เครื่อง 2L-II ตรงที่ต่อกับกรองอากาศเรียกว่าอะไรครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย harunajj, 3 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. harunajj

harunajj New Member Member

18
    0
    0

ในที่วงกลมเอาไว้ของรถผมมันหายไปหน่ะครับ เค้าเรียกว่าอะไรครับ มีหน้าที่ทำไรครับ มือสองเท่าไหร่ครับ รบกวนถามอย่างเยอะ พอดีพึ่งได้รถอ่ะครับ ขอบคุณครับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    2Lตอบที

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    รอเป็นเพื่อนครับ

4. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ไม่จำเป็นต้องใช้ครับ เพราะว่ามันเป็นตัวเปิดปิดลม เวลาลุยน้ำ ปกติลมจะเข้าด้านหน้าแต่พอดึงขึ้น ช่องรับลมด้านหลังจะเปิด ครับ

5. ตามนั้นครับ หิหิ...

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    2เซียนมาแล้วครับ

7. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    แหล่มๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้