เป็นไงกันบ้าง ชาวรถตู้ซิ่งๆทั้งหลาย รายงานตัวหน่อยนะเข้ามากันแล้วนะคับ ปล ประธานแชมป์

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 31 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ผมสบายดีคับ สละโสดไปไม่กี่วัน เมื่อวันที่ 28มีนาคับ ยังไงใครที่เข้ามาแวะทักทายหน่อยนะ ทีมเราทุกวันนี้อย่าให้มันเหลือแต่ชื่อนะคับ
    ใครมีข้อเสนอแนะยังไง อยากรวมตัวกันหรืออยากมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งเชิญคับ มาทำแทนที่ผมเลยก็ได้ ผมขอคนรักรถตู้แนวนี้มาเป็นเพื่อนกันคับ

2. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    รูปรถผมในรายเซ็นอาจจะไม่เหมือนในปัจจุบันนะคับ เจอกันทักกันนะ อย่าได้แค่มองแล้วผ่านไป ผมใช้ รถตู้คันเดิมทะเบียน 5324 -ฟีโน่ 356- เวฟ110i ตอง666-วีโก้พีรันเนอ ป้ายแดง2877 คับจำได้หมดก็ทักนะ รถมีหลายคันคับแต่ยังไม่มีบุญได้ขับ d4d ซะที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้