ใกล้งาน Meeting แล้ว พี่ๆเพื่อนๆ ทำอะไรเกี่ยวกับรถไปบ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย โอ๋ ล้อเดิม, 15 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    จิง หยอ
    ป๋าคงจำผมได้แล้วนะครับ
    แกลบก้อเอาครับ
    เหมือนพี่โต้งเลยครับ

2. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    ผมก็เหมือนกันครับเพิ่งจะเข้ามาใหม่ไป Meeting ด้วย
    ครั้งแรกไม่ได้พูดคุยกับใครเท่าไหร่เลยครับ ต้องขอโทษ
    ไว้ ณ ที่นี้ด้วยไว้ทำความรู้จักกันใหม่งานหน้าครับ

NIN D4D

3. 13 สิงหา เดี๋ยวก็เจอกันอีกแล้ววววครับ

4. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    จะเตรียมตัวไว้เลยครับพี่โอ๋ คอนโดมีแต่สาวๆสวยๆ

5. ต้องจัดโต้ง เดือนหน้าเดี๋ยวจัดให้ลูกเพ่น่อย จะลงมาอีกแล้ววววว

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    จัดกันอีกแล้ว เผื่อผมด้วยรึป่าว

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ดูเจ้าของกระทู้เอาเลยนะคับ ที่ว่าบอกจะไม่มีกล่อง สุดท้ายเป็นไงคับพี่น้องงงงงงงงง 55+

ใครคือ กัน เหรอคับพี่โอ๋

ยังไม่เคยพามู๋ไปดูบ้างเลยอ่ะ แง แง แง

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ช่ายยย.....มีล็อคเก็ะเฉยว่ะ

9. กระทู้นี้ขอเปิดต่อนะครับ เดี๋ยวก็ใกล้งานวันที่13 สิงหาคมอีก ขอบคุณครับ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เนอะ ๆๆๆ

มีเบี่ยงเบนนะ

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ช่ายยย.......แถว่ะ

12. ขอบคุณมากครับวิน สำหรับกะหรี่อร่อยๆๆๆถ้าวันนั้นไม่ได้แย่แน่เลย

ไปป่าวละ

เกะล็อคตลอดแน่ ไว้สำหรับเก็บหนังกะติก

เขายังกะ..ห.....กับ..ค....เลยนะ

13. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ยังไปต่อ

14. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0

รอคำนี่มานานแระนะพี่

นั้นนะสิ ไปได้เรื่อยเลยนะ

15. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ผมว่าอันนี้ทุกคนต้องอุบไว้แล้ว ฮ่าๆๆ ซุ่มซะบ้างเผยไต๋หมดเดี๋ยวไม่ตื่นเต้นครับ

16. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    รองานต่อไปจะได้สนุกกันต่อ

17. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    หมดอีกหลาย

18. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ค่าตัวสาวๆเหรอครับ

19. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    นั่นนะสิ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้