ขอคำแนะนำหน่อย จะวางเครื่องใหม่ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย shove, 5 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รู้นะคิดไรอยู่

2. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    พิมพ์นิยมแล้วครับ นาทีนี้

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ตัวไหนดี แล้วแต่ชอบคับ แต่ถ้าตรงสายพันธุ์ มันก็ดีอีกแบบ ไม่รู้สิ เคยคิดข้ามสายพันธุ์เหมือนกัน
    แต่ก็มาจบที่สายพันธุ์เดียวกัน 555 T_T ช่างเค้าไม่วางให้อะ เนาะหมู๋!!!!!!!!!!!!!
    แต่ก็ดีแล้วคับ เพราะประทับใจมากกกกก เอ๊ะนี่เค้าคุยกันเรื่องคอมมอลเรลนี่หว่า - -" อิอิ เรามาเรื่องไหนเนี๊ยะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้