เออขอโทษนะครับผมไม่ได้พิศวาสเวปนี้หรอกครับ เลยไม่ได้สมัครล๊อคอิน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nat_jza31, 29 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    นึกขำๆ ว่าถ้ามันขายอัลติสมัน มันจะตั้งราคาตลาดมั้ยน้า ถ้ามันใส่ของเยอะๆ แบบนั้นอ่ะ(หรือเปล่า) แบบว่าได้ยินคำว่าราคาตลาดแล้ว มันทำให้นึกถึงมันตอนจะขายของจิงจิ๊ง พ่อนักการตลาดขับอัลติสเทพ 555

ปล. ในเว็บอัลติสผมว่าไอ้พวกขายเกินราคาก้อน่าจะมีเหมือนกันนะ สงสัยที่โน้น คงเกลียดไอ้นี่ไปหมดแล้ว ไม่ยอมมีใครมาพูดด้วยเรยต้องเข้ามาหาเรื่องในเว็บนี้แทนอะ 555

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    แพงไม่แพงอยู่ที่เราพอใจตั้ง เพราะมันของๆเรา เราพอใจจะขายเท่านี้ใครจะทำไม ถึงมันจะแพงก็เถอะ

แต่จะมีพวกห่านี่ละคับ ต่อราคากวนตีน พูดจาน่าเกลียดหวังปั่นราคา เพื่อมันจะได้ซื้อถูกไปขายต่อราคาเท่าเรานั่นละ

ส่วนเรื่องโช้ค ของแจส GD ราคากลางมัน 22000 + - เคยมีคนตั้งขาย 3 หมื่นกว่า ยังขายได้เลย

ของแบบนี้ขึ้นอยู่กะความพอใจของผู้ซื้อผู้ขาย พวกจังไรอย่าไปเสือกเลย

3. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    เกลียดนัก ไอ้พวกไม่ยอมล็อกอินเนี่ย ใจตุ๊ดจิง

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,605
    99
    0
    ผมหมายถึง คู่กรณีของคุณต่างหากครับ เว็บต่อให้ดีแค่ไหน คนใช้แย่ก็เท่านั้น

5. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    เข้าใจแล้ว โทษด้วยจ้ะ

6. โดนอย่างที่บอกมาเต็ม ๆ ครับ เล่นแอบเนียนเอารถกระบะไปขนกันเลย
    ส่วนเรื่องของเจ้าของกระทู้ อย่าไปแคร์พวกนี้มาก ไม่มีตังค์ ไม่มีปัญญาซื้อ
    จะพูดยังไงก็ได้ เบื่อนัก พวกขี้คุยเนี่ย

7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    สนใจและอยากได้ แต่ตังไม่พอ ลองต่อดูเล่นๆ พอไม่ได้ก็เลยป่วนไปเรื่อย เข้าข่ายโรคจิตอ่อนๆ...

ANTILAG ถูกใจสิ่งนี้
  8. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    อะไหล่เทอร์โบ ผมขาย3,800 โทรมาต่อผม1,800 มันน่าด่าไหมนี่

ดีมันไม่บอกว่าแพงจังที่นั่นที่นี่ราคาเท่านี้เอง

ถ้าพูดมานะ ผมจะบอกว่า

"งั้นเชิญเมิงไปซื้อที่นั่นเลยครับ"

9. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    ในโลก(ออนไลน์)ไม่มีทางทีคุณจะสร้างเพื่อนโดยไม่มีศัตรู (ก็อปมา)

10. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ผมว่ามันบ้าอ่ะครับ

11. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... ปล่อยผ่านไปเถอะครับ ถ้าเค้ามีเจตนาดีกับเพื่อนๆ เค้าคงล๊อกอิน มาแนะนำแล้ว สังคมออนไลน์ทำใจครับ ให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ครับ :D:D:D

12. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ผมเคยเจอแต่ ต่อราคาแล้วไม่ซื้อ ผมลงขาย 2500 มาต่อ 2000 ได้มั้ย ในกระทู้ ตัวเบ้อเร่อ ผมบอกว่าได้ แต่สุดท้ายก็ไม่มาเอา

ฝากคนไปถาม ก็บอกว่า เอาๆๆๆ แต่ก็ไม่เข้ามาเอาสักที อยู่จังหวัดเดียวกันแท้ๆ เป็นถึงอู่ทำรถซิ่งชื่อดัง..เหอะๆๆ

สุดท้ายไปขายใน clubjz ดีกว่า แป๊บเดียว ปลิวไปภูเก็ตซะแล้ว

เกลียดคนพูดไม่เป็นคำพูดที่สุด ต่อแล้วก็ไม่เอา ทุเรศ

ANTILAG ถูกใจสิ่งนี้
  13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    พวกนักเลงคีบอร์ดครับ อย่าไปสนใจเลย คนที่จะซื้อจริงพูดกันไม่นานหรอก
    พวกต่อนานๆนี้แหล่ะ ยากที่จะซื้อ

14. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    เคยเจอเหมือนกันครับ มันคงว่างจัด

15. PWK_MetalSheet

PWK_MetalSheet New Member Member

19
    0
    0
    ไม่ต้องคิดมากครับ ต้องทำใจครับ

16. -BOY@94_EXERTION

-BOY@94_EXERTION New Member VIP

85
    2
    0
    ทำใจครับอย่าคิดมาก

สังคมเรามีทั้งคนดีและคนไม่ดีครับ

อย่าเอาคนไม่ดีคนนึ่งมาทำให้เราเสียสุขภาพจิตเลยครับ

เสียเวลาทำมาหากินของเราหมดครับ.....

17. Sakurabong

Sakurabong New Member Member

34
    1
    0
    พวกหัวเกรียน นะครับ เสียชื่อคนใช้ Altis หมด ชิชิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้