Midnight Speed Party 2011 No.3 (สัญญาหน้าฝนองค์กรลับไม่เคยลืม)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Per_Supra, 23 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    เจอกันคับ :D ไม่พลาด

2. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    เยี่ยมคับผม !

3. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    องค์กรลับไม่เคยทำให้ใครผิดหวัง !!!

4. <<EURODRIFT>>

<<EURODRIFT>> New Member Member

10
    1
    0
    งานดีๆ อย่างนี้พลาดไม่ได้ คราวที่แล้วขอบอก มันส์โคดๆๆ
    *พวกคุณทำให้ เหล่านักซิ่ง มีความสุข โดยแท้....555++
    **ขอบคุณคณะผู้จัด ที่ทำให้วงการ midnight race บ้านเราสุดยอดมากๆ.....ขอบคุณจากใจ
    >>SEE U ..........STREET RACER(^^,)

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วันนี้แล้ว

6. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    รอชม

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    รอชม เช่นกันครับ คืนนี้

8. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    อยากชมรูปจังใครถ่ายไว้บ้างเอ่ย

9. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เมื่อคืนรถไม่ติดเลยครับ มันส์มากๆ

กลับออกมาตอนตี 1 นิดๆ ยังมีรถสวนเข้าไปเรื่อยๆ

แจ่มจริงๆครับ

10. binary

binary New Member Member

59
    2
    0
    มันส์ครับ วิ่งไปประมาณ6-7รอบ
    กลับถึงบ้านตี4 แต่มันส์ครับ ที่ว่าจะจัดอีกทีสิ้นปีนานไปครับ
    จัดเลยเดือนหน้า อิอิ..

11. ZajuicE

ZajuicE New Member Member

90
    0
    0
    งานสนุกดี รอชมรูปคับ

12. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    มันส์ครับโดนแป๊ปซี่ไปหลายลัง อิอิ

13. รถเยอะดีครับ งานสนุกมากๆ

14. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    กินแป๊ปซี่อิ่ทเลยเมื่อคืน อิอิ งานสนุกมากๆๆๆครับ

15. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    Pepsi เจ๋งจิง

16. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ท้องอืดเลยเหรอครับพี่ตูน อุอุ

สนุกมากๆ ครับ จัดอีกนะครับ รออยู่เสมอ

ขอบคุณผู้จัดงานทุกคนนะครับ ที่จัดงานดีๆ แบบนี้ขึ้นมาครับผม

17. มันส์ครับ แป๊ปซี่ เต็มที่กับชีวิต 55+ หิหิ...

18. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แหล่มไปเลยมันส์ๆๆๆ

19. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    EVO แรงมากกกก อึ้งงงงง

20. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    รวมๆแล้วชอบมากนะครับ จัดได้ดีมากเลย ทุกคนเหมือนปลดปล่อยเต็มที่

Drag out law for PEPSI

"เป็นเงินเราไม่รับนะครับ เรารับแต่ Pepsi" 5555+

21. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    lมันส์ตามเคย มารอดูรูปคับ แล้วก็รอครั้งที่ 4 อยู่นะคับ

22. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    พี่เอารถไปก็วิ่งมั้งนะถ้าไม่วิ่งเอารถเดิมไปเหอะ 555

23. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    อันนี้ส่วนตัวนะครับ สำหรับคนที่วิ่งบางคู่ผมจำเป็นต้องให้พวกคุนวิ่งไปก่อนโดนที่คู่ของคุนอาจจะแรงกว่า หรือ วิ่งสู้ไม่ได้ ก็ตาม

ผมต้องบอกเลยว่าจำเป็นต้องปล่อยรถ ต้องอภัยเพื่อนๆด้วยนะครับ.....

แต่พยายามให้เพื่อนๆได้วิ่งกับคู่ที่สูสีที่สุดแล้วครับ จากใจผม จั๋งซ่า

24. hks6969

hks6969 New Member Member

38
    1
    0
    รอชมรูปครับ

25. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    เดี๋ยวเอารูปลงให้นะครับ !!

26. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อยากรู้นัดหมายครั้งต่อไปจังเรยฮับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้