อยากเห็น นาวารา แต่งจัง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ช่างแบงค์นครปฐม, 20 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าอยากเห็นอ่ะ ว่ามันจะสวย+โหดหรือเปล่า:confused: แล้ว นาวารา นี้เครื่องของเค้าแรงจิงป่ะ เห็นมี 6 เกียร์:eek: มีกี่ม้าอ่ะ:rolleyes: ใครได้ลองแล้วช่วยบอกต่อๆทีจ้า:D

1. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ลองดูในกระทู้งานมินิทรัคจิครับ สีสวยๆ2คันเลย

2. mervinman

mervinman New Member Member

21
    1
    0
    เท่าที่ลองบนถนนทั่วไป รุ่น4x4

โดยรวมวิ่งสู้วีโก้เครื่อง 3000 ไม่ได้ครับ
    ถ้ามีถนนโล่งๆไม่แน่ว่าปลายอาจไหลกว่า เพราะรู้สึกว่ารอบมันเหลือเยอะ
    แต่เท่าที่ลองตามสภาพถนนปกติมันไม่ได้ดีกว่าจริงๆ
    ต้นสู้ D-MAX VGS ก็ไม่ได้

3. อามคุง

อามคุง New Member Member

20
    0
    0
    ขออนุญาติ เจ้าของรูปคับ สวยๆ ทั้งสองคัน เยย

4. wut_d-max

wut_d-max New Member Member

23
    0
    0
    สวยครับ โหดดี

5. เด็ดมากๆ

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตามนั้น สุดยอดแล้ว 2 คันนี้

อยากขับๆๆ อยากเปนเจ้าของ อิอิ

7. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    สวยครับ....โหดสไตล์กระบะอะเมริกันเลย

8. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เห็นแร้วอยากขับเรยคับ รถอารายสวยโคตร เหอๆๆๆ
    สงสัยต้องไปโดนมาซักคันซะแร้ววววว

9. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8
    คำเดียวเลยว่าสวยครับ

10. งามแท้ๆเจ้า

11. sumoX

sumoX New Member Member

41
    0
    0
    เหงแล้วอยากได้ซักคันนึ่ง

12. PoOm`SMT

PoOm`SMT New Member Member

29
    0
    0
    6เกียร์ท่าทางปลายนี่กินขาด

13. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เอาเรื่องจริงที่สัมผัสมานะนาวารา 4X4 ได้ป้ายขาวแล้ว เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ขับ ไทรตั้น ตัว4 ประ ตู แข่งมากะ

วีโก้ ตัวยกสูงขับ 2 อะ รู้สึกว่า ประมาณ 175 ตามเข็มรถผมนะ วีโก้ก็โดนผมสวนแล้วหรืออาจจะกล่องตัดความเร็วก็ได้นะ

อยู่ๆก็มีนาวาร่าคันที่ว่านี่แหละค่อยๆแซงขึ้นไปเรื่อยๆผมก็โยกเข้าท้าย เข็มรถผมขึ้มไป 190 แล้วนาวาร่าก็ยืดออกไปเรื่อยๆจนมาติดไฟแดง

ที่นี้ตีคู่กันหมด 3 คันเลย พอเขียว วีโก้ออกนำแบบทิ้งกระจายตามด้วยนาวาร่า แล้วมารถผมช่วงประมาณ 160

ตีคู่กันหมดจากนั้นนาวาร่าก็ขึ้นนำไปส่วนผมตีคู่นาวาร่าอยู่ช่วง180 นาวาร่าก็ยืดห่างไปเรื่อยๆส่วนวีโก้รั้งท้ายเหมือนเดิม

ปล สรุปว่าที่ว่านาวาร่าไม่ค่อยวิ่งอาจจะเป็นรถไหม่อยู่ รถผมที่แรกออกมาได้ 170 เอง ตอนนี้ขยับไป 190 แล้ว

ส่วนนาวาร่าคันนั้นน่าจะแตะ 200 ไดความคิดผมนะรถทุกคันต้องแช่ยาวๆเดียวมันก็วิ่งเองแหละว่าไหม

14. top artro

top artro New Member Member

47
    0
    0
    ผมลองขับมาแล้วคับ เปน รถของที่บ้าน ผมว่านาวาร่าขึ้นช้ากว่าวีโก้ เยอะเหมือนกันนะคับ ในช่วงต้นๆ แต่ปลายๆผมว่าก็ไม่นาจะทันวีโก้แล้วนะคับผม

15. สรุปว่าไงเนี่ย อิอิ+

16. ooauoo

ooauoo New Member Member

31
    0
    0
    ออกตัวช้าจริงๆ เคยเห้นแต่ไม่เคยขับ
    แต่เมื่อวานเห้นคันนึงออกตัวพุ่งดีจริงๆสงสัยไปทำมามั้ง ควันดำตุ่ยๆ

แต่เห้นท่าน4M40TURBO บอกวิ่ง180 นาวารายืดห่างนี่สงสัยจะแรงปลายจริงๆตั้ง 6 เกียร์ทดใหม่
    อีกอย่างเครื่องยังใหม่อาจจะเป็นได้
    ------
    อย่าง big m BD25 ที่บ้านตอนนี้วิ่งถึง 150แล้ว อิอิตอนก่อนเต็มๆ130 เศร้าาา :cry:

17. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ผมชอบ จี๊ดๆ มากกว่านะ ความเร็วปลายไม่ค่อยได้ใช้หรอก

18. BD 25 T.....ซ่านิดๆ

BD 25 T.....ซ่านิดๆ New Member Member

35
    0
    0
    สุดยอดครับ

19. nung_KZ

nung_KZ New Member Member

67
    0
    0
    กำลัง ฮิตตตต

20. BD 25 T.....ซ่านิดๆ

BD 25 T.....ซ่านิดๆ New Member Member

35
    0
    0
    NAVARA 4X2 SE แรงกำลังดี.....!

มีอีกเปล่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2007
  21. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
  22. Ben`

Ben` New Member Member

48
    0
    0
    เล่าสู่กันฟัง

รถผมเดิมๆ vigo3000 ผมเล่นกับนาวาล่ามาเดิม แล้ว วันพฤ วงแหวนบ้านผมเอง

มันมาท้าใส่เลยจัดไปให้ 2 ยก ยกแล้วผมเข็นตูดมัน แล้วพอผมจะขึ้นมันดันเบรค

พอรอบ2 ออกพร้อมกันผมทิ้งมันตั้งแต่เกียร์แรกคับ จนผมจม 190 มันก้ตามไม่ทันคับ < คิดว่าในแต่ ความเร็วปลายก่อนก็ จะนำอะ>

23. จัดไปคร๊าบ

24. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สู้เจ้าโก้ไม่ได้คับ..ยืนยัน

25. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    วีโก้ แรงโคดๆ อิอิ

26. เราก้อว่าอย่างงั้น คิคิ+

27. Indispensable

Indispensable New Member Member

6
    0
    0
    แล้ววีโก้ 2.5 สู้ได้ป่ะคับ รถผมเดิมๆมันประมาน 190 นิดๆ ตามเข็มนะ รถผมเดิมทุกอย่างคับ มันผิดปกติตรงไหนรึป่าวอ่ะ

28. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    แอบมาดู

29. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    navara คันสีดํา เเต่งโหดดี . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้