ประกาศ !!! อย่างเป็นทางการ Jet Dragster "Thriller Viper" จาก Signal* Thailand

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DEAW SIGNAL*, 25 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: Yeah! ไม่ต้องบินไปดูถึง US
    ดูชมในเมืองไทยก็ได้แล้น ขอบคุณครับ......:eek:

2. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    จะติดตามชมครับ

3. อะไร จะเหลือจัดประมาณนั้น

อะไร จะเหลือจัดประมาณนั้น มายังไง 2ลำ อีกลำต้องเป็นjet ใช้ไหม
    ของใครครับ หรือของพี่โอ2 ลำ แล้วจะแบ่งวิ่งที่ละลำใช้ไหมครับ
    ใจจริงอยากเห็นวิ่งคู่กัน พอเป็นไปได้ไหมครับ
    จะวิ่งที่ไหน เมื่อไร รอชม สุดมาก

4. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    สำหรับพี่โต้งเดี๋ยวน้องจัดที่นั่งพิเศษด้านหลังเส้นสตาร์ทให้เลยครับจะได้เห้นชัดๆเลยดีมัียครับ.........อิอิ

2 คัน คนขับก็คนละคนซิครับ..........อิอิ

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อยากถ่ายรูปๆๆๆ จัดหนักให้เรย พร้อมเมื่อไหร่ บอกด้วยนะคับ

6. ถามหน่อย

อะไร จะเหลือจัดประมาณนั้น
    อะไร จะเหลือจัดประมาณนั้น มายังไง 2ลำ อีกลำต้องเป็นjet ใช้ไหม
    ของใครครับ หรือของพี่โอ2 ลำ แล้วจะแบ่งวิ่งที่ละลำใช้ไหมครับ
    ใจจริงอยากเห็นวิ่งคู่กัน พอเป็นไปได้ไหมครับ
    จะวิ่งที่ไหน เมื่อไร รอชม สุดมาก

7. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    รอชมครับ สุดๆ

8. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ว่าจะไม่โพส พอดีขับรถกลับจาก ทำเครื่องหน้ายาว ที่ RACING ENERGY มีนบุรี โอ ซิกแน่ว โทรมาฝากให้ โพสหน่อย
    ว่าข้อมูลใดๆ สำหรับเครื่อง JET ผู้ที่ให้ข้อมูลที่ถูกต้อง คือ เดี่ยว SIGNAL เท่านั้น ผู้ไม่ได้อยู่ในทีม กรุณาอย่าให้ข้อมูลใดๆ
    เพราะจะไม่ตรงกับความถูกต้องและเป็นจริง ส่วนผู้แสดงความคิดเห็น เชิญตามสบายเลยครับ ขอบคุณครับ

9. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    ได้คร๊าบบบบบบบบพี่ต้น แหม่เด๋วน้องจัดหั้ยคร๊าบบบบบบบบบ ปีที่แล้วทั้งปีก้อรบกวนพี่มาทั้งปีแระ ปีนี้เด๋วลงวันไหนเด๋วกริ๊งกร๊างงไปครับพี่ต้น

10. OAD_SPEED

OAD_SPEED New Member Member

23
    1
    0
    ตอนนั้นผมคิดว่าพี่โอมิดไม่หนัก เห็นภาพตกใจจริงๆตอนนั้นผมเป็นห่วงพี่โออยากดูภาพขอภาพไป
    ทางทีมงานไม่โพสให้ผมเข้าใจเเละมันหนังจริงๆพี่โอใจรักDRAGจริงๆ
    ผมดูDRAGมา6ปีดูการเปลี่ยนเเปลงของวงการมาหลายครั้งพี่โอเป็นอีกคนที่พัฒนาวงการนับถือจริงๆ
    อยากดู jet เเล้วครับจัดหน่อยครับ.................

11. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    signal......สุดยอด

12. ...

สุดยอดครับ...........สุดยอดจริงๆ ทั้งคนทั้งรถ

13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: เป้อยู่ตรงไหน ผมก็อยู่ตรงนั้นแหละครับ.......:eek:

14. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    ขอบคุณ ทางทีม Signal ที่นำJet Dragster มาวิ่งในเมืองไทยให้คนไทยได้ชมตัวเป็นๆซะที

อยากดูตอนวิ่งจัง เป็นกำลังใจให้ครับ

15. pae@aekgarage

162
    6
    0
    เป้อยู่ข้างๆอ่ะ..........แต่เป้ให้เกียรติพี่อยู่ด้านหลังจะได้เห็นตั้งแต่ต้นจนจบ.........อิอิ

16. O TOP สุดยอดจริงผู้ชายคนคนน้ีเค้าไม่เคยหวั่น ขอแค่มีมีล้อจัดได้หมด คงเร็วๆนี้มีจัดหนักโชวร์(จอดโชวร์นะ)

17. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ยินดีด้วยกับวงการแดร๊กครับ
    อยากให้พี่โอมาเล่นเซอร์กิตมั่ง จะได้เพิ่มสีสันให้วงการเซอร์กิจ ทำรถใจถีงอย่างนี้ รุ่งครับ

18. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สุดยอดเลยคับ รอติดตามชมผลงานครับ

19. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
  20. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ไม่ต้องมีคำบรรยายอารายให้มากมายคับ สุดจิงๆคับ

21. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    ขอบคุณครับ เพราะผมคงไม่มีโอกาศได้ไปดูที่เมืองนอกแน่ๆ

22. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    สุดประเทศคับพี่ รอชมตัวเปนๆ

23. Eagle Shop

Eagle Shop New Member VIP

23
    1
    0
    ที่สุดของที่สุด

ที่สุดของที่สุดครับคันนี้ ไม่มีข้อโต้แย้งใดๆ

ไม่เข้าใจพวกลอบกัดจัง ทำไมถึงทำยังงั้น

ปล.คิดถึงราคาแล้วจะเป็นลม

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    ไม่ต้องเกลียดผม............... กร๊ากกกกกกกกก

25. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สุดยอดจริงๆคับ...

26. pae@aekgarage

162
    6
    0
    ก็น้องกลัวพี่เห็นไม่ชัด..............5555

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: มีหัวเยาะเราะด้วย......... กร๊ากกกกกกกก

28. pae@aekgarage

162
    6
    0
    ปั่นกันอยู่ 2 คนนี่แหละ...........555

29. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เด๋วไปตั้งลำทดสอบระบบเครื่องก้อจะแจ้งให้ทราบกันนะคร๊าบบบบบ ช่วยเชียร์ ช่วยเป้นกำลังใจให้เราด้วยนะคร๊าบบบบพี่น้องคร๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้