cLicK => ทำดีให้ตาย ผู้ชายก็ไม่สนจริงปะ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Ecstasy, 18 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natt_civic4d

natt_civic4d New Member Member

245
    0
    0
    ทำไปก้อเท่านั้น...ก้ออย่าทำมันเลย ผู้ชายดีๆมีเยอะแยะ

2. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ถูกต้องอะตัวเอง

3. kateka

kateka New Member Lady Member

24
    0
    0
    เข้าทางเธอเลยใช่ไหม :D

4. kateka

kateka New Member Lady Member

24
    0
    0
    ทำดีไปก็เท่านั้น ถ้าเค้าไม่สนใจแล้ว ออกมาห่างๆ ทิ้งไว้แค่ภาพสุดท้ายที่ดีดีให้จำดีกว่า แล้วสุดท้ายเค้าจะคิดถึงเราเอง

5. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0

ถูก

:D :D :D

6. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    กว่าจะคิด เราก็ไม่รับรู้แล้วอะเด่ะ

เราก็คงตาสว่างแล้วตอนนั้น

7. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    เข้า มาแอบดู อิอิ (แต่ผมว่าไม่จิง)

8. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    แอบมาดูด้วยคนนะครับ ผมว่าไม่จิงม้าง คนดีดียังมีอีกเยอะ เพียงแต่เรายังหาไม่เจอครับ

ปล. ผมก็หามานานแล้วยังหาไม่ได้เยย

9. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    นู๋ตามมาเปนระยะค่ะ

10. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    อ่านแล้วเครียด อิอิ

11. lanzgal

lanzgal New Member Lady Member

9
    0
    0
    เห็นโด้ยเลยยยยยยยยยย :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

12. For~te...

For~te... New Member Member

179
    0
    0
    ถึงผู้ชายดีๆจะมีน้อยเหลือเกิน แต่ก็ยังมีไม่ใช่เหรอคับ ^^^ชอบคนดี รักคนเลว แต่งคนรวย^^^จิงป่ะ

13. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ทำดีให้ตาย ผู้ชายก็ไม่สน อันนี้มันแล้วแต่สถานการณ์นะครับ ว่าเกิดตอนไหน
    ผมว่ามันต้องมีเหตุผล สักอย่างแหละ
    แต่ ผู้ชาย ดีๆ ยังมี เหลือ อยู่ นะคร้าบบ ลองค้นหาดู หิหิ
    การันตี ความดี ที่ยังมีหลงเหลือ อยู่ ครับ

14. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    เห็น ด้วย ครับ หิหิ
    จิงหรือเปล่า ขอความเห็น สาวๆ ด้วยครับผม :) :) :)

15. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ไม่จริงมั้ง

16. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0
    ซื่อสัตย์ ไม่เคยนอกใจ ไปไหนโทรบอกตลอด ทำขนาดนี้เรายังไม่ดีเลย

17. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    อยู่ที่คนนะจาวว่า
    เราคิดว่าเราทำดี แต่คนอื่นอาจมองไม่ดีก็ได้นะ
    ร้อยพ่อพันแม่น่าาา
    อย่าไปซีเรียส มาก
    ของที่เป็นของเรายังไงมันก็คือของเรา
    ของที่ไม่ใช่ของเรา ทำยังไงมันก็ไม่ใช่ของเรา

กรี๊ดดด
    ดีใจ นานๆตัวเองจะพูดมีสาระซักครั้งนึง

18. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เหอๆ ซะอย่างงั้น

19. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0

ถูกต้องเลยจาว เออ...พูดมีสาระก็เปนด้วย :D:D (ล้อเล่งน้าน้อง)

20. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เออช่าย พูดมีสาระ เป็นด้วยวุ๊ย จาว

21. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    เอ๊ะๆ ยังไงๆ คนนี้รู้สึกจะโปรโมทตัวเองเหลิอเกินนะคับ อิอิ

22. SASSY

SASSY New Member Lady Member

5
    0
    0
    :angel::love::rainbow::hug:

23. ไม่สนใจ...
    แต่มันไม่ได้หมายความว่าไม่รักน้าจ้าอิอิอิ
    การที่ผู้ชายบางคนว่างมาดซะขึม...แต่บางคนก็เฮฮาซะหลุดโลก
    ผู้หญิง...ก็หาว่าผู้ชายบ้ามั่ง...เก็กมั่ง...เหอๆ( จาอาวไงเนีย )
    อืมๆ...
    แต่ว่ามี...ผู้ชายที่สนใจผู้หญิงตลอดเวลานะจ้า
    เหอๆ...พวกบ้ากามไงขรา...แม้กระกระทั่ง...คุณดื่มน้ำโดยไม่ใช้หลอดดูด
    มันก็สนใจ...และจ้องมองคุณไม่ละสายตาเลยอิอิอิ...
    ขนาดคุณผู้หญิง...เดินข้านถนน....มานยิ่ง...สนใจในตัวผู้หญิงคนนั้นมากๆเลย
    ดูๆ...พูดมาได้ไงว่า...ทำดีเท่าไร...ผู้ชายก็ไม่สน...เอิ้กๆ
    .........................แซวเล่นนะครับเอิ้กๆ
    แต่ถ้าเป็นสาวในนี้...แค่มองตา...
    ผมก็ละลายละครับ...เอิ้กๆ....

24. ^o^ DeviLLL Girl ^o^

^o^ DeviLLL Girl ^o^ New Member Member

41
    15
    0
    บางทีความดีมันก็เอาชนะได้นะ คิดว่าเราทำดีที่สุดเท่านั้นพอ ถ้าสุดท้ายไม่เป็นอย่างที่คิด ก็ให้คิดว่า
    "เราทำดีที่สุดแล้ว" ที่เหลือ ก็ช่วยไม่ได้ คนดีๆ ไม่เอา ไอ้ผู้ ช คนนั้น ก็ งั่ง.. เต็มที แล้วล่ะ

เรียกว่า โง่ เลยก็ว่าได้ แต่เราภูมิใจเถอะว่าทำดีที่สุดแล้ว

คลายๆ...
    ที่ผู้ชายเคยถามป่าวเนีย...
    ทำไมผู้หญิงชอบคนเลว...
    ทั้งๆที่...ผู้ชายทำดีมากมายเท่าไร...
    ผู้หญิงคนนั้น...ก็ไม่มาสน
    เหอๆ...พูดแล้วช้ำใจ...แทงใจตัวเอง
    คริๆคริๆ...
    คิดกลับกัน...อาจเป็นเพราะผู้หญิงก็ได้
    ที่ทำให้ผู้ชาย...กลายเป็นคนเย็นชา
    เอิ้กๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้