คู่มือp11ได้มาจากศูนย์ ซ่อมพร้อมบอกตำแหน่งอะไหล่

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย palm trang, 25 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. palm trang

palm trang New Member Member

18
    0
    0
    หน้า4นิ้ว 300กว่าหน้า มีเก็บไว้ช่างไม่ต้องง้อ อยากได้ไม่ ดูจำนวน จะได้ทำเล่ม

2. zovoy

zovoy New Member Member

20
    0
    0
    ใช่ตัวเดียวกันกับที่มีให้โหลดในเว็บป่ะครับ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ภาษาไทยหรืออังกฤษครับ

4. palm trang

18
    0
    0
    ภาษาอังกฤษ ละเอียดยิบ น็อต กิ๊ป สายไฟ ของศูนย์ปิดกิจการ มาจากnissan motor tokyo japan

5. bfouteen

bfouteen New Member Member

100
    0
    0
    อยากได้ต้องทำไงครับ++100 ไปเลยได้ใจเต็มๆ

6. palm trang

18
    0
    0
    อยากรู้จำนวน จะได้ทำที่เดียว หนังสือหนามาก ประมาณหน้าเอา 1000 หน้าขึ้น ต้องถ่ายก่อนถึงจะรู้จำนวน มันมีไดแกรมแผ่นใหญ่ด้วย มันจึงประมาณก่อนไม่ได้ แต่ถ้าอยากได้จัดให้ เดี๋ยวส่งตีราคาดู ไมล์cvt คุณตกทอดมาอยู่ที่ผมแล้วครับ มีคนเอามาฝาก ถ้ามีของเหลือใช้ส่งข่าวด้วย ทางใต้ขาดแคลน

7. zovoy

zovoy New Member Member

20
    0
    0
    น่าสนใจอย่างยิ่ง (แต่ถ้าแบ่งย่อยเป็นเล่มเล็กเปิดง่ายๆได้ยิ่งดีเลยครับ)

8. nidd

nidd New Member Member

1
    0
    0
    อยา่กได้เล่มนึงค่ะ

9. pottor

pottor New Member Member

1
    0
    1
    ผมต้องการด้วยคับ
    รานละเอียด ยังไง ช่วยแจ้งด้วยนะคับ

[email protected]

10. MR.TONG.

MR.TONG. New Member Member

2
    0
    0
    สนใจด้วยคนครับ[email protected]

ไงก็รบกวนแจ้งข่าวด้วยขอบคุณครับ.

11. MR.TONG.

MR.TONG. New Member Member

2
    0
    0
    สนใจด้วยคนครับ[email protected]

ไงก็รบกวนแจ้งข่าวด้วยขอบคุณครับ.

12. surakij

surakij New Member Member

6
    0
    0
  13. built

built New Member Member

7
    0
    0
  14. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    สนใจมากครับ ขอด้วยคน:teeth: [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้