กล่องเลวๆแบบนี้ก็มีด้วย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 20 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้ว่าใครนะครับ

เหมือนว่ากล่องตัวนี้จะรับประกัน 1 ปี ดูจากหนังสือ ถ้ามีปัญหาทำไมไม่กลับไปให้รัานเช็คละครับ ไปให้ที่อื่นดูทำไมละ

กล่องดันรางมันก็มีอยู่แค่นี้แหละ ลองดูของเจ้าอื่นดู มันก็เป็นอย่างนี้แหละ

อย่าไม่ถูกใจหลายคน แค่แสดงความคิดเห็น

1. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ไม่น่าจะใช่อย่างที่พี่คิดนะครับ ผมไม่ได้เข้าข้างใครผมแสดงความคิดเห็นเป็นกลาง คนที่ทำน่าจะรู้ดีที่สุดนะครับ ผู้บริโภคคงไม่ได้รู้จนกว่าจะจ่ายเงินครับ

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ผมก็เคยโดนเรื่องประมาณนี้แต่ไม่ใช่ตัวนี้.. มันก็พูดหลอกไปเรื่อยๆ...ถ้าไม่ไปให้ที่อื่นดู...ผมก็คงโง่ไปจนตายนั่นแหละ

3. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดันไว้อย่าให้ตกคับ

4. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดันไว้อย่าให้ตก

5. คุลลูก ค้าผมก็ไปโดนมา แทบบ้าครับ กับเงินที่เสียไป

6. ช่างมันเถอะคับมีอีกหลายยี่ห้อให้เลือกใช้อย่าไปซีเรียดเลยครับ
    กล่องดีๆๆมีคุณภาพมีอีกตั้งเยอะ5555555555555
    ตั้ม ทอมแคท

7. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    งั้นพี่ตั้ม ก็จัดสักใบไหมครับพี่ ดันรางงง

8. tOmZa_HK

tOmZa_HK New Member Member

96
    1
    0
    ดัน คับ ดันๆๆ

9. ไอ้กล่อง ยี่ห้อที่ผมเคยขาย ก็เหี๊ย พอกันครับ เหี ้ยยันเจ้าของอ่ะครับ

ชอบเอาเปรียบ ตัวแทน และลูกค้าครับผม

รถลูกค้า ทำไปแล้วเช็คขึ้นลบไม่ได้ ไม่รับผิดชอบ

ไล่ลูกค้าไปเสียเงินเพื่อจะ ลบโค้ดครับพี่น้อง.

มาช่วยอีกแรงครับ สำหรับกล่อง เลวๆ พวกนี้ต้องเอาให้ เสื่อม

10. ไอ้กล่อง ยี่ห้อที่ผมเคยขาย ก็เหี๊ย พอกันครับ เหี ้ยยันเจ้าของอ่ะครับ

ชอบเอาเปรียบ ตัวแทน และลูกค้าครับผม

รถลูกค้า ทำไปแล้วเช็คขึ้นลบไม่ได้ ไม่รับผิดชอบ

ไล่ลูกค้าไปเสียเงินเพื่อจะ ลบโค้ดครับพี่น้อง.

มาช่วยอีกแรงครับ สำหรับกล่อง เลวๆ พวกนี้ต้องเอาให้ เสื่อม

11. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    กล่องยี่ห้ออะไรเหรอ ครับ นนท์ พอจะบอกใบ้ได้ไหม???
    จะได้คิดไว้ ให้ระวัง

12. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    แล้วอย่างนี้จะเป็นเหมือนกันหมดมัยเนี่ย

13. PS ย่อให้ ไม่อยากเอ่ยไปเด่วจะว่ากล่าวหาครับ ลองไปค้นคว้าดูครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:24:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:24:28 ----------

PS ย่อให้ ไม่อยากเอ่ยไปเด่วจะว่ากล่าวหาครับ ลองไปค้นคว้าดูครับ

มาดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้