จะเเต่ง เเล้วน๊า พี่น้อง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย gora, 26 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ยินดีด้วยครับพี่.........
    รักกันยืนยาวตลอดไปครับ

2. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ยินดีด้วยนะน้อง

3. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    มีความสุขมาก ๆ ครับ ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขสมบูรณ์ มีลูกดั่งหวัง ยินดีด้วยครับ ส่วนงานคงไม่ได้ไปแสดงความยินดีด้วยนะคับ ถ้าจะไปได้ก็คือที่ชุมพร เพราะว่าตอนนี้อยู่ท่าชนะจ้า สุราษฎร์ธานีชายแดนชุมพร ถ้าไม่ติดขัดอะไรก็ขอรายละเอียดเผื่อไว้ละกันครับ ถ้าไม่ติดอะไรจะไปแสดงความยินดีด้วยครับ

4. naresB11

naresB11 New Member Member

109
    35
    0
    ยินดีล่วงหน้าเลยนะครับ ขอให้ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร นะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้