กระบะเบนซินทั้งหลายช่วยโพสรูปหน่อยครับเพื่อเป็นแนวทางพร้อมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย EF แป๊ด-แป๊ด, 18 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ใครขับกระบะวางเครื่องเบนซินบ้างครับ

ช่วยลงรูปพร้อมแนะนำรถตัวเองหน่อยครับ

อยากเห็นครับ

แล้วใครพบปัญหาเกี่ยวกับการวางเครื่องหรือระบบไฟต่างๆ

ช่วยลงเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ

***ปล.ผมขับกระบะTFRวางjเกียร์ธรรมดาครับ กว่าจะจบวิ่งได้เวลาสวยๆ

ก้อเจอปัญหามาเยอะครับ เลยอยากทราบถึงปัญหาของผู้อื่นบ้าง

เพราะปัญหาบางอย่างอาจจะไกล้เคียงกัน เลยอยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ***

2. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ในคลับMINI TRUCKมีใครใช้กระบะวางเครื่องเบนซินบ้างครับ

ช่วยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันหน่อยครับ ขอบคุณครับ

3. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    มาสด้า สีชมพู ใช่ของพี่ ป่าวครับ สวยดี เห็นแวบ ๆ ในบอร์ ขาย ของอะนะ และก็ น่าจะตัวเป็น ๆ ที่ราชบุรี ครั้งนึง

อะ กระบะวางเจ มาคุยหน่อย ตาปู ฯลฯ

4. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ของที่อู่ครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    คันบนนี่เทพจริงๆครับ ติดตามผลงานอยู่ครับ

6. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ใช่ครับอยู่ราชบุรีครับ ลงขายเล่นๆอะครับ..อิอิ

7. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ขอบคุณพี่เบิร์ดที่โพสรูปครับ ที่เคยโทรไปคุยกันไว้ เร็วๆนี้ครับพี่

stepใหญ่แน่นอนครับ ปล.เก็บตังอยู่ครับ อิอิ

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ว้าว...จะมีระดับเทพกำเนิดขึ้นอีกคันแล้ว

9. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ครับรออยู่

10. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    แอบมาดูคับ

11. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    คงไม่เทพขนาดวิ่งเลขตัวเดียวหรอกครับ....แค่เห็นเค้าทำก้ออยากทำมั่งอะครับ......อิอิ

12. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ใจเย็นๆครับพี่......เดี๋ยวได้ทำแน่นอนครับ

13. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ว้าววววเห็นแล้วก็อยากซะงั้น

14. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่วงการเบนซินครับ.......คริ คริ ฮ่า ฮ่า

15. holset

333
    4
    0
  16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาดู6เม็ดคุยกันครับ...........อยากเหมือนกัน

17. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    หกเม็ดแถวเรียง โบคู่ เดิม ๆ มาด้วยคนครับ

18. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    รอไรอยู่ครับ.....จัดไปซิครับ...สวนกระแสคอมมอนเรลหน่อยครับ...555+

19. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ขอบคุณที่แวะมาครับ...คอเดียวกันครับ

20. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ขอเสียงคนรักเบนซินหน่อยครับ..แวะมาคุยกันเยอะๆนะครับ

21. holset

333
    4
    0
  22. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    กระบะเบนซิน.....มีอีกไหมครับ......55555

23. holset

333
    4
    0
  24. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แวะมาดูกระบะเบนซิน

25. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ขอบคุณครับ

26. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ฝากถึงพี่เบิร์ดครับ

ระหว่างHOLSET45pro กับT88 และGARRETT66

ตัวไหนน่าเล่นที่สุดครับพี่...พอดีมีเพื่อนจะถอดขายให้ครับ

หรือว่าพี่จะเเนะนำตัวอื่นก้อได้นะครับ....กำลังอยู่ในช่วงการตัดสินใจครับ

ค่อยๆทำไปเรื่อยๆครับ.....งบน้อยครับ.....อิอิ555555

27. holset

333
    4
    0
  28. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    โห....จัดหนักเลยหรอครับพี่.......แต่มันก้อน่าสนใจอยู่นะครับ

ถ้าทำเวลาได้ซัก10xxก้อน่าโดนครับ...อิอิ

29. holset

333
    4
    0
    สบายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    Okเลยครับพี่HX55จัดไปตามนั้น...เร็วๆนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้