nv.. ขอนแก่น

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_turbo, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เค้ารู้ตัวแล้ว..........กลัวจะไม่สะใภ้ เดี๋ยวจะไปนอนคิดดูทำงัยจะสะใภ้......... ตะกี้เค้าก็โทรมาตาม บอกมีคนลงเวรแล้วหายตัวลึกลับ

2. mzjeng

mzjeng New Member Member

89
    0
    0
    พี่โต้ง เคยซื้อดอกไม้ ให้ พี่พร อะป่าวครับ ........

ทำ เซอร์ไพร์ท แบบแนว หวานๆ อ่า ครับ

3. อืมมม เห็นด้วยอย่างแรง:D:D

4. kku

772
    40
    0
    นึกออกแล้ว ผมมีไอเดียเด็ดๆ ต้องสะใภ้แน่นอนที่สุด งดเหล้าและแอลกอฮอล์ทุกชนิดในวันเกิด เอาแค่วันเดียวเท่านั่น สะใภ้แน่ๆ ว่าแต่ จะสู้ไหวป่าว.....555

5. ผมว่าคงไม่ไหวแน่ๆครับ :cry::cry::cry::cry::cry:

6. เคยให้แต่ดอกรักครับ ( เก็บจากข้างทาง )
    :):):):)

7. แวะปะยางลูกพี่......ที่มันรั่วกะมะคืน

8. ........คิดดูก่อน...........:eek::eek::eek:

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เอาไงดีหว่าาาาา................????????????:D

10. mzjeng

89
    0
    0
    ผมไปมาแล้ว นะครับ งานที่สนามกีฬากลางจังหวัดขอนแก่น ครับ

เป็นการประกวด รถสวย รถแข่ง รถแนว เริซซิ่ง

ยอมรับว่า สวยๆ จริงๆ ครับ

ทั้ง เบนซ์ ซุปร้า อีโว่ ว่อลโว่ นำมาแต่งทั้งนั้น <<~ มีเยอะกว่านี้ กล่าวไม่หมด

วันอาทิตย์ เป้นวันตัดสิน ครับ ลองไปชมกันได้

แต่ผมว่า งานนี้ เหมือนเขาจัดประกวด เฉพาะ ผู้ได้รับบัตรเชิญ มากกว่าครับ

เพราะไม่มีการประชาสัมพันธ์ อะไรทั้งสิ้น คนก็เลยดูไม่เยอะ

ส่วนมากเขาไปชมบอล กันครับ ขอนแก่น - สุพรรณฯ ขอนแก่น ชนะ 5-3 ครับ

((ผมคิดว่า เขาประกวดรถสวยกันเองมากกว่าครับ)) ..

11. ..........อ่ะเออะ.ชักยังไงแล้วมันน่าไปดูเปล่าหว่า มีของขายหลายบ้ออออออออ

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ดีแล้วที่ไม่ไป 5555

13. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    แอบไปดูหน่อย
    เห็นแต่เขาเก็บของ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:46:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:46:10 ----------

แอบไปดูหน่อย
    เห็นแต่เขาเก็บของ

14. kku

772
    40
    0
    เยี่ยมๆๆ .......ปีนี้ทีมบอลขอนแก่นเก่งแฮะ 5-3 นี่บอลถ้วยเอฟเอใช่ป่าวเนี่ย

15. nv1020

3,195
    302
    83
    บอลลีกเฮีย.......

16. nv1020

3,195
    302
    83
    บรรยากาศงานที่สนามกีฬากลาง:D

17. Boomey

192
    2
    0
  18. mzjeng

89
    0
    0
    ัวันนี้ ทำไมพี่นัน เมา ครับ ............ อิอิ

ัยันตี 3 กันเลย นะครับ พวกเรา อิอิ

อ่อมเนื้อของพี่พร แซ่บ มากๆ ครับ

19. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    แอบมาดูอะนะ:eek::eek:สวยดีครับมีรถสวยๆเพียบเลยขอบคุณมากครับที่เก็บมาให้ดูกัน:D

20. Boomey

192
    2
    0
    เสี่ยโต้ง
    เปลี่ยนยาง เลย
    เสาร์นี้ พร้อมลุย ไปลองเล่นๆๆๆดู
    ช่วงนี้สอบเด๋อ อ่านหนังสือด้วยนะคับ Z บอกตัวเอง Z

21. สู้เด๋อ....ๆๆๆๆๆๆๆ พี่น้องงงงงงงงงง

22. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    สู้ไรพี่โต้ง

23. เป็นกำลังใจให้ไอ้บูมมันสอบเด้อแก้ว กลับบ้านไหมล่ะสิ้นเดือน

24. killerman_47

412
    2
    0
    อาจจะกลับนะยังไม่ชัวว่าวันไหนแน่ อาจเป็นกลางเดือนเลยก้อได้ 12 วันแม่พอดี:D:D

25. kku

772
    40
    0
    คนเลยเค้าจะนัดกันกินเหล้า.....อิอิอิ

26. killerman_47

412
    2
    0
    :D:Dดีกรีในสายเลือดมันแรง555สนใจก้อมาเมืองเลยนะครับ เดวสิ้นเดือนถูกหวยรางวัลที่ 1 ปิดเมืองเลยเลี้ยงเลยเน๊อะพี่โต้ง:D:D

27. Boomey

192
    2
    0
    ทำท่อ กรองเปลือย แล้ว
    หมดไป350 บาท
    ทำเอง ภูมิใจจัง เดี๋ยว เอาไปให้ดู

ขอบคุนทุกคนที่ประสาทวิชาให้
    ศิทย์ล้างครู จะไปเปิดอู่แล้ว
    55

28. nv1020

3,195
    302
    83
    เด๋วจะโดนมิใช่น้อยยยยยยยย...............สอบเสร็จแข่งรถต่อ 555

29. วันแม่กลับตั้งแต่เย็นวันที่ 11 ครับ กลับ 13 ตอนเย็น เดี๋ยวว่ากัน ปิดเมืองเลยเลี้ยงขอโต๊ะแถวหน้าเลยนะ....
    เห็นสีกับล้อรถเสี่ยแก้วทำให้คิดถึงคันเก่าครับคือกันเลย

30. TOPNV

TOPNV New Member Member

65
    2
    0
    :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้