ขอบคุณพี่หนุ่ม (noomth) มากๆครับ ขายของสุดยอดมากๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย My_Mint, 27 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Krod Vtec

Krod Vtec New Member Member

39
    0
    0
    พี่เค้าให้คำปรึกษาได้ดีคับ

2. Top_EK_Songkhla

Top_EK_Songkhla Member Member

67
    8
    8
    โอ้ว...คราวหน้า จอดรถหลังรถผมเลยครับ แล้วเดินเข้าไปถามยามที่ เอส.พี. อพาร์ทเมนท์ ว่า ขอพบตัวเจ้าของรถคันนี้หน่อย อิอิ

3. Top_EK_Songkhla

Top_EK_Songkhla Member Member

67
    8
    8
    อ๋อ ครับ ได้ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้