รบกวนพี่ๆ ที่อยู่ แถวพุฒมณฑล เข้ามาดูคับ รวบรวม ชื่อคับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GAP_B11, 15 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nattavut_@

nattavut_@ New Member Member

22
    0
    0
    ชักงงแล้วสิตกลงเราไปไหนกันหรอคับ

2. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    พูดจิงๆนะ เหมือนรวมตัว เด็กอัสสัมเก่า และที่ยังเรียนอยู่ มีแต่อัสสัมทั้งน้านนน อิอิ

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
  4. nattavut_@

22
    0
    0
    เอ...คุนแชม์พูดยังงี้ไม่ถูกน่า..แล้วผมไม่ได้เรียนอัสสัมหล่ะจะว่าไง :D :D :D

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ผมเต้ครับ.....อยู๋ไม่ไกลสาย4เท่าไหร่.....อิอิ

ขับเปอร์โยขาวเดิมๆครับ

6. ST190

ST190 New Member VIP

87
    2
    0
    ตกลงจะไปไหนครับครับแต่ที่รู้ๆต้องมีการตั้งวงครับ อิๆๆๆ

7. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    มีไปต่อไหมอิอิ
    รัชดา

8. nattavut_@

22
    0
    0

ซอยไหนคับ....น่าสนๆเปลี้ยวปาก:D :D

9. narokawayg

1,706
    16
    0
    ซอย 6 - 8 จิ เปิดยันช้าววววววววววววววววววววววววววว

10. nattavut_@

22
    0
    0
    ซอย6ดิ...บาหลีหญิงเยอะๆฮิๆ

11. Antonio

Antonio New Member Member

10
    0
    0
    สนามหลวง2 วันอาทิตย์ 5โมงเย็น รถมันจะไม่เยอะเหรอครับ

คนมาซื้อของอ่ะ (อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แค่คิดว่าน่าจะเยอะ)

แต่ก็ไปไหนไปกันครับ...

12. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    รบกวนเสาหลักของงาน(ผมเรียกถูกป่าวหว่า-*-) PM มาคอนเฟิมผมทีนะครับ ถ้าว่างไม่พลาดแน่นอนครับผม

13. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ถ้ารักษารถทันจะลองแวะไปดูนะจ๊ะ

14. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ของผมยืนยันวันอาทิตย์ครับ ตรงใหนก็ได้ครับขอให้ไม่มีพี่ๆเขามากวนเป็นพอครับ

15. Peter98

Peter98 New Member Member

53
    7
    0
    ผมเห็นมันมี สน. อยู่ใต้สะพานสูงตรงถนนอักษะอ่ะครับ ไม่รู้ถ้าพวกเราจอดแล้วจับกลุ่มคุยกันเยอะๆ มันจามาไล่พวกเราหรือป่าวหว่า?
    ผมเคยไปนั่งเล่นแถว JET เปิดใหม่ ตรงเส้นตัดใหม่บางบอนมุ่งหน้าไปออกท่าพระอ่ะครับ สถานที่ก้อใหญ่ดีน่ะครับไม่รู้เพื่อนๆ เคยไปกันอ่ะป่าว

แก้ไขล่าสุด: 18 มกราคม 2006
  16. nattavut_@

22
    0
    0
    ว่าแต่ว่าหัวเรือเราหายไปไหนคับเนี้ยยยยย!

17. GAP_B11

6,314
    95
    48
    คัย คือ หัว เรือ ง่า

หนามหลวง 2 คน ยังกะหนอน ตอน 5-6 โมง
    เราก้อลืมไปเลย

ถ้า1-2ทุ่มไปแล้วคนถึง ซา

เอางัยดี ฮะ ...

18. GAP_B11

6,314
    95
    48
    คัย คือ หัว เรือ ง่า

หนามหลวง 2 คน ยังกะหนอน ตอน 5-6 โมง
    เราก้อลืมไปเลย

ถ้า1-2ทุ่มไปแล้วคนถึง ซา

เอางัยดี ฮะ ...

19. narokawayg

1,706
    16
    0
    ไงก้อได้

20. GAP_B11

6,314
    95
    48
    มาโหวต กัน เลย ว่าเอาที่ไหน ดี หนามลวง 2 กะ อักษะ
    โอเค มั้ย ฮะ
    เปน วันอาทิต นะ ตอน เย็นๆ 5-6 โมง

โหวดด้วยนะ 55+

21. GAP_B11

6,314
    95
    48
    แ ช ม ป์ รุ จั ก เ ด็ ก ส ย า ม ป่ ะ ที่ อ ยู่ p i c k u p ง่ ะ

22. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0

รู้ สิ ว่ า แ ต่ ร ถ แ ว น ไ ช่ ไ ห ม ...??? "ถ้าไช่แวน รุ้จักอย่างดี (แวนนรก)" ฤ ว่ า ร ถ ก ร ะ บ ะ อี ซุ สี ดำ ???

23. Antonio

Antonio New Member Member

10
    0
    0
    ยืนยันตามเดิม อักษะ ครับ :D :D

24. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    ถ้าเห็นก็ทักทายกันได้น่ะครับ...โตต้าวิชสีเงินวิ่งไปวิ่งมาระหว่างสาย3-สาย4

25. ActiveX

ActiveX New Member Member

31
    1
    0
    ลานจอดรถตรงส่วนขยายโล่งนะค้าบ มันอยู่ข้างหลังน่ะ

26. nattavut_@

22
    0
    0
    คุนแชมป์คับ.แล้วคุนแก๊ปอ่ะอยู่ไหนคับไม่เห็นมากลงเลยอ่ะแล้วเราจะว่าไงกันต่อไปอ่ะคับ

27. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ตกลงได้บทสรุปเรื่องนี้ยังครับ........ยังไงแล้วบอกผมด้วยนะคร้าบบ

28. ST190

ST190 New Member VIP

87
    2
    0
    เอายังงิละกันเจอกันที่ อักษะประมาณ5.30-6.00 มารวมตัวกันก่อน และค่อยย้ายไปที่อื่น เช่น ป.ต.ท ก็ได้ หรือ ที่ไหนว่ามา เอาอักษะป็นศูนย์กลางรวมตัวดีกว่าไหมครับ

29. oilsuper

oilsuper New Member Member

18
    0
    0
    ตกลงไปที่ไหนกัน ผมที่ไหนก็ได้

สติ๊กเกอร์ชุดใหม่ครับ.............ติหรือชมก็ได้

30. nattavut_@

22
    0
    0

โหหห:eek: :eek: สวยทุกแบบเลยอ่าคับเลือกไม่ถูกเลย:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้