nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    HBD ด้วยคนครับ หายไปนานเลยเราแต่ก็ยังคิดถึงเหมือนเดิมครับ

2. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0
    ขอบคุณครับ ที่แนะนำครับ

เจอตัวจริงๆ ง่ายกว่าครับ ~ แต่ผมเป็นคนขี้อาย ไงครับ เริ่มไม่ถูก ทำความรู้จักกับใครเขาก็ไม่เป็นครับ...
    มีแนวเดียวเท่านั้น ที่จะกล้าพูด คือต้อง ดริ้ง ครับ แล้วปากมันก็จะขยัน โม้ ออกมาเอง.....:D:D

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    แบบซอบ "ดริ้ง" นี้แหล่ะตาอ้วนโต้งเค้าชอบนัก:D:D:D:D

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ขอบคุณครับพี่:D

5. :D:D เหมือนเดิมครับพี่

6. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ใครไปเอาเพาเวอร์แอมป์ 2ch (150*2) ที่ร้านหน้าบิ๊กซีหนอ??? ตาโต้งรึป่าว???

7. เอางี้ๆๆๆๆๆ วันที่ 1 9 นี้เด่วผมบอกบทให้.......เริ่มจาก.........ผมและตาอ้วนเฮงและคนอื่นไกลังนั่งย่างเนื้อกันอยู่ และแล้วอ้วนเจ๋งก็เดินเข้ามาแล้วเริ่มทักว่า
    อ้วนเจ๋ง : หวัดดีครับพี่อ้วนเฮง พี่โต้ง ผมเจ๋งครับ เพิ่งมาใหม่ครับพี่
    อ้วนเฮง : เอ้าเชิญน้อง วันนี้วันเกิดพี่พี่เลี้ยงเต็มที่ ว่าแต่ว่ากินข้าวกินน้ำมายังกินข้าวมาก่อนแล้วก็ดีนะ( พี่จะได้ไม่เปลือง )
    โต้ง : พี่เตรียมน้ำแข็ง กัยโซดา มาพร้อมแล้ว เอาเหล้ามาป่าว
    อ้วนเจ๋ง : เตรียมมาครับพี่ไม่พราดอยู่แล้ววววววววววว

***** จบตัวอย่างการสนทนาการเข้ากลุ่มครับ

***** หมายเหตุ........การดื่มแล้วโม้ กรุณาจับบัตรคิวครับ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

8. :p:p:p สุดยอดผู้กำกับรางวัลออสการ์ 2010 ครับ :p:p:p (ล้อเล่งน่า):D:D:D

9. mzjeng

89
    0
    0

อะนะ ง้านเด่วผมเตรียมเหล้า ไปละกาน ไปคนเดียวโด่งๆ ไม่มีอะไรติดมือไปด้วย รู้สึกเขินๆ ยังไงไม่รู้
    ส่วนสถานที่มิตติ้ง อ่าา ผมเริ่มคุ้นๆ ละ ว่ามันอยู่ตรงไหน เพราะบ้านหลังเก่าผม อยู่ตรงกับข้าม กับ ที่จัดมิตติ้งเลย ครับ ((เศร้าใจ ขายบ้านหลังเก่า เนื้อที่บักหลาย))

10. .......ภาค2..............( ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆ)
    .........หลังจากดิ่มกินกันได้ซักพัก ก็มีสมาชิกท่านนึงว่า......
    ผู้บ่าว : ตาอ้วน โค้กหมดแล้ว จัดมาเร็วพี่เดี๋ยวขาดตอน
    อ้วนเฮง : เดี๋ยวก่อนครับ รอแป็บนึงเดี๋ยวจัดให้
    พี่นัน : อ้วนเฮง เหล้าโซดา บุหรี น้ำแข็ง กับแกล้มหมดอีกแล้ววววว...... เอี๊ยกกกกก....
    อ้วนเฮง : รอเดี๋ยวเฮียเดี๋ยวจัดให้
    ..............................
    ผู้บ่าว อ้วนเฮง พี่นัน ไอ้บูม : เสี่ยเจ๋ง จัดมาหน่อย อยากมีแฟนแล้ววววววว
    เสี่ยเจ๋ง : ........................................... ( เว้นไว้ให้เติมข้อความเองครับ )

อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    :D:Dสุดยอดผู้เขียนบทและกำกับการแสดงครับ555

12. mzjeng

89
    0
    0
    แหม!!!!! ว่าไปท่าน

พี่โต้งก็ว่าไป............

สาว สาว สาว ต้องทำการนัดหมายล่วงหน้า มีแต่ผู้มีภารกิจส่วนตัว ..........

รอบนี้ ขอสานสัมพันธ์ กับ เสี่ย ๆ ทั้งหลายก่อน ขอเก็บข้อมูล จะได้คุยกับน้องสาวๆ ได้

:rolleyes: อย่าเรียกผม ว่า "เสี่ย" เลยครับ อาย !!!! :D:D

:cool: ช่วงนี้ เป็นเสี่ย ตกยาก ครับ :confused:

13. อืมม ว่าไงก็ว่ากันตามนั้นล่ะครับ

14. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    ไหนว่าจะมาเอาของละพี่โต้ง สั่งมาสามตัวใครจะเอาบ้างบอกก่อนว่าตัวละ2.000 บาทไม่ต้องสอบใช้ได้เลยวิทยุสื่อสารcb245 BENISON V5 5watts
    1.ตัวเครื่อง
    2.เสายาง
    3.แบต
    4.แท่นชาร์จ

15. nv1020

3,195
    302
    83
    วันที่ 25-26 กค. 2552 นี้ร้านโขงออโต้+ขอนแก่นคาร์คลับ+ผู้จัดรายการ Leo Drag Racing น้ำพองเค้าเชิญ
    ไปร่วมกิจกรรมที่สนามกีฬากลางขอนแก่น มีการประกวดรถสวย (ไม่มีค่าสมัคร ไม่มีเงินรางวัล แต่มีถ้วยให้)
    ประกวดเครื่องเสียง (ไม่มีค่าใช้จ่ายเหมียนกานนน) มีแข่งเตะฟุตบอลระหว่างคลับด้วยว่างั้น
    ใครจะไปลงทะเบียนไว้เลยจะจองที่จอดรถไว้.......ขัดสีมางามๆจูนเสียงมาดีๆมีรางวัล 555 :D:D

16. สนใจครับ แต่ว่ารถผมคงไม่ถึงขั้นประกวด แค่ขับเล่นๆก็พอแล้วมั้งงงงงงง

17. nv1020

3,195
    302
    83
    ไม่ต้องไปซีเรียส......แข่งเอาขำๆ.....ค่าสมัครก็ไม่มี...เค้าแค่อยากให้มาร่วมกิจกรรมกัน:D

18. ที่ตรงนี้ครึกครื้นตลอดเลย....ดีจังครับ(อิจฉา)

19. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สนุกกันประจำแหละขอนแก่น

20. mzjeng

89
    0
    0
    อยากแต่งเครื่องเสียง จังครับ มีร้านไหนที่ ท่านพี่ๆ พอจะแนะนำ ได้บ้างครับ

งบไม่เกิน หมื่น ครับ งบน้อย ....

พรุ่งนี้ จะพยายามไปให้ได้ เลยครับ วันนี้ ตกเย็น ต้องไปซ้อมดริ้ง กับ น้องๆ ก่อน ครับ

21. TOPNV

65
    2
    0
    รุ่นนี้ติดตั้งง่ายงบไม่มากเสียงดีกินกระแสน้อยเรื่องราคาไม่แพง

22. nv1020

3,195
    302
    83
    เครื่องเสียงระดับเทพ 5555:D:D

เจ๋งไว้เดี๋ยวมาพรุ่งนี้จะดูให้ล่ะกันเครื่องเสียงน่ะ

23. 26 ผมว่างครับ ขอสักเครื่องเด้อท็อป 555

24. อนันการช่าง 087-4644-693
    อภิชาติออดิโอ้ 084-031-4235
    ไชยันประดับยนต์ 086-864-3660
    เอกลักษณ์เซอร์วิส 089-937-2655

25. kku

772
    40
    0
    25-26 รู้สึกผมจะว่างพอดีช่วงเด็กสอบมิดเทอม ตกลงไปครับ จะไปเตะบอล :D ผมเป็นกลางตัวรุกแล้วกันนะ :D บอลกี่คนเสี่ยเฮง คลับเราทำงัยจะครบทีมล่ะเนี่ย

26. kku

772
    40
    0

ขอโทษนะครับ ถุย.............ไอ้ท๊อปเอ๊ย.........ไอ้เราเห็นแว๊บๆยิ่งเมาค้างอยู่ มองตั้งนาน นึกว่ามีตัวเด็ดๆมา :confused: ได้รถยัง?? พรุ่งนี้ได้มามั๊ยล่ะ??

27. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    555:Dตามนั้นเลยครับราคาไม่แพงจริงด้วย แต่หายากหน่อยนะยี่ห้อเนี๊ย :cry::cry:

28. kku

772
    40
    0
    มีอีก.....จักรพันธ์แอร์แอนด์ซาวด์ ของเค้าดี แอร์เย็นจนคางกะไตสั่น

29. TOPNV

65
    2
    0
    ได้พี่พี่ไซยันต์ 1เครื่อง ผมเก็บไว้ให้ พี่นันสนใจจะเอาเครื่องเสียงไหมราคากันเอง

พรุ่งนี้เจอกันตอนเช้าเด้

30. nv1020

3,195
    302
    83
    มื้ออื่น พ้อ กันเด้ออออออออออออ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้