คลิป วิสามัญโจ๊กไผ่เขียว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย freedom+, 16 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    ถ้าน้องโตมี่ไม่เป็นข่าว ตำรวจก็ยังคงหลับอยู่ มันทำกันมานานขนาดไหนแล้ว รถกี่คัน บ้านกี่หลังที่มันได้มาจากยานรกนี้
    ถ้าเรื่องเงียบ แกงค์นี้ก็คงจะเหิมหนักขึ้นไปอีก
    ถ้าไม่ถูกจับติดคุกไม่โดนวิสามัญ จะมีอีกกี่ชีวิตผู้บริสุทธิ์ที่ต้องเซ่นสังเวยความกักขระ ป่าเถื่อนของพวกมัน

2. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    ขอบคุณท่านอัศวินครับ ท่านทำถูกต้องเเล้ว ขอให้ท่านทำหน้าที่ตำรวจที่ดีต่อไปครับ

คนเเบบนี้ไม่สมควรมีชีวิตอยู่บนโลกใบนี้ ........

3. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สมควรแล้ว กรรมตามสนองแล้วล่ะ

4. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    ตายไปแบบนี้แหล่ะดีแล้ว อยู่ต่อไปก็อันตรายคนอื่นจริงๆ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ความคิดผมนะครับ สงสารตำรวจที่โดนด่าว่าทำเกินกว่าเหตุ
    แล้วที่ผู้เสียชีวิตทำนั่นมันเกินกว่าเหตุมั๊ย น้องโตมี่ผิดอะไร
    ขอชมเชยเจ้าหน้าที่ทุกนายครับ(สีเหลือง-แดงไม่เกี่ยวกับเสื้อนะครับ)

6. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    ใครทำกรรมอะไรไว้ก็รับผลกรรมนั้นไป..

7. pop-up

pop-up New Member Member

85
    3
    0
    ใช่ครับ พวกมนุษยชน จะเอาอะไรหนักหนากับคนเลวๆๆๆ ต้องไห้ คนร้ายยิงตำรวจตายไช่ไหม ผมว่าพวกมนุษยชนน่าจะเอาเวลาไปแก้ปัญหา เรื่องอื่นเดีกว่าไหม

8. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ผมไม่รู้ ผมรู้แต่ว่า ผมไม่ชอบ เอเย่นต์

อย่าโชว์ออฟ อย่าเว่อร์ รู้ๆกันอยู่น่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้