nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมให้2เสียงคับ(กับเเฟน)หนองโคตรมันใกล้ดีเเล้วสะดวกด้วยว่างั้น:D:D

1. งั้นตามนี้เลยนะครับ 9.00 น.รวมตัวครับ เริ่มทำกับข้าวเลยเดี๋ยวผมจะไปแต่เช้าไปจองที่ปูเสื่อไว้ก่อน ใครมีเตามีเสื่อก็เอาไปด้วยนะครับเดี๋ยวไม่พอกันนั่ง โดยเฉพาะคนดากใหญ่ ค่ากับข้าว+น้ำอัดลมน้ำแข็งโซดา ขอเก็บหน้างานนะครับ เดี๋ยวผมจะออกให้ สมาชิกใหม่ บัณฑิตกับน้องหมอนและคุณอีนิกม่าไม่ต้องออกครับถ์อว่าเลี้ยงงงงงงงงงง
    :D:D:D:D
    คอสุราเตรียมเหล้ามาคนละกลมเด้อออครับเดี่ยวขาดช่วง กลัวลำบากคนไม่กินเหล้าต้องไปซื้อเหล้าอีกกกกกกกก
    :eek::eek::eek::eek:

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ขอใช้สิทธิพาดพิงก๊าบบบบบบบ:cry::cry:
    :D:D:Dเค้ามิได้เบี้ยวบ่อยๆซะหน่อย:D:D:D

3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    โอ๊ะ......โทษทีๆ ไม่ใช่อะไรหรอกเสี่ยเฮง คือว่า....จะได้สะดวกๆกันไม่ต้องเสี่ยเวลากับการเดินทางไปกลับด้วย

4. โถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตาอ้วนอยากไปเที่ยวเขื่อนเหยอออออออออออ โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. มีไรให้ช่วยบ้างไหมพี่
    กินเหล้าไรกัน blend 285 .....^___^"

6. ได้ๆๆ เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูนะคะ

เครื่องปกติคะ ((ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเครื่องยนต์เลย...))

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

8. goodๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :p:p:p:p:p

9. Toh'_NV

Toh'_NV New Member Member

25
    1
    0
    ผมไปด้วยครับ ...... ผมอยากรู้จักทุกคนครับ....

10. nv1020

3,195
    302
    83
    มะมะมาเลยครับ:D
    มากันเยอะๆ:Dมาไม่ถูกโทรหาเลยครับ

11. :sad::sad::sad::sad:
    เปลี่ยนแผนเด้อครับเสี่ยโต มาหนองโคตรครับแตเช้าหน่อย

12. พี่นะ ขำ อะไร

---ถ้าเป็นเหล้าล่ะก็ หมอนสังเกตจาภาพที่โพสต์ไว้ไงเมือ่นานมาแล้ว เลิ้ยงคราวโน้นๆๆๆ

ก็เห็นกินเหล้า เบลนด์ 285 ไง

---หรือขำเรื่องเครื่องยนต์ บอกผิดไปล่ะพี่ แผงแอร์ต่างหากที่มันโค้งๆๆๆๆ :sad: ก็ไม่รู้เรื่องนี้หน่า

13. ยินดีคะ อุดหนุนบริษัทด้วยๆๆ

มีใครจะกินเบียร์ไหมคะ

แล้วสาวๆๆๆล่ะคะ กินไรกัน (โออิชิ ก็มีนะ) ^__^"

14. :D:D:D:D:Dเหล้าเบียร์ไม่เกี่ยงครับ แล้วแต่ศรัธราครับ โออิชิก็ดีครับเบียร์ก็ได้ครับ 2 อย่างก็ดี ดีหมดถ้าของฟรี อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D:D:D
    ..................วันที่ 1 กพ. นี้มีรายการว่า
    1.เลี้ยงบัณฑิต
    2.ครบรอบแต่งงาน(ผม)ครบ 12 ปี
    3.มีตติ้งครั้งยิ่งใหญ่ ถ่ายรูปหมู่ครบๆ
    4.วันเกิดกุ้งแฟนโจ้ #238
    5.วันรับน้องใหม่ NV ขอนแก่น 2009
    6.วันอยากกิน อยากโม้
    เหตุผล 6 ข้อน่าจะพอนะครับ เอาหนมเค้กไหมพี่น้องจะเอาปอนเล็กๆ (1ปอน ) ซัก 3 ชิ้นหรือว่าจะเอาแบบใหญ่ๆไปเลยครับ ว่ามาเลย แต่ผมว่าเอาชิ้นใหญ่ไปเลยนะจุดเทียนเป่าพร้อมกันเลย เป่าเสร็จกลัวว่าจะเป็นลมเพราะเหม็นปาก อ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวจะพกเครื่องมือไปด้วยนะใครเสียตรงไหนซ่อมเลยครับ ขอเน้นแต่เช้าเลยนะครับเจ้าบ้านไม่ให้เกิน 4 โมงเช้าเด้อออออออ.........ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :eek::eek::eek::eek::eek:

15. nv1020

3,195
    302
    83
    ไม่ได้ขำแค่ยิ้มแฉ่ง:D
    แผงแอร์ถ้าแอร์ยังเย็นปกติก็ไม่ต้องไปทำไรมันเด๋วงานเข้า
    ของผมก็โดนมอไซสอยเอาเหมียนกันยังโค้งอยู่เลย:D

16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เข้ามา ดู หิว ชาเขียว เลย คิคิคิ

ปล.พี่เฮง ได้งานยังจ๊ะ ... สู้ๆๆ ต่อไป น้อง ยังคงว่างงานอยู่เลย :D

17. nv1020

3,195
    302
    83
    ยางม่ายล่ายเลยยยยยยยยยยย:D

18. kku

772
    40
    0
    อากาศที่ขอนแก่นเริ่มคลายหนาวลงแล้ว....ดีจังเน๊อะ

:D:D:D หวัดดีครับแจ๊ค......

วันที่ 1 เชิญน้องหมอน กับ ดุณโต มาให้ได้นะครับ จะได้รู้จักกัน :D:D

19. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    ตกลงวันที่ 1 โปรแกรมตามนั้นใช่ไหมครับ

ไม่มีการเปลี่ยนแปลงช่ายมั้ยอ่า

20. ลานกว้างๆริมหนองโคตรเยื้องๆตลาดบ้านคำไฮครับ อันกว้างๆที่มีศาลาอยู่ติดน้ำนะครับ ไม่เกิน 10.00 น . นะครับ
    :sad::sad::sad::sad::sad:

21. ไม่มีการเปลี่ยนแปลงครับ เดี๋ยวผมจะไปจัที่ไว้รอเด้อออออออ

22. nv1020

3,195
    302
    83
    KKK.....:D

23. ยิ้มแฉ่ง:แล้วไป ยิ้มๆๆๆ
    ปกติไหม...
    มันเย็นเกินไปแล้วสิพี่...^___^"

24. ได้ๆๆๆพี่ อยากเจอ มีคำถามเยอะๆๆๆ ที่อยากรู้

อยากรู้จักพี่ด้วยๆคะ

หนาวๆๆ เย็นๆๆๆ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ทุกๆๆคน

25. .............พี่น้องงงงงงคร้าบบบบบบบบ.............
    ..........ใครมีเสื่อมีแก้วเตรียมไปด้วยนะครับ พวกเตาพวกหม้อถ่านด้วยนะครับลูกพี่ ใครที่ว่าเจ๋งเรื่องปิ้ง ต้ม ย่าง ขอให้มาแต่ก่อนหมู่(มาเร็วกว่าเพื่อน)ด้วยนะครับ ส่วนผมจะรอรินอย่างเดียว เอื้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. คับๆๆๆๆๆๆ กลับบ้านหากะมาฮ้อดว่าเเต่พี่โต้งตอนประมาณตี่4-5ไปไหนมาละคับวันที่สิบ6งะคับ
    (หนีภรรยาเที่ยวติ)

27. kku

772
    40
    0
    :eek::eek::eek: เห็นพี่เพิ่นอยู่ไสล่ะโจ้

28. กลับบ้านคือบ่บอกจะได้ให้แวะไปที่บ้านหายายเอาแนวกินมากินนำ บ่อเป็นหยัง มื้ออื่นลงเวรพี่ว่าจะกลับอยู่ไปนอนจักคืนพอมีแฮงงงงงงงง

29. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    วันนี้เอารูปไปดูกันก่อนวันที่1 แล้วจะได้กินกันทุกคนจะหมักให้แซ่บเลยจะเจอสูตรใส้หมูเทวดาท่าจะแซ่บ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้