อยากทราบราคาเครื่อง D15b a/t พร้อมค่าวาง เอาแบบ จบเลยนะครับ.

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย masternb, 14 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. masternb

masternb New Member Member

3
    0
    0
    อยากทราบราคาเครื่อง D15b a/t พร้อมค่าวาง เอาแบบ จบเลยนะครับ.
    เครื่องเก่าผม เป็น คาบู m/t สภาพ ดีเลยครับ(ได้รถมาจานาย อิอิ ) ถ้าขายจะขายได้ประมาณเท่าไรอะครับ เอาไว้เป็นทุนกับเครื่องใหม่
    ปล. PM ราคามาก็ได้นะครับ ผมอยู่ ดอนเมือง ครับv ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เครื่อง ฯ พร้อมวาง ครบ ๆ จบ ๆ ราคากลางทั่วไป ประมาณ 40,000.- (อยู่ที่ option เสริมด้วย คือ อยากเปลี่ยนอะไรให้มันดีก็จัดซะเลยตอนนี้ งบก็บานไปอีกหน่อย)
    คุยกะทางอู่ที่รับวางให้ขาดนะครับ ว่า รับประกัน ตรวจเช็คและเปลี่ยนอะไรให้บ้าง เช่น สายพานราวลิ้น ถังน้ำมันหัวฉีด หรือเปลี่ยนถ่ายของเหลว ฯลฯ

3. masternb

3
    0
    0
    มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ

4. EGR

862
    166
    0
    อยู่แถวไหน ครับ

5. satellite

satellite New Member Member

6
    0
    0
    [QUOTEอยากทราบราคาเครื่อง D15b a/t พร้อมค่าวาง เอาแบบ จบเลยนะครับ.
    เครื่องเก่าผม เป็น คาบู m/t สภาพ ดีเลยครับ(ได้รถมาจานาย อิอิ ) ถ้าขายจะขายได้ประมาณเท่าไรอะครับ เอาไว้เป็นทุนกับเครื่องใหม่
    ปล. PM ราคามาก็ได้นะครับ ผมอยู่ ดอนเมือง ครับv ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ][/QUOTE]
    อยู่ใกล้ๆผมเลยครับ ผมอยู่รังสิต สนใจเรื่องเปลี่ยนเครื่องอยู่เหมือนกัน เพราะตอนนี้ของเด่าปัญหาเยอะจังครับ รอฟังคำตอบจากพี่ๆเพื่อนๆในบอร์ดอยู่เหมือนกันครับ

6. masternb

3
    0
    0
    อยู่แถวดอนเมืองครับ

7. EGR

862
    166
    0
    Thai Engine Shop

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้