บันทึกเดินทาง กทม - เชียงคาน (อยากไปก็ไป.... เลย)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย maicomeng, 13 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    รูปสวยมากครับ ดูตั้งแต่ภาพแรกเลย บทบรรยายก้แจ่มครับ ขอบคุณมากคร้าบ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    สุดยอดทริปรูปสวยมากค้าบ

3. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ผมไปมาเมื่อปีที่แล้ว (5ธค เหมือนกัน) คิดว่าอะไรๆเปลี่ยนแปลงไปเยอะมากครับ ทั้งร้านค้า ผู้คน (เยอะขึ้นมากๆ) ตอนนั้นไปคนไม่เยอะมาก ได้บรรยากาศสุดๆ :D:D:D

4. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆ
    ไม่แพ้ปีที่แล้วเลยครับ คำบรรยายเหมือนไปเองเชนเคยนะครับ
    แล้วปีหน้าจะจัดที่ไหนอิกครับ
    ของบอกว่าสุดยอด จัดไปห้ากระโหลก

5. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เหมือนไปเองจริงๆ

6. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    คิดว่าใครไปช่วงนี้คงหนาวมาก แน่ ๆ เลยครับ
    ขนาด กทม ยังหนาว ^^

7. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    สวยงามมาก ดูจนจบ ทุกภาพ บรรยาอากาศดีมาก พอดี ผมจะไปวันที่25นี้นะครับ

8. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    สวยมากคับชอบๆ

9. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    ชอบครับ I Love Thailand ออกไปกอดเมืองไทยให้หายหนาว

ขอบครับ ถ่ายทอดเรื่องราว ที่ได้ไปมา จนทำให้รู้สึกถึงบรรยากาศ ตามรูปเลย ภาพที่ถายมาก็สวยครับ องค์ประกอบของภาพดีมาก ๆ ครับ ขอนับถือ ๆ ไว้จะต้องพาน้อง very slow ไปบ้าง

10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รูปสวยมากเลยครับ

11. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    อ่าฝีมือแค่มือสมัครเล่นเองครับ
    มีน้อง Very Slow ด้วย ฮ่า ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้