nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่โต้งครับไปวันไหนงะ ผมไปถ้ำมาไม่รู้เรื่องเลย......................(ถ้ำมองงะ.....)

1. 27 เช้าตรู่ ถ้าจะไปโทรหาพี่ด่วนเลย

2. มาให้ได้นะค่ะ..เพราะทางนี้เตรียมทุกอย่างไว้แล้ว

3. :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    ทุกอย่างเลย.........เหรอออออออออออ

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D:D:D:D

4. โทรหาก็ไม่รับ.....................................เออะไรกันนี่........................เตรียมทุกอย่างไว้พร้อมนะหมายถึงเรื่องนั้ด้วยอะป่าวครับ.....................................................................................................(เหล้าครับอย่าคิดมาก)

5. เหล้ายา ปลาปิ้ง สุรา นารี พร้อมแล้วจร้า ทุกท่านจร้า

6. สุรา นารี

7. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    พี่ครับ เสาอากาศ เอนวี ที่ขอนแก่นมีขายที่ไหนมั่งครับ

8. ของผมใส่เสาอากาศตัวละ 600กว่าบาทติดไว้ที่กระบะหลัง ติดที่ร้านประดับยนต์ ลองหาดูที่
    ร้านประดับยนต์ครับน่าจะมี

9. คาร์บิวเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับพี่เสี่ยเฮง ช่างโต้ง

10. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    อยากทราบราคา ติดตั้ง พวงมาลัย power

อยากทราบราคา ติดตั้ง พร้อม อุปกรณ์ พวงมาลัย power ครับ เป็นของใหม่ หรือ เชียงกง ก็ได้ครับ ร้านไหนถูก และ ดี ครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  11. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ถูกและดี ร้านได๋น้อ.............ผมก็ยังขับพาวเย่ออยู่เลย....555 เดี๋ยวรอท่านอื่นมาช่วยแนะแล้วกันครับ

12. kku

772
    40
    0
    รมณ์หวิวๆแต่เช้าเลยวันแรกของสัปดาห์ เจอแคมรี่แถวมิตรภาพ รถใครไม่รุ้ ........หุหุหุ ใครก็รีบเหมือนกันอยากไปเหมือนกันครับ ขับเร็วไม่ว่าหรอก...แต่พฤติกรรมแย่ๆเนี่ย.....ขอร้อง...........5555555555555555555555

13. kku

772
    40
    0

ล้างคาร์บูเหรอ..???

14. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ลองถามที่ไทยเซียงกงดูนะครับอยู่ตรงข้ามศูนย์โตต้ามอดินแดงนะครับ:D

15. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    ขอหา อะไหล่ ครับ

อยากได้ คอนโซน ตัวล่าง ใต้ที่จุดบุหรีครับ อันเก่ามันแตก ใครมี หรือ ใครพอจะรู้ว่าร้านไหนขายมั่งครับ ราคาเท่าไร และพวงมาลัย 4 ก้าน กับกระจกมองข้าง ด้าน ขวา มันเป็นรอย ครับ 0896284777
    ใครมีตัวไหนลงไว้เลยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2008
  16. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อันนี้ลองวิ่งไปเส้นถนนเทพารักษ์ดูนะครับมีหลายร้านเหมือนกัน แต่ร้านโคตรรุ่งเรื่องเซียงกง
    อย่าเข้านะครับแพงโคตรตามชื่อมันเลย

17. แตกมากมั้ยครับถ้าไม่งั้นก็ซ่อมไฟเบอร์เอา ( เคยทำมาแล้วร้านตาพี่เหมียน ) กระจกมองข้างเล่นของใหม่(ใต้หวัน)เคยซื้อที่ 1200 บาทนะครับ( ทำมะดา ไม่ไฟฟ้า )สีดำ ไม่ทำสี

18. จองแล้วครับบ้านพักใกล้น้ำ มองเห็นเวิ้งน้ำและต้วเขื่อน ใกล้หอดูดาว ร้านค้า และที่เที่ยวอีกมาก..................( เบื้องต้น ) ยังไงเด่วค่อยว่ากัน............ยังไงถ้าว่างวันที่ 3 ตอนเย็นเข้ามาวางแผนกันก่อนนะครับ ถ้าไมว่างก็เช้า 4 ตค. 8.30 น.เจอกัน( + นม และ ขนม ) ที่บ้านแคนทองเลยก่าด้ายยย

19. รับจาบคับป๋ม..อิ อิ

20. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    พี่ค๊าบบ รบกวนอีกอย่างร้านไหน ติด Central Lock ,กระจกไฟฟ้า ราคาไม่เว่อมั่งครับ ที่ขอนแก่นเช่นเดิมอะคับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้มาขอบคุณเท่าไหร่อย่าว่ากันนะครับ พอดีติดสอบถึงวันที่ 8 เลยอ่ะคับ Y___Y

21. .............รับจาบ..........เบิดปีไม่เห็นหัวเลย เห็นหน้าก็ประเดี๋ยวประด่าว วันจันทร์จะเข้ามาก็ไม่พ้อเล้ยยย รายยยยยยยยยว้า

22. kku

772
    40
    0
    หนักใจ 8.30 น. กลัวมีคนไม่ตื่น ผมละคนนึง......:D:D:D

23. ภายในปั้มเอสโซ่ อยู่ใกล้ๆฝั่งเดียวกับไหยเซียงกงลองไปถามดู หรืไม่ก็โทรหาตาอ้วน ( NV1020)ดูเด้อออออออออ

24. :mad::mad::mad::mad:
    นอนบ้านผมกะได้.......ลูกเพ่

:D:D:D:D:D:D

25. :confused::confused::confused::confused::confused:
    ตาอ้วนเอายางมายังจ๊ะ.........ที่รัก

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

26. nv1020

3,195
    302
    83
    สงสัยผมฟาล์วแล้วล่ะเพราะต้องเข้ากะผลิต 8.00-00.30. น. เลยงานหลายใกล้ตายแว้ววว:cry:

27. nv1020

3,195
    302
    83
    ยางมารออยู่ 3 วันแล้ว 2 เส้น 300 จัดไป(ของคนอื่นเลยต้องขายถ้าของตัวเองให้ฟรีไปแล้วววว)

28. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวัสดีค๊าบบบบ พี่น้อง ขอนแก่น สบายดีน๊าค๊าบบบบ

:D:D

เห็นแต่เซ็นทรัลล็อกงะ 2,100 บาท ที่จะได้ก็มี ประตูเซ็นทรัลล็อกและรีโมทกันขโมยครับ:cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้