าคงต้องคิดดูดีๆๆๆอ่ะเนาะ....อิอิ)
    ...น้องท๊อปก็ดันไม่ว่างเสียแล้ว..ว้า......เสียดายจัง....หุหุหุ

7. เดี๋ยวจัดให้ก็ได้ครับ..................ผู้ชายขอนแก่นน่ารัก....น่าชังทุกคนครับ....

8. kku

772
    40
    0
    แมน......เว่าอีกกะถืกอีก..............:D

ตกลงเรื่องลิ้นหน้าเป็นงัยบ้างครับ ไปใส่กันรึยังครับ

9. ไปใส่มาแล้ว เหลือของพี่โต้งคันเดียว.......................

10. รับปากแย้วนะคุงน้องท๊อป....อย่าลืมสัญญาล่ะกัน

11. เป็นงั้นไปจัดหาเสยเลย

12. ...........แจ้งเพื่อทราครับ
    เนื่องจากวันนี้ไปที่บ้านแคนทองมาได้เรื่องดังนี้ครับ.....การเลี้ยงอาหารเด็กจะเลี้งได้เฉพาะอาหารว่างวันละ 2 รอบ 9 โมงกับบ่าย 3 ครับ ขนมกับนมเท่านั้นส่วนกับข้าวทางโรงเรียนเหมาทำอยู่แล้วครับ ส่วนอย่างอื่นก็จะมี
    1. นมผงดูแลค ช่วงวัยที่ 1 ( กล่องสีชมพู )สำหรับเด็กทารก
    2.นมผงดูโปร ช่วงวัยที่ 2 ( กล่องสีฟ้า ) สูตรต่อเนื่อง
    3.นมสด UHT
    4.ผ้าอ้อมสำเร็จรูป ( M .... S )
    5.น้ำยาฆ่าเชื้อ ( เดลตอล)
    6.แชมพู สบู่ แป้ง ยาสีฟัน
    7.ผ้าขนหนู เสื้อ กางเกง สำหรับเด็กแรกเกิด - 6 ปี
    8.รองเท้ารัดส้น สำหรับเด็ก 1 - 6 ปี
    9.ขนมต่างๆ

ทั้งนี้ว่าจะเลี้ยงอาหารว่างเด็กแรกเกิด - 6 ปี เด็ก 2 ห้องเรียน จำนวน 60 คนครับ
    ..........ดังนั้น........

...........จึงขอเชิญพ่อแม่พี่น้องทุกท่านเจอกันที่บ้านผมตอนเย็นวันที่ 3 ตุลาคม เพื่อรวบรวมของที่จะไปเลี้ยงเด็กและนัดหมายกำหนดการในวันที่ 4 ตุลาคมต่อไป

ประกาศคณะ คกม. วันที่ 14 กันยายน 2551

******** หมายเหตุ ท็อปซื้อโซดา น้ำแข็ง บุหรี่ เบียร์(ลีโอ)มาด้วยนะน้องรัก

13. อะโห้...อยากปายจัง....
    โซดา..น้ำแข็ง.เบียร์ลีโอ..ของโปรดทั้งนั้น......อิอิ

14. ช่วงนี้ชี้แนะ................ถ้าจะกินเบียร์แล้วให้ซื้อโซดาไปทำไมละครับ..................จ้าวนาย........

15. kku

772
    40
    0
    คกม.(คณะกรรมการการกลัวเมียแห่งชาติ) .....จะเลี้ยงรอบเช้าหรือบ่ายครับท่าน....ถ้ามีเวลาก็ร่างแผน+กำหนดการ+งบประมาณด้วยนะนายช่าง 4-5 ต.ค. 51 จากขอนแก่น-เขื่อนจ.ภ. จากเขื่อนจ.ภ. - กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ เดี๋ยววันไหนมีเวลาเอามาเสวนาลงมติ คกม.กัน

เมื่อคืนเกือบแย่......น้ำท่วมเมืองขอนแก่น ขับรถหรือเรือก็ไม่รู้ท่วมครึ่งคัน ดับตรงน้ำลึกด้วย สตาร์ทบุ๋งๆๆเลยครับ นึกว่าจะไม่รอดซะแล้ว เดชะบุญบุ๋งไปบุ๋งมาติดเฉยเลย กว่าจะหาทางกลับบ้านได้เกือบสว่าง

16. kku

772
    40
    0
    ช่วงนี้เฮงหายไปไหนหนอ............สงสัยงานเข้าหนักแน่เลย

17. kku

772
    40
    0
    จะกินเบียร์ก็เสียดายเหล้าจะกินเหล้าก็นึกถึงเบียร์............ก็เลยกินเบียร์กับโซดาซะเลย ไอเดียเจ๋งนะ .....ไม่เกี่ยวกับเรื่องเมียกับน้องเมียนะค้าบบบ..........555 คนละเรื่อง

18. ช่วงเช้าวันที่ 4 ตุลาคม 9 โมงเช้าครับ.................................

..........................ขออภัยครับ ขอแก้มติ คกม.ดังนี้ครับ

1.ขอแก้วันวางแผนจากวันที่ 3 ตุลาคม เป็นวันที่ 22 กันยายน ครับ เพื่อกำหนดงบประมาณในการทำบุญ ที่พัก และกำหนดการในการเดินทางไปกลับครับ ( เดี๋ยวไม่ทัน )

.........หมายเหตุ ( เหมือนเดิมครับ )

19. โอเคครับผม.....................ตามนั้น

20. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ช่วงนี้งานเข้าหนักจริงๆครับพี่ไม่ค่อยมีเวลาเลย:(:(

21. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    โต้งครับของผมไม่แน่ว่าจะได้ไปแล้วนะขอดูก่อนช่วงนี้งานเข้าหนักๆเลย
    ทั้งไลท์ผลิตทั้งเครื่องจักรมันพร้อมใจกันมีปัญหากำลังมึนเลยไว้ไกล้ๆจะให้คำตอบอีกทีนะ:(

22. :sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    ใจเยนนนนนนนๆ เสี่ย
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D
    เรื่องทำบุญทำทานมันมีโอกาศเสมอ.........สาธุ

23. เวลาปัญหาหลายหาหนังสือธรรมมะมาอ่านสิเสี่ย ที่บ้านผมมีหลายนะเอาบ่อ

24. หนังสือธรรมมะ หรือว่าหนังสือ........................กันแน่เสี่ย..อิ อิ

25. kku

772
    40
    0
    เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ ......ตัวเองด้วย .............หุหุ.............มีครึ้มก็ต้องมีวันฟ้าใสสู้ๆกันไป

26. อาเมน.หลวงพี่

27. ตาอ้วน.วันที่ 4 นี้ไอติมไม่ต้องแล้วนะ..................จะป็นอะไรแล้วแต่สัทธานะครับ( ตาอ้วนใจดีอยู่แล้ว )

ไม่ได้เข้ามานานเลย...
    เค้าไปถึง (วัด) ไหนกันแล้วก็ไม่รู้เอาธรรมมงธรรมะมาใช้ด้วย
    ช่วงนี้..ตุ๊กว่างงงงงยาวววววเลยยงานไม่มีเข้า...เงินก็ไม่มีเข้า....เพราะตกงาน....
    ถ้าว่างจะไปขอนแก่นก่อนกำหนดการล่ะกัน...แล้วจะโทรบอกพี่โต้งอีกทีนะค่ะ.....ยังไม่แน่ใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้