เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ ท่านใดก็ได้แนะนำร้านดัดแหนบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RESCUE_RKU, 17 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ ท่านใดก็ได้แนะนำร้านดัดแหนบหน่อยครับ

ขอแถวๆๆ หลักสี่ หรือไม่ก็พระรามเก้านะครับ ระแวกใกล้เคียงก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดัดกี่นิ้วครับ แต่ผมว่าถ้าดัดไม่มากใช้กล่องโหลดเอาดีกว่า
    ค่าความแข็งของแหนบจะได้ไม่เสียครับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตามนั้นครับ

4. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เห็นด้วยยยยยยย

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เพระถ้าดัดมากก็ต้องเปลี่ยนโช้คตามมาอีกครับ

6. RESCUE_RKU

253
    3
    0
    ตอนนี้ใส่กล่องโหลด2นิ้วอะครับ แต่อยากเอาลงอีกซัก1นิ้ว
    กะดัดแค่นิ้วเดียวอะแล้วใส่กล่องเหมือนเดิมครับ

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    บังเอิญผมอยู่จัน เลยไม่กล้าแนะนำครับ
    ยังไงรอคนใกล้เคียงในพื้นที่มาตอบดีกว่า
    แต่ผมว่าดูเองก็ได้ครับ ให้ชั่งเค้าดัดไล่ไปเรื่อยๆอย่าโดดอ่ะ

8. RESCUE_RKU

253
    3
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้