ลบกวนถามพี่ที่รู้นิดครับเรื่องL200

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปDK999, 20 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมจะว่างเครื่องสตาด้าใส่ในL200ต้องเปลี่ยนหรือต้องทำอะไรบ้างครับแล้วเกียร์L200ใส่กับเครื่องสตาด้าได้เลยหรือไหม
    ตอนนี้พวงมาลัยเป็นเพาเยอร์อยู่ถ้าจะเปลี่ยนเป็นเพาเวอร์จะใช้ของอะไรดีครับ อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับขอบคุณครับ
    (เอาไว้เป็นความรู้ก่อนคุยกับช่างครับ)

1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    4Dหรือ4Mครับ
    พาวเวอร์ก็ใช้ของเดิมเลยครับ

2. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เรื่องเกียร์ ถ้าเป็น 4D56 ก็ชนได้เลยคับ แต่ถ้าคิดจะว่าง4M40 อันนี้ไม่แน่ใจคับ

ส่วนพาวเวอร์ของตรงรุ่นก็มีไม่ใช่เหรอคับ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เซียน4Dครับ ขอบอก

4. HATHAIRAT-SHOP

HATHAIRAT-SHOP New Member Member

5
    0
    0
    เกียร์ 4Dกับ 4Mใส่กันไม่ได้ครับ เพาเวอร์ตรงรุ่นดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้