รบกวนพี่ๆ ที่อยู่ แถวพุฒมณฑล เข้ามาดูคับ รวบรวม ชื่อคับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GAP_B11, 15 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KongZ

KongZ New Member Member

14
    2
    0
    โดนไครรับ หว่าน้อง เอ๋
    5555555+

:D

ผมชื่อก้องค้าบบ ขับ วิออส เรียน อยู่ แถว สาย 4 ค้าบ

Aee-ViPeR-MR2 ถูกใจสิ่งนี้
  2. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สาหรุปยังไงง่ะ
    มีคนมาไม่ได้2-3คนแล้วอ่ะ
    ที่เหลือว่าไง

3. GAP_B11

6,314
    95
    48
    Aee-ViPeR-MR2 กะ Tee_nismo
    เค้ามา ไม่ได้ ทั้ง เสาร์ ท้ง อาทิตย์ เลยงะ
    ทำไงดี ที่เหลือ จะไปมั้ยคับ

4. oilsuper

oilsuper New Member Member

18
    0
    0
    ลองเลือกดูนะ ว่าคนส่วนมากสะดวกที่ไหน

1.อักษะ
    2.ปตท

ส่วนผมอักษะ วันอาทิตย์เย็น ครับ 1 เสียง:) :)

5. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ผมได้หมด อ่ะคับ

6. ActiveX

ActiveX New Member Member

31
    1
    0
    ถ้าอักษะโพสบอกได้เลยคับ แต่เสาร์ที่ 28 เลี้ยงรุ่นค้าบมะว่าง

7. GAP_B11

6,314
    95
    48
    เอางี้ๆ ผมตั้ง เลยละกัน

อาทิตย์ เย็นๆ อักษะ ก้อได้ ปั๊ม ก้อได้

ดีมั้ย คัยว่าไงก้อบอกได้นะคับ

ที่เลือก อาทิตย์ เพราะ บางคนวัน เสาร์ ไม่ว่าง

อาทิตย์ นี้นะคับ

8. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ส่วนผมอักษะ วันอาทิตย์เย็น ครับ 1 เสียง

9. ST190

ST190 New Member VIP

87
    2
    0
    จัดไปแต่ว่าที่ไหนละ

10. ActiveX

31
    1
    0
    o/ อักษะเยนวันอาทิตย์ด้วย จะเปนไรมะคับถ้านั่งสองแถวไป 55+

11. GAP_B11

6,314
    95
    48
    อักษะ เย็น วันอาทิตย์ 3 เสียง แล้วคับ

12. Cvc98

Cvc98 New Member Member

8
    0
    0
    อักษะ เย็นวันอาทิตก็ได้ครับ
    แล้วเย็นๆนี่กี่โมงอะ

13. Antonio

Antonio New Member Member

10
    0
    0
    สัก 5 โมงเย็นอ่ะครับ จะได้ไม่ร้อน ;)

14. ActiveX

31
    1
    0
    กะว่าจะทำอะไรกันมั่งคับ ทั่นทั้งหลาย ( เคยแต่มีทติ้งกะสาว อิอิ )

15. nattavut_@

nattavut_@ New Member Member

22
    0
    0
    ไปกานๆฮ่าๆๆๆๆ

16. nattavut_@

22
    0
    0
    อักษะด้วยละกันคับง่ายๆดี

17. เก้าอ่ะครับ

เก้าอ่ะครับ New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าเป็นวันอาทิตย์ ที่ไหนก็สะดวกครับ จะปั๊มหรืออักษะ แต่ผมว่าในอักษะน่าจะดีกว่า แต่กลัวพวกรถส่งของจัง วิ่งกันเร็วมากๆ

18. nattavut_@

22
    0
    0
    ช่ายๆผมว่ารถแถวนั้นวิ่งเร็วกันเยอะ...แต่ก็โอเชสุดนะจอดรถได้เยอะดีที่ปั๊มผมว่าถ้ามากันเยอะมันจะแออัดนะคับ

19. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    อักษะวันอาทิตย์ตอนเย็นครับ เบอร์ให้ไม่ได้ครับเดียวที่ทำงานรู้ว่าแอบเล่นเน็ตครับ
    เอาใว้เจอกันแล้วให้ดีกว่าครับ

20. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไม่แน่ใจว่าไปได้ไหม เพราะอาจกลับ ตจว วันอาทิตย์ตอนเย็นนะซิ เดี๋ยวลองหาทางดูก่อน อยากไปเจอเหมือนกัน แถวบ้านถ้าวันอาทิตย์ 22 นะ

กลด ครับ เบอร์อยู่ข้างๆ

21. Peter98

Peter98 New Member Member

53
    7
    0
    หวัดดีคับขอร่วมวงด้วยคับ อยู่สาย 2 คับ ไงขอ ออกความเห็นเปน เย็น วันอาทิตย์ด้วย 1 เสียงครับ

22. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    โดนไครหล่ะพี่ก้อง ก้พวกๆรุ่นพี่และก้พี่ก้องด้วยอ่ะแหละ -*-

Yes! ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ :D

23. jack_323

jack_323 New Member Member

5
    0
    0
    อยู่นครชัยศรีครับไม่รู้ไกลไปป่าว

24. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อิ+อิ

หนับหนุนทุกกิจกรรมนะครับ..:D ...แต่....ไม่ได้จะสร้างปัญหานะ..เพราะผมต้องออกตัวก่อนว่า.....อาจจะร่วมกิจกรรมกับเพื่อนๆ ไม่ค่อยได้..:( :( :( :( :( ..เนื่องจาก ภรรยาเพิ่งคลอดลูก และก็ทําธุรกิจส่วนตัว 2-3 อย่าง..(เลิกงานก็ 4 ทุ่มแล้วอ่ะ+เลี้ยงลูกเองด้วย)......ก็เลยจะขอร่วมสนุกทางRCW ก่อนนะ....ถ้าว่างเมื่อไร..สัญญาว่า...จะไม่พลาดเลย...(ในการร่วมMEETING).:rolleyes: เดี๋ยวผมจะลงรูปรถให้ดู..และก็อยากได้สติ๊กเกอร์ด้วยครับ.............หรือถ้าน้องๆ เพื่อนๆ ท่านใดผ่านมานครปฐม..แวะมาเดินเล่นที่ร้านผมก็ได้นะ............ขอบคุณครับ:D

25. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    พอด๊รูปข้างบนมันไม่ค่อยสมบูรณ์ครับ.....เพราะกล้องไม่อยู่...รถทุกคันตอนนี้เปลี่ยนSTEP หมดแล้ว.......เพราะถ่ายมาประมาณครึ่งปีแล้วครับ.................................ถ้าเพื่อนเปิดกระทู้ให้ลงรูปเมื่อไร...เดี๋ยวจะถ่าย...ตอนขยับSTEP ของทุกคันให้ครับ..............(เปลี่ยนล้อ+เปลี่ยนเครื่อง+เปลี่ยนสี+เปลี่ยนชุดแต่ง AMG +เปลี่ยนINTER ครับ)..................................................พบกันเร็วๆนี้.......

26. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    พอด๊รูปข้างบนมันไม่ค่อยสมบูรณ์ครับ.....เพราะกล้องไม่อยู่...รถทุกคันตอนนี้เปลี่ยนSTEP หมดแล้ว.......เพราะถ่ายมาประมาณครึ่งปีแล้วครับ.................................ถ้าเพื่อนเปิดกระทู้ให้ลงรูปเมื่อไร...เดี๋ยวจะถ่าย...ตอนขยับSTEP ของทุกคันให้ครับ..............(เปลี่ยนล้อ+เปลี่ยนเครื่อง+เปลี่ยนสี+เปลี่ยนชุดแต่ง AMG +เปลี่ยนINTER ครับ)..................................................พบกันเร็วๆนี้.......

27. GAP_B11

6,314
    95
    48
    อะ อะ ผม สาหรุป เลย ละกาน
    จาได้เคลียๆ คิว ที่นัด ญ กันไว้ ง่ะ

วัน อาทิตย์ 5 โมง นะค้าบ สถานที่ ถนน อักษะ นะฮะ
    ส่วนจะเป็น อักษะ ช่วงไหนนั้น
    ไห้คนที่ชำนาน ถนน เส้นนี้ มาตอบ ด่วนๆ เลย

28. NV-IISJIISJ

NV-IISJIISJ New Member Member

22
    1
    0
    NV สีทองคับ รถสวยแต่ไม่แรงนะก๊าบ.......อยู่แถวสาย 2 อ่ะคับ .....แล้วพุทธมณฑลนี่ ไล่ตั้งแต่สาย 1 ยัน สาย 7 เลยเปล่าคับ......ป๋มว่างวันอาทิตย์ทั้งคืนคับ.......ดีคับอยู่ฝั่งธนฯเหมือนกันได้รู้จักกันไว้ค่อยช่วยเหลือกัน ......จะได้ไม่ตีกันเองนะก๊าบ.............อักษะก็ดีคับกว้างดี....แต่เสียอย่าง พวกสายตรวจไม่รู้จะมาไล่หรือเปล่า เพราะเคยไปกินข้าวกับเพื่อนๆ ก็จอดรถเป็นกลุ่มกัน 4-5 คัน (แต่รถแต่งซิ่ง) กินเสร็จก็มาจับกลุ่มคุยกัน สักพักมันขับผ่านมาแล้วไล่ให้ไปที่อื่น ไม่ให้จับกลุ่มกัน (แต่ช่วงนั้นที่อักษะมีปัญหารถแข่งเถื่อนอยู่ทั้งมอไซค์กะรถยนต์)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2006
  29. Cvc98

Cvc98 New Member Member

8
    0
    0
    อักษะ ฝั่งสาย3ก็ดีนะครับ
    เลยร้านอาหารบ้านฟ้าเคียงดิน ขึ้นมาซัก500ม.ครับ
    โล่งดี

30. Antonio

Antonio New Member Member

10
    0
    0
    ผมว่าอักษะบริเวณตามแผนที่เหมาะสมแล้วครับ (ขอยืมรูปคุณ oilsuper ด้วยนะครับ)

เพราะไม่ค่อยมีร้านอาหาร น่าจะจอดกันได้สบายๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้