nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ว่าแต่วางรึยังจะตามปายดู..........:D:D
    ว่างๆมาเจอกันจะได้เจอน้องบูมเพื่อนใหม่จะสุรินทร์อีกคน

2. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สมาชิกทางสุรินทร์เข้าไปตอบกระทู้บุรีรัมด้วยนะครับว่าจามีมิตติ้งกันรึป่าว

3. nvclub030

1,074
    17
    0
    ฝากอัพกระทู้บุรีรัมให้ด้วยนะครับเผื่อผมไม่มีเวลาอัพอ่ะครับ ขอบคุนครับ

4. net ที่บ้านตายมาหลายวันแล้วครับ

5. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    net มันยังไม่ตาย มันแฮ๊งค์มากกว่ามั๊ง มัน....เลยไม่ไหว ไม่ไป

วันไหนว่างๆ จะเข้าไปทำลิ้นต่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2009
  6. สวัสดีครับผมขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ

ผมอยากทราบราคาปัดล้อแม๊ก

และรบกวนแนะนำร้านหน่อยนะครับ

ผม ทิว นะครับ(พี่ชายน้องหมอน)

7. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
  8. Boomey

192
    2
    0
    สวัสดีพี่ๆๆๆทั้งหลาย เพิ่งได้เล่น คอม เรื่อนไมค์ ไปทำที่ร้านเขา ลด เรื่อนไมค์ จาก 300.000 เป็น 100.000 กิโล ตลกดี
    รอตีตู้ เงินมาแล้วคับพี่ Miss all of you

9. ปัดเงาล้อละ 300 บาทครับ ( พี่ชาย )น้องหมอน..............
    ..........ว่าง ๆ เอาเข้ามาให้ดูแหน่ติ เรือนไมล์น่ะ แต่ร้อยโลมาด้วยนะอยากเห็น วันเสาร์ว่างทั้งวัน...........ใครว่างขมาเด้อทุกท่านครับ พกน้ำเย็นมาด้วย
    เพราะอากาศร้อนนะช่วงนี้

10. วันอาทิตย์ก็ว่างช่วงกลางวัน

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีครับว่างๆก็มานั่งเล่นด้วยกัน:D

12. nv1020

3,195
    302
    83
    ไปทำเรือนไมล์....รถเลยใหม่ขึ้น 200,000 โล:D:D:D

13. ถ้าวันเสาร์ว่างเจอกันบ้านพี่โต้งเลยครับ ส่วนผมคงไม่ว่างต้องไปคุณเรื่องเครื่องที่อู่ครับ

14. kku

772
    40
    0
    ถึงพี่ชาย(น้องหมอน)

เรื่องปัดเงาล้อแม็กแนะนำร้านตรงถนนมะลิวัลย์ เยื้องเซ็นโทซ่ามะลิวัลย์ ถ้ามาจากทางชุมแพเลยประตูสีฐาน มข. มาประมาณกิโลไม่เกินนั้นครับ ก่อนถึงเซเว่น โซนนั้นร้านซ่อมเยอะ ทั้งหม้อน้ำ แอร์ ชุบโครเมียม ประมาณนั้นนั้น ชื่อร้านผมจำไม่ได้ ผมเคยไปถาม บอกวงละ 300 ผมลองต่อ 250 ก็โอเค สุดท้ายไม่ไปทำ ซื้อของมาทำเองจ้อย แต่ก็สู้ร้านเค้าทำไม่ได้หรอกครับ

15. ขอบคุณมากๆนะครับทุกๆคนที่ให้คำแนะนำดีๆ

16. nvclub030

1,074
    17
    0
    เป็นงัยบ้างครับทางขอนแก่น

17. kku

772
    40
    0
    ทางขอนแก่นสบายดีทุกคนครับ ช่วงนี้อาจจะมีร้อนๆบ้างเปียกๆบ้าง อากาศร้อนครับบางวันก็มีฝน คนก็เลยมีทั้งร้อนๆเปียกๆ :D

18. :confused::confused::confused::confused:
    กูล่ะงง.......ไรว่ะ

19. ปี้จายหน้าคือน้องสาวบ่น้อ........บรื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. ยังไม่จบครับเรื่องเครื่อง

เพราะ

(ไม่มีตังค์......................อิอิ)

21. Boomey

192
    2
    0
    ตู้เสียง ดีคับ
    ว่างๆๆจะไปตีใหม่

22. Boomey

192
    2
    0
  23. kku

772
    40
    0

แล้วตอนนี้รถจอดที่ไหนอ่ะท๊อป หายหน้าหายตา :D

24. nvclub030

1,074
    17
    0
    รถtopเป็นรัยรึ

25. สวัสดีเจ้า....
    พี่น้องทางขอนแก่น.....ซำบายดีบ่
    ..คิดฮอดหลายเด้อ.....

26. บายดีครับ ธุรกิจเป็นไงบ้างล่ะเจ๊รุ่งดีบ่:D:D

27. :sad::sad::sad::sad:I'm find

28. จอดที่บ้านเพื่อนครับไม่รู้จะหาเงินจากที่ไหนครับผม..............................................กลุ้ม.....กลุ้ม

29. kku

772
    40
    0

พรุ่งนี้(วันพุธ)ว่างกันป่าว จะเลี้ยงแจ่วฮ้อนที่บ้านเด้อตอนเย็นๆ ถ้าไม่ติดเวรหรือติดปัญหาก็ตามนี้แล้วกันเน๊าะ....อยากกินแจ่วฮ้อนน่ะ เชิญทุกๆท่านที่บ้านโต้งนะครับ เย็นๆห้าหกโมง

วานก่อนเห็นรถของ boomey แถวๆๆ กังสดาร งามขนาดเด้อ .....!!! พี่ชายของหมอน ชอบมากกกกกกกคะ แต่งงามดีคะ

พี่น้น ....หมอน หาร้านที่พี่บอกอ่ะคะ ไ ม่เจอคะ เจอแต่ บริดสโตร์ ล้อละ 450.- คะ
    กะอีกที cs ศรีฐาน ใกล้ทางไปประตูเมือง ((ที่ขายไม้เก่าคะ))

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้