รบกวนพี่ๆ ที่อยู่ แถวพุฒมณฑล เข้ามาดูคับ รวบรวม ชื่อคับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GAP_B11, 15 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ว่าไงกัน ฮับ ว่าไง

ผมได้หมด แฮะๆ

แต่ถ้าไปเกินสาย 4

55 ไม่ไปคับ น้ำมันแพง ง่ะ

2. NV-IISJIISJ

NV-IISJIISJ New Member Member

22
    1
    0
    แล้วเจอกันคับตามนั้นคับ ป๋มไปประมาณทุ่มนึงเด้อ

3. nattavut_@

nattavut_@ New Member Member

22
    0
    0
    แล้วเราจะทำกิจกรรมไรกันบ้างอะคับ....อย่างเช่นตั้งวง.ฮิๆ

4. Cvc98

Cvc98 New Member Member

8
    0
    0
    คือว่าถ้า เอาอักษะฝั่งที่เอารูปมาลงให้ดูอะครับ
    ถนนมันค่อนข้างที่จะสั้นนะครับจากเลียบคลองนิดเดียวดก็สาย4แล้วอะ
    แล้วรถก็วิ่งเยอะนะครับ
    แต่ถ้าเพื่อนๆเห็นว่าเหมาะสม ยังไงก็ได้ครับ

5. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ผมว่าอักษะ นะ okเลย

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    สาย 4 รถก้เริ่มเยอะนะคะ ระวังๆด้วยและกัน :)

ปอลอ1.ไว้คราวหน้าจะไปด้วย เสาร์+อาทิดนี้ไปไม่ได้จิงๆ
    ปอลอ2.พี่ใหญ่ไปด้วยนะเพ่ ไม่งั้นไม่มีเพื่อนวุ้ยยยย! :D

7. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    อักษะระวัง ตร นะคับถ้าเหนชุมนุมกัน ถึงเราไม่ผิดมันก้อเอาเราจนผิดจนได้
    และอีกเรื่องที่น่าระวังคือ พวกร่วมกตัญญูคับ เค้าเจ้าถิ่น ถนนนี้ของพวกเค้าสร้าง :)

8. CHAMINO

773
    6
    0
    อย่าไปกัวคับ ถ้าไม่ทำไรผิด

เพราะผมก้อเคยมีท ติ้ง คลับผมที่อักษะ รถหลายสิบคัน ไม่เคยเหนโดนคับ

9. nattavut_@

22
    0
    0
    ใช่คับเราไม่ได้ไปทำผิดไรซะอย่างคับ

10. narokawayg

1,706
    16
    0
    เอาเท่าที่เคยเจอมานะ
    มันมาถึงก้อมากวนๆ ก้อเลยถามไปว่าผิดไร มันก้อบอกให้สตาร์ทเครื่อง คันไหนท่อดังโดนไป
    ดัดแปลงสภาพ โดนกันไป
    ทะเบียนยาว โดนกันไป
    คันไหนเปิดเพลง โดนกันไป
    ตรวจสำเนาทะเบียน และใบขับขี่ ไคไม่มีหรือไม่ได้พก ก้อโดนกันไป
    คันไหนโหลด แลปงสภาพ โดนกันไป
    (คำว่าแปลงสภาพของมัน คือไม่ใช่สภาพเดิมออกมาจากโรงงานคับ มันบอกมางี้)
    ส่วนคันไหนที่รอดจิงๆเอาผิดไมได้ ก้อจะโดนข้อหาสุดท้ายคือ ชุมนุมมั่วสุมกเพื่อเตรียมจะก่อความเดือดร้อนให้ผู้อื่น และดื่มสิ่งมึนเมานอกสถานที่(แค่กินเบียร์เอง ออกมาคุยกันมันก้อต้องมีมั่งแหละ จิงมะ)
    เล่นมันทุกข้อหา
    สรุป 7 คัน ไม่รอดซักคัน มันเอาไปปรับที่ สน หมด
    ถ้ามันจะเอามันเอาได้หมดแหละคับ
    โคตรเซ็ง

11. nattavut_@

22
    0
    0

โห..มันสุดๆเลยนะคับไอพวกเนี้ยไม่ค่อยเข้าใจใวรุ่นเล้ยยยยยยเฮ็อออออ:D :D :D

12. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    อยู่เลียบคลองเหมือนกันอ่ะ อยู่ได้มั้ย น้องแชมป์....??
    แล้วใกล้เคียงได้ม่ะ 55

13. CHAMINO

773
    6
    0
    ก้อว่ากันไปคับ ไครที่ไม่เคยโดนก้ออย่าไห้โดนเลย ไม่คุ้ม

ไครที่จะโดน ก้ออย่าไห้มันจับ เพราะมันกวน.... เรา ไห้โดนจนได้

เราก้อควรจะกวน... กลับ บ้าง นะ

อย่าไห้เราโดนแค่ ฝ่ายเดียว

ตำรวจดีๆก้อมีเยอะ ตำรวจงี่เง่า ก้อมีเปนโข (ไม่ได้ว่าตำรวจดีๆ นะ แต่มันคือเรื่องจิง )

แก้ไขล่าสุด: 17 มกราคม 2006
  14. nattavut_@

22
    0
    0

เอ......คุนชื่ออ่ะไรนะผมจะได้เรียกถูกผมชื่อเบลล์นะ:p

15. CHAMINO

773
    6
    0
    แ ช ม ป์ คั บ

16. Ohm_peng

Ohm_peng Member Member

40
    0
    6
    ที่ปตทใหม่น่าจะดีกว่านะคับ มี เซเว่นด้วย
    ถ้าไปอักษะ มืดหน่อยก็ต้องย้ายที่แล้วนะคับ

17. CHAMINO

773
    6
    0
    ก้ อ ดี เ ห มื อ น กั น มี ข อ ง กิ น 555+

อ ยู่ ไ ด้ ต ล อ ด ( แ ต่ อ ย่ า แ ซ ด ปั๊ ม น ะ ) น อ ก ปั๊ ม ไ ม่ ว่ า ไ ร คั บ ข อ 2 เ กี ย ร์ พ อ !!!~ อิ อิ

18. ActiveX

ActiveX New Member Member

31
    1
    0
    ถ้าโอเคอักษะกันแล้ว ขอเปนฝั่งสาย4 ตามภาพได้มั้ยฮะ
    มีหวังป๋ม ต้องนั่งมอไซค์ สองแถว หรือปั่นจักรยานเด 55+
    รถไปซ่อมอยุ่- -*

19. CHAMINO

773
    6
    0
    ว่ า กั น ไ ป

20. narokawayg

1,706
    16
    0
    สนใจสนามหลวง 2 ไหม
    ตงลานจอดอะทุกเสาจะมีรถซิ่งมาจอดคุยกัน

21. GAP_B11

6,314
    95
    48
    เออ ลืมคิดไปเลย
    หนามหลวง 2 ง่ะ
    ว่าไงๆ
    ยังไงกัน

22. ActiveX

31
    1
    0
    โห ท่าสนามหลวง2 โอเคสุดๆ เลย
    กา.. ดึ๊บบ ไปด้ายเยย

23. narokawayg

1,706
    16
    0
    555 มาหาใบชาเหรอ กาดึ๊บบบ เนี่ย
    อิอิ

24. ActiveX

31
    1
    0
    แง้.. เนตห่วยเจง ออนmsnไม่ได้
    อ่ะ ผมไปเปิดห้องแชทอยุ่ที่ //http://chat.eotoday.com
    ท่านใดออนอยุ่เชิญแวะไปคุยกันคับ
    ชื่อห้อง rcweb แล้วกัน

25. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    อดเลย ไปไม่ได้

ไว้คราวหน้าเจอกันครับ

26. ActiveX

31
    1
    0
    ไม่ ใช่ หนอน แต่ เป็น หอยทาก จ้า ค ริ ค ริ

27. patz

patz New Member Member

11
    1
    0
    ไปด้วยๆ

corona ท้ายโด่ง

28. CHAMINO

773
    6
    0
    โห ลืมได้ไง สนามหลวง 2 กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด 5555+

29. GAP_B11

6,314
    95
    48
    สาหรุบ คับ สาหรุป
    คนที่บอกว่าไป อักษะ ได้ มาหนามหลวง 2 ได้ บ่

ตอบด้วย เด้อ

30. ActiveX

31
    1
    0
    สนามหลวง 2 โอเคยิ่งกว่าอักษะอีกค้าบผ้มลานจอดรถข้างหลังกว้างสุดๆ
    http://chat.gmember.com น้องแชมป์ และทั่นอื่นๆ ถ้าว่างแวะมาคุยกันคับ ห้อง rcweb
    เข้าก่อน 4 ทุ่มครึ่งนะคับ เด๋วป๋มไปนอนแว้วว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้