เหตุการณ์ที่ไม่คาดคิด...เกิดแล้วคับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ka-Thi, 17 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    กลับมาหล่อจำไม่ได้แน่ๆ งานนี้

ฝนตกใหม่ ๆ ระวังกันด้วยน่ะคร๊าบ

ยังหลอน ๆอยู่เรย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:56:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:56:03 ----------

กลับมาหล่อจำไม่ได้แน่ๆ งานนี้

ฝนตกใหม่ ๆ ระวังกันด้วยน่ะคร๊าบ

ยังหลอน ๆอยู่เรย

2. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    กลับมาหล่อไวไว นะคร้าบบบ

3. Rutt555

Rutt555 New Member Member

52
    7
    0
    ขอให้กลับมาเร็วๆนะครับ ของผมก็พัง โดนชนมาสองอาทิตย์กว่าแล้วยังซ่อมไม่เสร็จเลย เซ็งมาก

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    กลับมาหล่อไวๆนะครับ

5. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    พื้นแห้งๆยังลื่นได้เลยคับ ยังไงก็ขอให้กลับมาหล่อกว่าเดิมนะคับ

6. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    ระวังกันหน่อยงับอันตรายจริงฝนเนีย ขนาดถนนแห้งๆๆยังจะโดนเลย เช่นผมเป็นต้น วิ่งตรงๆๆๆอัดกะหินก้อนเท่าฟุตบอลครับพังไม่เป็นท่าเลย
    - ไม่ว่าจะเปียก จะแห้ง ขออย่าประมาทครับ

-และปีไหนนี้ถ้าใครเดินทางต่างจังหวัด ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ ความสุขกันทั่วหน้านะครับ สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าเลยนะครับ

7. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    กลับมาใหม่หล่อกว่าเดิมแน่นอนครับ เปลี่ยนสีด้วย อิอิ

8. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    หายไวๆ นะคับ

9. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    เพิ่งเจอเหมือนกันครับ แต่เป็นรถตู้บริษัทครับ แถเข้าข้างภูเขาเลยแหละ เส้น งาว-พะเยา โชคดีขับไม่ไวเท่าไร เมื่ออาทิตย์ก่อนเองเลยครับ ยังดีที่มีบุญรอดมาได้ไม่งั้นมีเศร้าครับพี่น้อง ฝนตกใหม่ๆนี่น่ากลัวมากๆครับ

10. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    แล้วรถพี่เคล่ะครับเสร็จรึยังมารชมพูอ่ะ.......คิคิ

11. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ได้ของครบหรือยังครับ

ผมมีแก้มซ้าย แต่มันบุบหน่อยนะชนมาเหมือนกัน

คิดว่าเอาไปเก็บหน่อยน่าจะถูกกว่าซื้อใหม่นะ

สนใจก็ PM มาบอกได้ครับ

12. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ตอบแทนเจ้าของข้อความและกัน
    ได้ข่าวว่าตอนนี้เอาเข้าทำสีแล้ว
    หลังปีใหม่น่าจะเสร็จ แล้วอย่าลืมเอารูปมาลงด้วยละ

13. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    ของได้ ครบแล้ว คับ...

ขอบคุณ พี่น้องชาว EK group ...ด้วยคับผม..ที่ช่วยแนะนำกันมา....

ว่าแต่พี่เต่า มี เลขอะไรแดงติดที่เรือนไมล์ ด้วย อ่ะ...555

โดนค่าเสียไป เท่าไหร่ กันล่ะ เนี้ย...

14. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ทิทำสีแล้วอย่าลืมอัพรูปนะ^^
    ปล.เต๋า เห็นในรูปเรือนไมล์ใหม่เหรอ จัดมาเท่าไหร่อ่ะ ใช่ของFdป่ะ

15. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ กลับมาหล่อไวๆนะครับ

16. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ไมล์ s2000 ครับ:D
    ขอซุ่มหน่อย(เห็นของพี่แจง+ของพี่ศาล แล้วอยาก) ค่าเสียหายยังไม่รู้เลยยังไม่เสร็จดี
    ความเร็วยังไม่ขึ้น+ความร้อน (รอของอยู่)

17. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เจ๋งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้