nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เช้า-บ่ายลูกเพ่

1. วิสวะอะหลั่ยยนต์ อะหลั่ยสยาม แถวๆรพ.ราชพฤก สหยนต์ ถ.หน้าเมือง พิสิษอะหลั่ยนต์ ถ.มิตรภาพตรงข้ามMRI แถวๆปากซอยสวัสดี นะจ๊ะ

2. ขอบคุณมากมายคะพี่ แล้วจะแว๊ปไปดูคะ

3. ในระหว่างที่รอกินหอย ก็กินคั่วหนูไปพลางๆก่อน

4. มื้อนี้เวรบ่าย คือสิบ่ได้ไปกินนำดอก เอาไว้มื้อหน้ากะแล้วกันเด้ออออ พี่น้อง

5. ปีใหม่นี้.....คนขอนแก่นไปไหนกันบ้างหรอค่ะ...พี่ๆๆ
    อย่างไงก็ขับขี่ปลอดภัยนะค่ะ....เป็นห่วงพี่ๆๆทุกคนคร้า....

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Meeting วันนี้เพิ่งบ่นหาเลยลิ้นหน้าจะบูดแล้วรอคนมาเอาอยู่:D:D:D

7. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    อะจึ๋ย........................เสี่ยเฮงมาแต่เมื่อไหร่ จะไม่ยอมหลับยอมนอนเหรอ

ปีใหม่เดี๋ยวเราย่างลิ้นกินกัน.......เดี๋ยวมันเน่าก่อน เหอะๆๆ

วันนี้หอย สด อร่อยมาก ๆ สมกับที่รอคอย ขอบคุณช่างโต้งอุตส่าจัดมาให้

8. ขอบคูณพี่โต้งหอยพี่โต้งเเซบหลาย5555หอยสดดดดดดด

9. :eek::eek::eek::eek::eek:
    ไปฟ้าวมาฟ้าวครับเก็บรูปมานิดนึง

10. ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. อีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ค้อยแลงอยู่เกาะลอยพอดี

12. ขาเมีย ( ขากลับ ) แวะไหว้ย่าโม ที่โคราชครับ

13. ลูกครายยยยยยยยย.............หว่า

14. ยิ้ม ให้ด้วย น่ารักเชียว ^_________^"

15. kku

772
    40
    0
    :D Top speed จูเนียร์ กะลังน่ารัก ถ่ายเมื่อคืนเหรอ?? ทำไมมี nv เหลืองหว่า รถใครเอ่ย

ฝากถึงผู้บ่าวไทบ้านด้วยครับ เห็นได้ข่าวว่าตู้เอาดอก10นิ้วขอบแข็งไม่ค่อยอยู่เหรอคับ ถ้าเมื่อไหร่อยากเปลี่ยนดอกใหม่ก็บอกนะ เดี๋ยวจะรับมาดูแลให้มันเป็นคู่หูกะดอกขอบแข็งที่อยู่กับผม :D

16. มีคริปการแข่งขัน รุ่นเด็กและผู้ใหญ่ครับแต่เอาลงไม่ได้ ........ทำไงดีตาอ้วน ซ่อยข้อยแหน่

17. ฝากถึงพี่โต้งค่ะ....ลิ้นหน้า....ช่วยเอาไปแช่แข็งให้หน่อยเด้อ....เดี๋ยวมานจะเน่าอ่ะ....
    ถือว่าสงสารน้องล่ะกันนะพี่อิอิ.....ไม่ว่างไปเอาจริงๆๆ

18. แปลงเป็นไฟล์ mp4 หรือไม่ก็ zip file ให้ดาวน์โหลดเอา แล้วก็อัพโหลดเหมือนรูป(เท่าที่อ่านดูน่ะ)

19. ยังไม่มีงบเปลี่ยนลำโพงเลยครับ ใช้ไปเรื่อยๆก่อน

20. เดี๋ยวลองลงดูก่อน

21. โปรแกรมไฟล์ใหญ่เกินไปอัพโหลดไม่ได้ เดี๋ยวค่อยมาก็อบเอาเด้อ

22. ลูกเพ่นันจะไปแม่สายเมื่อไหร่ลูกเพ่ เอา 31 มค.- 2 กพ. หรือว่า เอาช่วงวาเลนไทม์ลูกเพ่แล้วแต่นะผมยังไงก็ได้อยู่แล้ว ว่าจะเซอร์ไพร์แม่บ้านหน่อยฉลองแต่งงานครบ 1 รอบ (12ปี)ช่วงนี้พยากรเค้าว่าจะหนาวขึ้นด้วยชวน บ่าวไทบ้านไปนำ ถ้าใครว่างอยากไปลงชื่อเลย เงยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....................
    ...........ด่วนเลยนะลูกเพ่จะรีบขอเวรรรรรรรร

23. จะไปไหนกันละคับพี่ๆอย่าลืมชวนน้องเเด่เด้อ

24. kku

772
    40
    0
    เรื่องแม่สายขอเวลาตัดสินใจตอนหลังปีใหม่ได้มั๊ยครับ ตอนนี้ยังไม่แน่นอน

ว่าแต่.............ปีใหม่เราจะจัดมีตติ้งกันมั๊ย? หรือจะรอหลังปีใหม่ดี ?

25. :D:D:D

นัดวันมาเลยลูกเพ่

26. เอาซอดแจ้งเลยเนาะ

27. :sad:OKพี่ซอดเเจ้งเช้าก็เช้า:sad::eek::eek:

28. อิ อิ งานนี้ไม่พลาดแน่ๆครับ พลาดมาและ 1 หน ทีนี้ไม่พลาดแน่ๆเลยครับ สัญญาครับ.........จามาวววว

29. kku

772
    40
    0
    ช่วงเย็นวันศุกร์ 26 ,เสาร์ 27 และจันทร์ที่ 29 ผมสะดวก วันอาทิตย์ก็พอได้แต่คงอยู่ด้วยยาวไม่ได้แน่ๆเพราะตอนเช้าวันจันทร์ต้องประเมินผลการปฏิบัติงานรอบปี พลาดไม่ได้ถ้าพลาดเดี๋ยวคอขาด อีกวันก็ อังคาร 30 ก็พอได้ แต่ถ้า 31 หลายๆคนแยกย้ายกันไปบ้านใครบ้านมันแล้วมั๊ง จากนั้นก็เป็นหลังปีใหม่

ใครว่างวันไหน ก็ลองเสนอมานะครับ จะเอาวันไหนค่อยว่ากันอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้