ผมยากรู้ว่า แถวๆๆ บางพลีมีมิตติ้งกันอะป่าว

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย capmu70, 16 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. capmu70

capmu70 New Member Member

2
    0
    0
    พอดีบ้านผม อยู่แถวบางพลี เหน ke เค้า ขี่กันเยอะ เลยยากรู้ว่ามีอะป่าว

2. TUM428

TUM428 New Member Member

1
    0
    0
    อยู่บางพลีแถวไหนครับ ผมอยู่ซอยวัดหลวงพ่อโตครับ

3. จัดกันเองมั้ยครับ ผมอยู่ลาดกระบังหาสถานที่นัดเจอพูดคุยกันครับแถวๆบางนา

4. *TOMMY*

*TOMMY* New Member Member

9
    0
    0
    ดีคับ จะได้เจอคนเล่นรถเก่าเหมือนกัน จัดไปคับ

5. ช่วยกันนัดสถานที่ได้เลยยนะครับว่าสะดวกที่ไหนกันบ้าง มากันเยอะนะครับ ขอแถวๆสายบางนา

6. *TOMMY*

9
    0
    0
    จัดเลยคับ ผมอยู่บางพลี มีพวกอยู่หลายคัน ผมว่าขอดูจำนวนรถก่อนดีกว่าว่ามีกี่คัน ส่วนสถานที่ไม่น่ามีปัญหา ผมพอดูๆๆ
    ไว้แล้วคับ

7. letgoto

letgoto New Member Member

9
    0
    0
    จัดเลยครับผมอยู่แถวบ้านเอื้อกม16คับ

8. keโซน สมุทรปราการ จัดไปคับผม

9. *TOMMY*

9
    0
    0
    จัดแน่คับ แต่ขอจำนวนรถด้วยนะคับ รายงานตัวกันหน่อยเร็วๆๆๆๆๆ

10. เร็วๆชาว KE สมุทรปราการมารายตัวกันหน่อยครับ

ผมอยู่ แถว ตลาดกิ่งแก้ว ครับ ขับDX สีแดง

ไปเมือไหล่ก็บอกกันบ้างนะครับ หรือถ้าขับรถเจอก้ทักกันได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้