ถึง ek สีขาว ล้อขาว กันชนหลังเจาะรูเยอะๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ari, 23 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    รถบ้าน จริงหรอพี่ ฮ่าๆ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใกล้ปีใหม่แล้ว รักกันดีกว่ามั้ยครับคนไทย

3. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    ว่าแต่ ปีใหม่ ใครมีที่เที่ยว เจ๋งๆ ที่แปลกๆ แนะนำ บ้างอะคับ ยังหาไม่ได้เลย ว่าจะไปไหนดี -*-

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ตกลงเรื่องราวเป็นไงคับ เล่าให้ฟังบ้าง EK ด้วยกันม่ะเห็นต้องโชว์ พาวร์ เลยก็เเค่มีกะตังทำเครื่องหนักหน่อย เช่น K20A เเล้วก็โมเข้าไปอีกก็เเรงเเล้ว
    ผมก็เจอบ่อยเห็นเป็นรถเเต่ง เเม่งชอบจี้ตูดถ้าไม่มีอารมย์เล่นก็ซ้ายให้เเต่ถ้าเล่นไม่เลิก เเล้วดูเเล้วน่าจะสูสีก็นิดนึง เเต่การเเข่งบนถนนเป็นสิ่งที่ไม่ดีครับ

5. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    ค่อยๆคุยกันคับ ทำความเข้าใจกัน นักเลงรถด้วยกันทั้งนั้น (คุยกันรักกันคับ)

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมอ่านตั้งแต่กระทู้แรกยันกระทู้สุดท้าย..................ครับ

7. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    คนทำผิดไม่แสดงตัว แต่คนที่แสดงตัวกลับกลายเป็นคนผิด แง่ว....ว
    เรื่องพวกนี้เราเข้าใจกันได้คับ เพียงแต่ตัวหนังสือมันไม่สามารถสื่ออารมณ์ในการพูดได้
    ทำให้เข้าใจอะไรๆกันผิด

ผมรู้จักพี่แจงมา ผมว่าพี่เค้าเป็นคนอัธยาศัยดีมากๆ
    เพียงแต่ที่พี่เค้า เข้ามาโพส เพื่อจะตักเตือนน้องๆ EK ที่ทำไม่ดีบนท้องถนนคับ

8. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เห็นด้วย อิอิ

9. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สวัสดีคับพี่แจง ม่ะไหร่ลงมาเที่ยวภูเก็ตอีกอ่ะคับ ตอนนี้ภูเก็ตร้านเหล้าดีๆเปิดใหม่เยอะแยะมากมาย ไว้พี่ลงมาจะพาไปเมานะคร๊าบบ จัดหนักยันตี 5 ไปเยยงับ ม่ะคืนยังแฮ๊งม่ะหาย ><" อิอิ

จะยังไง...พี่แจงก้อเป็นแค่ผู้หญิงตัวเล็กๆคนนึงที่อยากแสดงความคิดเห็นในฐานะพี่สาวคนนึงที่อยากสอนน้อง ถ้าทุกฝ่ายเปิดใจให้กว้างผมว่าเรื่องแค่นี้ยังเล็กกว่ามดกัดมากมายเลยคับ

10. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    ถ้าเป็นไปได้ อยากให้กระทู้นี้ ถูกปล่อยร้างไปเลย น่ะครับ หุหุ

ผ่านๆไป

11. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    จะปีใหม่แล้ว อะไรที่ไม่ดีก็อย่าเอาไปคิดให้ปวดหัวเลย ช่างมันเถอะครับพี่

ยังไงพวกเราก็คนรักรถ เล่นรถกันทั้งนั้น มีอะไรก็ขอให้จบๆกันไปนะครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้