nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kajounsak

kajounsak New Member Member

60
    1
    0
    5 ก้าน ลายไหนครับ สวยเปล่า ตอนนี้อยากได้ 15 พอดี ครับ ลงรูปให้ดู ด้วย นะ

2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0

พวงก้านยกที่ประมูลได้เป็นงัยบ้างคับ เค้าส่งมาให้ยัง :D

3. ขอดูรูปแม็ก 16 ชัดๆหน่อยเด้อครับ

4. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    อยากใส่ขอบ16บ้างอ่ะดิเห็นเราใส่แล้วสวย

5. kku

772
    40
    0
    ช่วงนี้บอร์ดไม่ค่อยวิ่งเลย ทางเหนืออากาศเป็นงัยบ้างครับ

ตกลงดูเหมือนว่า NGV จะขึ้นราคาก่อน LPG ซะงั้น ปตท.บอกต้องแบกรับต้นทุนNGV 14 บาทกว่าๆมานานแล้วว่างั้น..............เหอะๆๆ เป็นงั้นไป

6. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    พี่โตงรับสายด้วยรถวิ่งไม่ออก

7. kku

772
    40
    0
    พี่โต้งอยู่ไหนเอ่ย........อย่าบอกว่าหายตัวลึกลับอีก รถเป็นอะไรครับ

8. Toh'_NV

Toh'_NV New Member Member

25
    1
    0
    :eek::sad: ขอบพระคุณครับพี่ ที่แนะนำ :eek: แล้วร้านตาพี่เหมียน อยู่แถวไหน ชื่อร้านอะไรครับ :confused::)

9. เอางี้น้องหมอนถ้ารักโปงตำจิงๆ ไปหาซื้อโปงเซียงกงมา ( ใต้หวันใหม่ 2 พันกั่วๆ ) จังหวะดีๆ ได้พันนิดๆ เอามาพ่นดำก็ได้เด่วพี่จัดให้ หรือติดติกเกอร์เคฟล่างามๆก็จ้วดดดดดดด.........ถ้าทำสีขาวก็ทั้งคันไปเลย ส่วนจะเอาโปงดำด้วยผมว่าเขาไม่คิดหรอกม้างงงงง นะ หรือมี 2 สีไว้เปลี่ยนเวลาเบื่อ ( ผมว่า )

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    น่าสนพี่ แล้วที่เชียงกงบางนา เขาซื้อกันยังไง สั่งซื้อ....ลงไปซื้อเองหรือเปล่าคะพี่

วันนี้เจอ NV คันสีขาว แถวกสิกรทุ่งสร้าง เมื่อหัวค่ำนี้เอง ------------------- เท่ห์โคตร-------------------------------------------------------
    เห็นแล้ว อยากทำ อยากทำสีขาวบ้าง....55555555555

หรือเผื่อมีสมาชิกท่านอื่นอยากยืมไปยืดแก้เซ็งก็ย่อมได้....ฮุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยินดีคะ พี่....^________________^" แต่ไว้ให้ได้มาก่อนเหอะ....!!!

10. พี่โตท่าจะชอบเต้นนะคะ เต้นไม่หยุดเลย ((แอบแซว...^___^"))

WOW.....hiphop ๆ ๆ ๆ ....วะ ว้า ฮา ฮา ...I LOVE SKA...!!!!

11. พี่แกมีดนตรีในหัวใจ 555

12. ปลายเดือน มกรา ไปเดินป่าภูหลวงกันไหมเสี่ย

13. แม็ก 5 ก้านที่มากับ ซีวิคไดเมนชั่นอะครับที่มันเงาๆนะน้า มีรอยฮะเสาน่อยเดียวยางก็พอได้(อีกหน่อย)เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูครับ

14. :D:D:D:D
    ให้ยู้ซ่อยบ่อ ( ให้เข็นช่วยมั้ย )มื้ออื่นยามเซ้าสิเข้าไปเล่นนำเด้อออ( พรุ่งนี้ตอนเช้าจะเข้าไปหานะ )
    :eek::eek::eek:

15. ชื่อร้านจำไม่ได้อยู่ ถ.มิตรภาพ อยู่ข้างปั้มคาลเท็ก เยื้องๆกับเชฟโลเลตขอนแก่น เยื้องๆปั้มแก๊ส ปั้มแก๊สกับเชฟอยู่ติดกัน อยู่ข้างร้านพ่อสนั่นลาบก้อยขม ต้มแซ่บ ย่างพวงนม ย่างเสือ ไปแล้วบอกว่าพี่เฮงคนอ้วนๆหล่อๆบอกให้มาลดราคาให้ด้วย หน้าร้านมีกันชนหน้าห้อยเยอะๆมีหญ้ารกๆไม่ต้องตกใจขับเข้าไปเลย

:sad::sad::sad::sad:

16. :):):)
    บ้านเราก็มีหลายอยู่

17. ใครออกกล้องใหม่ชอบแบบฮาร์ดคอร์เตรียมตัวเลยครับบรรยากาศงดงามมากขอบอก
    :eek::eek::eek:

18. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ต้องไปรับน้องที่ สมุทรสาคร อ่ะเสี่ยยังไม่รู้เลยว่าปั๊มแก๊สที่นั้นมีเยอะเป่า:p

19. Toh'_NV

25
    1
    0
    :eek::D:sad: ก็ชอบเต้นอยู่ครับ.. ออกกำลังกาย ....55+;):D อยากไปเต้นออกกำลังกายด้วยกันไหมครับ..:eek::rolleyes:

20. Toh'_NV

25
    1
    0
    :):sad::sad: :eek: ขอบคุณครับ.. :)

21. kku

772
    40
    0

อ้าว.......ทำการทำงานแล้วยังมีรับน้องอีกเหรอ.........นึกว่ามีแต่นักเรียนนักศึกษาที่เค้ารับน้องกัน :D:D:D

22. หลายโพ้ดเสี่ย...หลายเติบ...ไล่ไปตั้งแต่โคราชเลย
    :sad::sad::sad::sad::sad:
    จะไปเมื่อไหร่เสี่ย ผมจะไปชลบุรีพรุ่งนี้ไปรับน้อง(เมีย)เหมือนกัน แล้วเจอกันที่นู้นเด้ออออเสี่ย
    :D:D:D:D:D
    ออกเกือบเที่ยงคงถึงก่อน 6 โมงแลง เดี๋ยงกลับมาจะซื้อของทะเลมาทำสู่กินเด้ออพี่น้องเด้อออออออ

23. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    โห..........นานๆเล่นมุขทีจุกเลยนะเฮีย:p:D

:D:D โน้น......30โน้นละมั้งไปรถติดอีกเซ็งหลายน้องมันหารถกลับไม่ได้เลยต้องไปรับ....ไปส่งมันด้วย :D:D

24. kku

772
    40
    0
    ช่างโต้ง......หอยเด้อ....สดๆ อย่าลืม สดๆ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2008
  25. กินนำเเด่

26. โอเค.หอยยยยยยยยยยย สด ๆๆๆๆๆ
    เดี๋ยวหอยมาจะโทรหาให้มากิน หอยยยยยยยยยยยยยย........สดๆ

27. วันอาทิตย์ก็มาแระ

28. kku

772
    40
    0
    ย้ำหอยยยยยยยยยยย....สดๆ อายุน้อยๆ อ้าว....................ไม่ใช่แล้วสิ แย่ๆๆๆ

ไปดีมาดีเด้อระมัดระวัง อย่าฟ่าวหลาย

อยู่เวรเช้า-บ่ายติวันนี้

29. พี่โตเต้นซะ เลข บนเสื้อกลับด้านแล้วล่ะพี่ๆๆๆ....^_______^".....5555

ขอบคุณมากคะที่อุตส่าห์ชวน
    น่าสนใจ แต่...ไม่ไหวล่ะเลิกงานซะเย็นเลย (6 โมง)

เต้นออกกำลังกาย....ดีๆๆ แล้วเขามี เพลง สกา ๆ ๆ ๆ ไหมหน่า ฮ่า ฮา ฮา...

hiphop ไม่ไหว หอบๆๆๆๆๆ......แต่ฟังได้หมด..!!!

อยู่แถวไส๋ล่ะพี่จ๋า ......^__^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้