++++++++ รูปงานปีใหม่ EK Group 2011 @เกาะลันตา ++++++++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 15 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    สวยดีครับ Len Fish Eye ถ่ายออกมาแจ่มดีครับแปลกตาดีครับคุณกุ้ง...

ปล. พวงกุญแจอยู่ที่ผมละคร้าบ... เห็นมาตั้งนานแล้วอยากได้มานานงานนี้สมใจจริงๆ ได้มาเสร็จเอามาร้อยเลย เอิ้กๆๆ......

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยมากครับ ขอบคุณครับ

3. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    กล้องไม่ค่อยดีนะเพื่อนกุ้ง ถ่ายรถกูเป็นสีแดงซะงั้นอะ 555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้