nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ตกลงหนามหน้าไม่มีใครไปกับผมเลยเหรอ:cry::cry::cry:

2. เรื่องนี้ต้องปรึกษาท่านเทพเฮงครับผู้ชำนาญการเรื่องอ่าง:D:D

3. คอยพบกับ อภิมหาอลังการการย้ายมิก การเชื่อมเลสแบบไร้รอยต่อ ท่อไอดีแบบสตีมเจท กรองอาการของยานอพอลโล่ เร็วๆนี้ที่ ........อนันการช่าง.......

4. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ไร้รอยต่อ ทอเป็นผืน หลับไม่ตื่น ฟื้นเป็นเมา :D กรองยานอพอลโลมันดังแปลกๆแฮะ ฟู่ววว................................ ยังกะเสียงหัวเตาแก๊ส มิกซ์ก็มิกซ์เว่อร์ๆ ......จูนแนวประหยัดไม่ได้ :D แนะนำเรื่องทำความสะอาดกรองหน่อยนะช่างโต้ง :D เย็นพรุ่งนี้(พฤหัส)ถ้าว่างไม่ติดเวรจะเข้าไปหาเด้อ

5. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    ไปไปสนาม ไปขายเหล้าหรือ ป่าวพี่โจ้....ไปวิ่งหน่อย

6. Boomey

192
    2
    0
    ฝาท้าย ปากกาพ้นมันเสีย ไม่รู้จะได้รูปอะไร
    คงจะพ่นสีดำมั้ง

7. มังกรคาบแก้วเจ็ดสี มีเกล็ด มีขา มีเล็บ แล้วตกลงจะได้เป็นรูปหรือป่าวเนี่ย

8. คงจาแรงน่าดูหนามหน้าลงรอบ Unlimited เลยเสี่ย:D:D

9. ว่างๆๆๆๆๆครับแต่มาแต่เว็นแหน่เด้อออออออออออ

10. :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    กลายเป็นจิเจี้ยมครับ

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
  12. ดูจากขนาดแล้วลงอ่างไม่ได้ครับ มันต้องลง...สระ(ว่ายน้ำ)..........ปายเล้ยยยยยยยย

13. เบิ่งแล้วคือสิใช้งบหลายแท้น้อ

14. จาไปหนากันเหยอ.......มีอ่างด้วยอ่า....ชอบ...มากเยยยยย...........

15. nv1020

3,195
    302
    83
    รูปมาล่ะ จัดไป:D

16. ใจเย็นๆ เดี๋ยวพาทำ

17. บักบูมมม เลิกกับ............จิงๆเหยออออออออ

18. Boomey

192
    2
    0
    อยู่เมืองกรุง ระวังหวัดเด๋อ
    เป็นห่วง

19. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0
    ปีหน้าแน่นอน !!!!

ปีหน้า อาจจะได้ มาขับ เจ้าตัว นี้ ~~>>>

ยืมรูปเขามาก่อน ......:D:D:D

สนใจเยอะแยะเลย ทั้ง S-2000 S15 ซูปร้า Cooper-s <<แต่ว่ารถไร้ทะเบียนทั้งนั้น>> เลย บ้านใครมีที่ว่างเยอะๆบ้าง ฝากจอดรถ สัก 3-4 คันหน่อยครับ ... :cool::cool::cool::cool:

** อยากขับรถเกียร์ ธรรมดา เป็นจังเลย รถนอก มีแต่เกียร์ ธรรมดา สงสัยจะซื้อมาดองในโกดัง อย่างเดียวละมั้งนี่ ***

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กรกฎาคม 2009
  20. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    สนามนี้ผมไม่ได้ไปนะครับ ตกลงกลับชัยภูมิวันนี้ ไว้สนามหน้านะครับ :D

21. กทม.ร้อนมากครับ

22. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    กับมาถึงบ้านแล้วนะพี่

23. ตาอ้วนหายไปไหนหนิ.........มีใครเจอตาอ้วนบ้าง ตอนนี้อยู่เมืองเลยครับเพิ่งกลับจากบ้านย่าที่ อ.ท่าลี่ มาได้ของป่าจากลาวมาด้วย กลับขอนแก่นพรุ่งนี้ครับ ผู้บ่าวจะมาจาก กทม. เมื่อไหร่ ไอ้ท็อปไปลาวได้อะไรมา ไอ้บูมมีเพื่อนไหมล่ะช่วงนี้

24. กลับวันที่หกตอนเย็นครับ

25. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ไปไหนหันมาบ้างอ่ะ ผมอยู่จันบุรีคับ

26. ผมอยู่กรุงเทพฯครับเสี่ย

27. ซื้อพริกไทยดำมาฝากด้วยนะพี่ มีสาวๆมาด้วยก็ดี เดี๋ยวคนทางนี้ผมเครียร์เอง

28. Boomey

192
    2
    0
    081-9546195
    พี่เจ๋งจัดมา
    ว่างเสมอ
    โทรมาเลย

ส่วนพี่แนนไปเป็นนางแบบแล้ว
    ดีจัยด้วย
    ว่างๆๆเจอกันเด๋อ

29. nv1020

3,195
    302
    83
    เฮ้ยยยยยยยยยย.....................เบอร์ตูได้ยางงงงงงงงง:D:D:D

30. Boomey

192
    2
    0
    ไปสนามแข่งมา
    ครั้งแรกวิ่งได้ 19 วิ
    ครั้งที่2 วิ่งได้ 18 วินาที

น่าจะลงขำๆๆเอาประสบการที่หาชื้อไม่ได้ตามท้องตลาด
    เสียดายไม่ได้ลงแข่ง แบ้กเก็ต 19 วิ
    สนามหน้าว่าจะลง
    ค่าสมัคร 400 บาท

พี่เฮง ลงรูปให้ด้วย ขอบคุน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้