nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เออ........คนที่ 3 บินเดี่ยวครับ:D:D
    รอคนนั่งข้างๆครับ:D:D

2. สนใจคะ ....^____^"

มิทติ้งค์ ริมบึง.....ไปคะ

3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ก็อยากได้อยู่แต่ว่า.... ตอนนี้ได้สเปเซอร์แล้ว สูงแล้ว เดี๋ยววันอาทิตย์ดูกันอีกที :D

วันอาทิตย์ผมมีงานเช้าถึงเที่ยงก็คงเข้าไปช่วงเที่ยงๆเหมือนกัน

4. kku

772
    40
    0
    โอ๊ะ !! ลืมไป.........โฉดๆๆ :D:D

5. อยากกินไรแกล้ม กันดีครับพี่น้อง.........น้องหมอนจะมากี่โมงจ๊ะ อยากเห็นตัวจริงๆๆๆๆๆๆ

6. เจอกันครับผม วันที่ 1 เจอกันแน่ครับ (ผมมากับแฟนชัวร์) เซ็งเลยครับ..............

7. อาการไม่ค่อยดี ยังงี้มันต้อง....

:eek::eek::eek::eek:
    ....ถอน...ๆๆๆๆๆๆๆ

8. Toh'_NV

Toh'_NV New Member Member

25
    1
    0
    ผม..โต...ครับ...ก็ไปครับ...และมีคนควบคุม...ความปรพฤติ..ไปด้วยครับ.
    แล้วเจอกันนะครับ..พี่..น้อง..

9. ตัวจริงๆๆๆๆๆๆ ตัวเป็นๆๆๆๆๆ....แฮ่ๆๆๆๆๆ....!!!!

แล้วพี่นัด 9 โมงนี้หน่า ไปตี 5 เลย...55555((ล้อเล่นคะ ^______^"))

จะรีบไปคะ ไปช่วยเป็นลูกมือด้วยไงคะ แต่ว่า....
    ว่าแต่มันอยู่ตรงไหนหน้อ ดูภาพแล้วไม่ค่อยเข้าใจ ใกล้อะไรมั้ง
    อย่างเราอยู่ร้านชมจันทร์แล้วไปทางตะวันออก หรือตะวันตกล่ะคะ
    เอ่อ...เดี๋ยวแล้วหนู จะโทรหา ถามทาง อีกทีล่ะกัน

10. มาเร็วก็ดีครับไม่ต้องเช้ามาก 10.00 น.ครับมาเป็นลูกมือทำกับข้าวล่ะก็เยี่ยมเลย สถานที่ถ้าเริ่มจากชมจันทร์ขับไปทางทิศตะวันตกครับไปทางตลาดบ้านคำไฮ ก่อนถึงตลาดจะเป็นสวนสาธารณะ มีที่เต้นแอโรบิคครับอยู่ซ้ายมือเป็นสนามหญ้ากว้างๆเลยอยู่ในสุดจะมีศาลาอยู่ริมหนองโคตรครับ ( ตามรูป )ตรงที่เขาจัดงานลอยกระทงอ่ะครับจะมีทางเดินปูนอยู่ 2 ทาง ทางทิศตะวันออกกับตะวันตกครับ ให้เข้าทางทิศตะวันตกนะครับทางเรียบดีไม่มีฝุ่น เข้าไปแล้วจอดรถเรียงกันตรงหน้าศาลาเลยครับ
    :D:D:D:D:D

......ใครมีเสี่อมีเตาก็เอาไปด้วยนะครับ........

11. :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    หัวอกเดียวกัน สะออนหล้ายหลายคนโสดน่ะ เนอะเสี่ยโตเนอะ

12. อือ............กินหยังกะได้หว่าแต่บ่มาวววววววว :D :D

13. ไม่ได้เข้ามานานคอมอยู่ห้องพังคับ,,,,,,วันที่1ไปเเน่ๆๆๆๆคับ

14. โอ้ยน่าสนุกจังอ่ะ...อดไปเลยเรา....พี่โต้งจ๋า....น้องไม่ได้ไปแล้วอ่ะ.....
    อย่างไงก็เก็บลิ้นหน้าให้ด้วยนะค่ะ....พี่.โต้งสุดหล่อ......(งานเข้าอ่ะ)เซ็งเป็ดเลย

15. พี่ๆๆ ที่สัญญาว่าจะไปแต่เช้าๆๆอ่ะคะ คงไปสายๆๆหน่อยนะ ขอโทษที.คะ..!!

16. kku

772
    40
    0
    หลังจากงานมิตติ้งเสร็จยังไม่มีใครเข้าบอร์ดเลยเหรอเนี่ย........สงสัยจะเหนื่อยกันแน่ๆเลย เสี่ยเฮง น้องหมอน ผู้บ่าวไทบ้าน มีรูปอะไรเด็ดๆช่วยลงให้ดูหน่อยนะ งานนี้มากันค่อนข้างพร้อมหน้าพร้อมตา อบอุ่น สนุกสนาน อาหารก็ใช้ได้ งานนี้มี ........ โดนหาม......ด้วย เหอะๆๆๆ แต่ฟื้นเร็วมากๆไม่น่าเชื่อ ตกดึกมีบางคนขับรถไม่ไหวอีก ต้องรบกวนน้องนุ่งอีก.......แย่ๆๆ ต้องขอบคุณและขอโทษน้องท๊อปสปีดมากๆเด้อ

เสียดายเมื่อคืนเลยไม่ได้ดูบิ๊กแมตเลย............

17. kku

772
    40
    0
    จังซี่มันต้องถอน......:D

18. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Ohhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!...............พลาดช็อตเด็ดรึนี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....:D:D:D:D:D

19. สวัสดีคะ
    ริมบึง ....บรรยายกาศอบอุ่น ขอบคุณมากมาย คำแนะนำกับรถ ขอบคุณคะ
    ได้รู้จักพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ น้อง...^____^"

ฮา ๆ พี่โต้งตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาเฮฮา อารมณ์.ดีๆๆๆๆ...!!!

ลงรูป ไม่เป็นคะ ทางนี้....!!!! .....เเฮ่ๆๆๆๆๆ

20. Toh'_NV

25
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ..อบอุ่นและสนุกมากครับ..โดยเฉพาะมุกฮาๆๆ.ของพี่โต้ง..55++..
    แต่ไม่ได้ดูตอน..มา...ว...ๆ... หลับ...
    วันอาทิตย์นี้ใครว่างๆ ก็เรียนเชิญที่น้ำพองนะครับ...บ้านผัง 8 หลังโรงไฟฟ้าพลังงานความร้อน..น้ำพองครับ
    ห่างจากทางแยกเขื่อน 4 กม.กว่าๆครับ ..งานหมั้มครับ โต+ป้ย ครับ

21. kku

772
    40
    0
    วันเสาร์...................น่าสนใจ ชวนหน่อยนะคับ

22. nv1020

3,195
    302
    83
    สนใจลงชื่อเลยว่าแต่เสี่ยโต้งหายยยยยยยยยย........
    ตื่นยังเนี๊ย.......อิอิ:D:D

23. น้องออโต้ น่ารักๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รัก

24. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    ใครจะไปบ้านพี่โตบ้างบอกด้วยว่างไปกี่โมง พอดีว่าจะไปแข่ง DX ที่เขาสวนกวาง ก่อนเทียง บอกด้วยนะท่าไปตั้งแต่ตอนเช้า

25. Toh'_NV

25
    1
    0
    พี่น้องชาว NV ขอนแก่น อย่าลืมมางานของโตกับปุ้ยนะครับ ..... วันอาทิตย์ ที่ 8 ก.พ. นะครับ..เรียนเชิญทุกท่านครับ..
    ถ้ามาไม่ถูกโทรมาเบอร์ 0850086155 นะคร้า......บ..

26. อยากไปแต่ดูก่อนนะเสี่ยโต ดูเวรก่อน.....เด้อออออ ว่าแต่ว่ากี่โมง

27. ขอเบอร์โทรคุณ Rong-Special ด้วยนะครับ ถ้าผ่านมาอ่านทิ้งเบอร์ด้วยนะครับเผื่อวาเลนไทจะไปเพชรบูรณ์แถวเขาค้อครับ

28. ลงเวรดึกคงจะไม่ไหว บ่ส่วงงงง

29. kku

772
    40
    0
    เฮงไปสนามน้ำพองตอนกี่โมง...............ตกลงผมจะไป ถ้าจะไปตอนไหนโทรบอกด้วยเด้อ

งานหมั้นโตก็อยากไปเหมือนกัน ถ้ามีเพื่อนไปก็ไปครับ ใครจะไปโทรบอกบ้างแล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้