nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำพองอยู่ม่องใด๋น้อ มี้ตติ้งคราวหน้าพ้อกัน

1. Wellcome ครับ

2. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สมาชิกเพิ่มอีกคันแล้วดีใจด้วยครับ

3. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    ต้องการ หลังคา เสมอเก๋งครับ ใครมีมั่ง

ต้องการ หลังคา เสมอเก๋งครับ ใครมีมั่ง ลงรูปพร้อมเบอร์ติดต่อไว้เลยนะครับ

4. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

5. Toh'_NV

Toh'_NV New Member Member

25
    1
    0
    ขอบคุณครับ ทุกท่านที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น......
    ผมพักอยู่แถวเขื่อนอุบลรัตน์ ...ครับ..

6. สวัสดีกับสมาชิกใหม่จร้า.....ว่างๆมาเยือนอุตรดิตถ์บ้างนะค่ะ....รับรองอบอุ่น..ไม่แพ้ขอนแก่นแน่ๆๆจร้า

7. ------------------------------สวัสดีคะพี่ๆๆ พี่สมาชิกใหม่ด้วยคะ------------

8. :cool::cool:
    จัดเลยตาอ้วน
    :D:D:D

9. :sad::sad::sad:
    แหล่มเลย แห่ไปเขาขาดบาดหน้า มัหม่องนอนแล้ววววว
    :p:p:p

10. หลม ๆๆๆๆ
    :D:D

11. วันเสาร์ไปบ้านมา,,,,,โคตรหนาวเลยคับ

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    จะเก็บไว้ใส่เองเฟ้ยยยยย:D:D
    ช๊อคประตูบานหลังจัดหามาเลย:D:D(ไดกุญแจด้วยแจ่มเลยเสี่ย):p

13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ได้ยินว่าเช้าๆหมอกลงจนมองไม่เห็นทางเลยช่ายเป่า:D:D

14. :sad::sad::sad:
    ใช่คับตอนเช้าไม่เห็นทางจิงๆๆnvเมืองเลย'''''':sad::sad::sad:

15. มันต้องไฟหน้าตาเหลียงๆครับค่อยสิเห็นฮุ่งๆๆๆๆๆ

16. Toh'_NV

25
    1
    0
    ครับถ้าว่างๆ เดี๋ยวไปครับ..

17. Toh'_NV

25
    1
    0
    พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ชาว NV คลับ ครับผมอยากทราบว่า ...
    ที่ขอนแก่น..มีร้านแต่งรถ NV ไหนบ้างครับ...
    ขอคำแนะนำด้วยครับ....คืออยากเปลี่ยนโฉมให้ "ตัวเล็ก" ใหม่นะครับ..
    ขอขอบคุณครับ

18. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ต้องการทำส่วนไหนบ้าง ลงรายละเอียดนิดนึงครับ เผื่อพี่น้องเราช่วยแนะนำให้ได้

19. Toh'_NV

25
    1
    0
    ครับพี่ อยากได้ ชายล่างรอบคัน (FIBER) , ทำสีใหม่ อะไรประมาณนี้ครับ...(แบบว่า..ไม่เคยเอาไปแต่งเลย ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าใหร่ครับ ) รบกวนแนะนำด้วยครับ:confused::D

20. :):)
    รอบคันที่ร้านตาพี่เหมียนครับให้ NV1020พาไปทำครับเท่าไหร่ไปตกลงกันเลย
    อุปกรณ์ตกแต่งายใน เครื่องเสียง ล้อแม็ก+ยาง ทำสีและตกแต่งภายนอก ติดแก็ส งาน D.I.Y. และอีกหลายเติบ ทางเราแนะนำได้บอกได้ราคาถืกจนงึดตาแตกครับ ลิ้นหน้ามีแบบแล้วครับไปสั่งมันหล่อแล้วงัดออกมาเลย ราคาค่อยไปกดมันอีกที :cool::cool::cool::cool::cool:

21. พี่แล้ว ถ้าเราทำ สีขาว กระโปรงดำ คิดยังไงคะ

คิดเป็นทั้งคัน หรือต้องเพิ่มตังค์(เป็น...2 สี)

22. เอ่อ ....ประตู เพื่อนทำเจ้ง มันล็อคไม่ได้ คะพี่

แนะนำอู่ ให้หน่อยนะคะ แถวไหนดี....

23. :):):):)
    เอางี้น้องหมอนถ้ารักโปงตำจิงๆ ไปหาซื้อโปงเซียงกงมา ( ใต้หวันใหม่ 2 พันกั่วๆ ) จังหวะดีๆ ได้พันนิดๆ เอามาพ่นดำก็ได้เด่วพี่จัดให้ หรือติดติกเกอร์เคฟล่างามๆก็จ้วดดดดดดด.........ถ้าทำสีขาวก็ทั้งคันไปเลย ส่วนจะเอาโปงดำด้วยผมว่าเขาไม่คิดหรอกม้างงงงง นะ หรือมี 2 สีไว้เปลี่ยนเวลาเบื่อ ( ผมว่า )

24. หรือเผื่อมีสมาชิกท่านอื่นอยากยืมไปยืดแก้เซ็งก็ย่อมได้....ฮุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. สงสัยตาอ้วนหนีไปเที่ยวอีกแล้ว แน่ๆเลย เห็นเงียบๆ

26. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    อยากได้โช้ค

อยากได้โช้ค กับ สปริงเดิม ๆ แถว ขอนแก่น ใครพอมีครับ ขอราคาไม่แรงนะ

ทุกคันตัดหมดแล้วครับ NVเครื่อง SR20 ที่จะขายมีแม็ก 16 มาแลกกับ 15 ของผมไหมครับ ( 5 ก้านปัดเงาวาววับ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้