Nissan NV VAN Y11 SR20VE CVT M6

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย taxi39, 17 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ดีครับ จะได้ ไม่รั่ว ^_^

2. nps2003p

nps2003p New Member Member

1
    0
    1
    ขอถามหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่าวาง SR ที่ไหนมาครับ จบที่เท่าไรครับกำลังจะลงตัวนี้อยู่หาข้อมูลอยู่ครับ

3. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ผมให้พี่ Beum Nv ดูแลให้ครับเรื่องเครื่อง ส่วนราคานั้นขึ้นอยู่ว่ารถเราต้องมีอะไรเพิ่มเติมบ้าง อย่างของผมเพิ่มหม้อน้ำเลส ซึ่งจริงๆแล้วก็ไม่จำเป็นมาก ราคา ณ ตอนนั้นที่ผมทำมาก็ประมาณ60K +- ของที่จะต้องการเพิ่ม เพราะรถแต่ละคันไม่เหมือนกันครับ บางคันสมบรูณ์ๆ ก็อาจจะไม่ต้องเก็บงานเยอะครับ แต่คอนเฟริ์มครับพี่เค้าบริการดี และอีกอย่าง เรื่องวาง วางสวยเรียบร้อย และจบแน่นอนครับ ตอนนี้ผมใช้มาครบ 10000 โลแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเครื่องเลยครับ

- - - Updated - - -

ผมให้พี่ Beum Nv ดูแลให้ครับเรื่องเครื่อง ส่วนราคานั้นขึ้นอยู่ว่ารถเราต้องมีอะไรเพิ่มเติมบ้าง อย่างของผมเพิ่มหม้อน้ำเลส ซึ่งจริงๆแล้วก็ไม่จำเป็นมาก ราคา ณ ตอนนั้นที่ผมทำมาก็ประมาณ60K +- ของที่จะต้องการเพิ่ม เพราะรถแต่ละคันไม่เหมือนกันครับ บางคันสมบรูณ์ๆ ก็อาจจะไม่ต้องเก็บงานเยอะครับ แต่คอนเฟริ์มครับพี่เค้าบริการดี และอีกอย่าง เรื่องวาง วางสวยเรียบร้อย และจบแน่นอนครับ ตอนนี้ผมใช้มาครบ 10000 โลแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเครื่องเลยครับ

4. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    งามยิ่ง

งามยิ่ง

5. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ขอบคุณครับผม ^^

ขอบคุณครับผม ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้