nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ถูกต้องแล้วคะ ................................. คุณ kku

ออกไปทาง แลดูนิ่ง แต่โหด ดุๆๆๆ เซอร์ๆๆ แกร่งๆๆคะ....555555555

ถ้าเป็น...แนวเพลงก็ประมาณ kurt-nirvana......คะ

____________________________________________^_______^"_______________________________

................คุณ nv 1020 รถมีรอยบุบด้านหน้าล่ะ เพราะเพื่อนไปชนกะ.... 7 seven มา....5555

แบบนี้ เขาเอาคืนให้เราหมดไหม .......????? แบบเนียนๆๆเลย คะ .......................!!!!!!!!!!

1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เดี๋ยวได้ชม nv ดุๆ ว่าแต่ว่าชนกะ 7 seven เนี่ยมันคือ 7 eleven .ใช่มั๊ยครับ ดุจริงๆ :D

ฝากถึงเสี่ยท๊อปครับ เป็นงัยบ้างเรื่องราว เรียบร้อยดีรึยังน้อ................วันนั้นผมกลับชัยภูมิ โจ้โทรหาก็เลยให้เบอร์ไป เป็นงัยกันบ้างเอ่ย :D

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ถ้ามีแต่บุบไม่มีผุมากราคาก็คงไม่แรงเท่าไหร่ครับ:D

3. ใช่ๆๆๆ....7 eleven .....พิมพ์ รีบๆๆไปหน่อย...55555555

ว่าแต่ ที่ทำสี มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ ________ เอาแบบคุยง่าย เงียบๆๆทำ.ๆๆๆ............... ไม่ขี้โม้________

4. ชาว NV ขอนแก่นยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ ด้วยความยินดี( คุณ กอหญ้า คุณ PARN ) ฝากเบอร์โทรศัพท์และ อี่เม ไว้เพื่อติดต่อและรับข่าวสารด้วยนะครับเด้อออออออออ

5. วันนั้นกินแต่วันที่ 4 ฮอดตี 4 วันที่ 5ครับสุดท้ายกับพี่นันตื่นขึ้นมาไปยโสต่อ เทิงวินเทิงสิฮาก พอไปฮอดนอนอย่างเดียวครับหน้าวหนาวล้มลม( เขาเอาข้าวขึ้นเล้าเจ้าของนอนเสย บ่อายแม่เฆ่า )เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีอู่นึงเคยทำแต่จำซื่อบ่ได้เข้าข้างปั้มน้ำมันตรงข้ามสนามกีฬาครับเข้าไปสุดซอยตำโลด ทำเร็ว(ตามนัด)ซ่อมเร็ว เครมเร็ว เก็บตังเร็ว ( คุณภาพ OK มาตราฐานอู่กลาง )

.......ตาอ้วนนนนนนน ไหนบอกจะเอารูปมาฝากหลายๆ

6. ชื่อ - นามสกุล :_________________ ด.ญ.มัชฌิมา ศรีสิงห์

ชื่อเล่น :______________________ชื่อเล่นๆ __กอหญ้า ____ชื่อเล่นที่เรียกกัน___หมอน

วัน-เดือน-ปีเกิด : ________________3 พฤษภาคม 2524
    ที่อยู่ :_______________________อยู่ใน ม.ขอนแก่น ____116 บริษัท ป้อมกิจ จำกัด ถ.รื่นรมย์ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

มือถือ :_______________________043-271442___มือถือหล่นน้ำ....!!!

e-mail :[email protected]___k-muchchima.hi5.com

รายละเอียดของรถที่ใช้อยู่ในปัจจุบัน :____ชื่อเจ้า ทางสายกลางNV สีเขียวเข้มคาบูเรเตอร์ ((สติ๊กเกอร์ ติดข้างรถ Kurt-nirvana))

อื่นๆ (ที่อยากจะบอก) ______________สวัสดีคะทุกๆคน___เด็กใหม่ หัดขับคะ...!!!....

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    ด.ญ.
    :D:D:D:D:D:D

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เดี่ยวเรื่องอู่จะสำรวจดูมาให้ละกัน:D
    มัวแต่ดูสาวนางแบบลาวงามหลายลืมถ่ายรูปเลย 555:D:D

8. nv1020

3,195
    302
    83
    อ้อเห็นหน้าซื้อขายจะเล่นพวงตัวเดียวกันเลยนิ 555 ELEVO ก้านยกกกกกกกก....:D:D

9. 555555 ถ้าพวกไม่ซิวไปก่อนนะเสี่ย เดี๋ยวเช้านี้เพลงชาติจบจะโทรหา คุณกบเลย แต่ไม่รู้จะตื่นยัง

10. อรุณสวัสดิ์คะ

-------------------------ด.ญ.---------------------------------------------ฮ่า ฮา ฮา---------------------------------

ไม่คะ จะบอกว่าเป็นเด็กผู้หญิงคะ หัดขับ.... ยังไม่แข็งแรงเลยคะ....!!!!!

ไม่ได้กวน- ทีนส์ ((อย่าถือสา ความกวนๆๆของหนูนะ..คะ))

'''-------------------------------------------------------------------------------------------------------'''

เรื่องอู่----------ขอบคุณมากคะ --------------------------------------------------------------------

11. :D:D:D:D:D:D
    ม่ายเป็นไรครับ น่ารักดี น้องหมอนตื่นแต่เช้าเลยนะครับ
    :eek::eek::eek::eek::eek:

12. ถ้าขับยังไม่แข็ง ว่างๆก็ให้พี่เฮง( NV1020 ) พาไปช่วยหัดนะครับ เพราะพี่แกแข็งแล้ว.....เอิ้ก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. -

ขอบคุณมากคะ

เข้างานแล้ว

บายๆๆๆๆ

เดี๋ยวมาใหม่คะ

^------------^"

14. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ดญ. กอหญ้า ทำงานในเมืองแต่.... พักในมข.เหรอ? คลับเรามีมือศิลป์แล้วนะ น้องหมอนรู้สึกจะจบ AE. KKU นะเนี่ย ผมเดาเอาน่ะ.....แหะๆๆ

15. nv1020

3,195
    302
    83
    เอ่อ.........ขอใช้สิทธิพาดพิง:D:D

16. ตาอ้วน.พรุ่งนี้เช้าลงเวรเดี๋ยวแวะไปเอาแอม 2 ตัวนะ ฝากไว้กับแม่ให้ด้วย เดี๋ยวไปแลกเอาตังคืนมาให้..........กำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. ฮา โหล

สอง โหล....!!!!!!!!

มีใคร อยู่บ้างคะเนี๊ยะ...

18. ถ้าขับยังไม่แข็ง ว่างๆก็ให้พี่เฮง( NV1020 ) พาไปช่วยหัดนะครับ เพราะพี่แกแข็งแล้ว.....เอิ้ก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

= พูดจริง ...พูดเล่นๆๆ กันคะ แต่ไงก็ ขอบคุณมากๆๆคะ ไม่เป็นไรคะ ครูสอนขับวันอาทิตย์คะ ขับไม่แข็งแรง .... จิตแกร่งๆๆๆ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ดญ. กอหญ้า ทำงานในเมืองแต่.... พักในมข.เหรอ? คลับเรามีมือศิลป์แล้วนะ น้องหมอนรู้สึกจะจบ AE. KKU นะเนี่ย ผมเดาเอาน่ะ.....
    แหะๆๆ

=ทำงานแถวๆๆๆ ถนนรื่นรมย์คะ พักในมข.....หน้ามอ ตรงกันข้ามกับหอประชุมกาญจนา คะ

คลับเรามีมือศิลป์แล้วนะ ....หมายถึงใคร เหรอคะ

น้องหมอนรู้สึกจะจบ AE. KKU ใช่ kku แต่ AE นี้มัน วิศวะกรรม สาขา อุตสาหกรรม เลยนะ มิกล้าเรียนหรอกคะ

ลองทายดูอีกที นะคะ AE ไม่ใช่นะคะ เดาผิดล่ะคะ บ้าๆๆ เพี้ยนๆๆอย่างหมอนมันต้อง...ทายดูก่อนล่ะกัน ....5555

เดี่ยวค่อย เฉลย ดีกว่า ...........

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอโทษ นะคะ ว่าแต่พี่ๆๆๆทำไรกันมั่งคะ .....???

((ขืน....ให้ไปกดดู ที่สมาชิก ไม่ไหวล่ะคะ ))

------------------------------------------------------------หลับฝันดี ทุกๆๆคน นะคะ-----------------------------------^_________^"

19. เวลา แปลกๆๆๆ เพี๊ยนๆๆๆ เหมือนเธอล่ะ กอหญ้า...!!!!!!

ไม่ยักกะตรง หรือไร..................................................................?

เดินเร็วไป 40 นาทีป่าว...5555555555

20. แหมมมมมม นอนดึกเหมือนกันน่ะครับเนี่ย พักอยู่ตรงข้ามหอกาญจนาผมแวะไปหาเพื่อนเรื่อยๆอยู่

21. น้องหมอน นอนดึกจัง

22. เอ้า.....พี่ๆทุกท่านว่างๆโพสรูปตัวเอง(หล่อที่สุด)กับอาชีพชื่อเล่น ชื่อจริง ด้วยนะ

23. อรุณสวัสดิ์คะพี่ๆๆๆๆๆ...

ใช่ๆๆๆ นั้นดิ อยากรู้จักนะคะ เจอไหนเผื่อหลบๆๆๆๆ ....!!!

อุ้ย...ไม่ใช่แบบนั้น ......เผื่อทักทายกันบ้างไงคะ....แฮ่ๆๆๆๆๆ

_______________________________________________________________________________

นอนดึกจริงๆๆๆ แต่ นาฬิกาตัวนี้ มันไม่ค่อยจริงใจเลยล่ะคะ((มันโกงเวลา ไปตั้งเกือบ ชัวโมงแน่ะ นิสัย....!!!))

24. เริ่มเลยครับ........ โต้ง รถแดงครับ เจอที่ไหนหลบไกลๆเลยนะครับ ของมันแรง
    :D:D:D:D:D:D:D:D

25. ------------------------------------------------!!!!!!!!!!!!!!!!!.....!!!???!!!!??????---------------------------------------------------

โอโฮ้....เล่นนี้เลยนะพี่

จะให้เรา จำแค่คิ้ว กะตาพี่นิ...oh on....!!! ผมยาวๆๆๆๆ ซะด้วย

โรงบาล ไหนล่ะนี้ พอดีไม่ค่อยสนิทกะโรงบาลซะด้วย มิชอบเลยกลัวๆๆๆเข็ม....5555555

ไอ้ลิ้งค์ ชื่อ น่าจะบอกข้อมูลได้เน๊อะ แบบว่า แค่คลิ๊กก็รู้จัก ประมาณนั้น

---------------------------แล้วส่วนใหญ่พี่ๆๆเจอกันที่ไหนล่ะคะ---------------------------------------------

26. เอาไว้ผมจะไปถ่ายรูปมาก่อนน่ะ (ยังไม่มีรูปมาลง)

27. มีเเต่รูปตอนเกิดลงได้ปะ555

28. วันที่ 27 ธค.51 นี้ Meeting ส่งท้ายปีเก่ากันเถอะครับพี่น้อง ถือโอกาศต้อนรับน้องใหม่ด้วยครับ จากรุ่นบุกเบิกอวุโส( NV1020 กับลูกพี่ใหญ่ KKU ) ของขอนแก่นย่างเข้าปีที่ 3 ครับ ( ที่เหลือเป็นน้องใหม่ทั้งหมด 55555 ) เดี๋ยวผมจะลองชวนสมาชิกชาวขอนแก่นที่ลงทะเบียนไว้กับ RCWEB(และจังหวัดใกล้เคียง)และรอเสียงตอบรับเพื่อทราบจำนวนครับ เพื่อกำหนดสถานที่นัดหมายและกิจกรรมต่อไป ความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบเป็นบาดๆครับ..........สบายดี

_______________หว่า ....27 ธค. เหรอคะ จะไปเที่ยวปายคะ อดเจอหน้าพี่ๆๆ เพื่อนๆๆเลยนะ_____________________

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้