อยากดูรูป งานมีตติ้ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย non225, 21 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    เห็นมีคนถ่ายภาพวันมีตติ้ง ไม่รู้จะเอามาโชว์กันหรือเปล่า อิอิ อยากดู ๆๆๆๆๆ แหมได้ความรู้เรื่องแก๊สด้วย สงสัย ต้องทำตามอาจารย์แอ้มแล้ว ศก พอเพียง ใช้ฟิกมิกเซอร์

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ......

ถ่ายมารูปเดี๋ยวเอง

3. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    พอดีมีกล้องมา..แต่อยู่ในรถ..เลยเก็บภาพได้ตอนจะกลับเล็กน้อยคับ..
    ภาพ..k jack<ใส่แว่น> และเพื่อน../ k.ดา + เพื่อนรู้ใจ k.ดา.... ผู้มากับ red...โซดา...และโบตัน...

4. ratkam

176
    0
    0
    ภาพบน..มือ(k.ต่อ-ทหารเรือ)กำลัง คีบถังน้ำแข็ง...

5. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    โห...ไม่ต้องบอกก็ได้ว่าหิ้วมา เสียภาพพจน์เลยน๊ะเนี่ย..

6. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    วิท..ถ่ายภาพส่วนตัวใหม่ โหดมั๊กๆ..(ตราประจำตระกูลสวยดีน๊ะ)

7. ratkam

176
    0
    0
    ภาพ Two Thumb Up from k.วิทวิท & k.จิจิ..( เยี่ยม!!ทุกครั้งที่มาmeeting)

8. ratkam

176
    0
    0
    K ดา (+เพื่อนรู้ใจ)...แซววเล่นน่ะคับ...คราวหน้าขอสูตรนี้อีก...แบบว่าเพื่อนๆติดใจอ่ะคับ..

9. ratkam

176
    0
    0
    p surin / น้อง nice... เครื่องรถน้องไนซ์แน่นดีจัง..

10. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รูปพี่วิทโคดหล่อเลยหวะ 555 ตกลงพี่วิทเอาเสื้อป่าวอะ

11. Pong622

Pong622 New Member Member

14
    0
    0
    Nice meeting kub.

Sorry for being late. Nice to meet everybody esp. P' Two, N' Poom.

Hope to see you all again.

Will take photo for my car soon.

Pong

12. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    To ภูมิ +พี่วิท

ช่วยจัดรวบรวมกระทู้มิตติ้ง ที่มีรูปภาพทั้ง3ครั้งเข้า กระทู้ติดหมุดด้วย จะได้เรียกดูง่ายๆ แล้วเปิดกระทู้ show off ให้ด่ฃ้วยจะได้รวมภาพ รถแต่ล่ะท่านไว้ที่เดียวกัน

เพื่อความสะดวกครับ :D

13. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ครับ จัดให้

14. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    โหถ่ายรูปมะบอกกันเยย อิอิ อายคับๆ

15. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    รูปสวยนะคับ

16. janny_true

janny_true New Member Member

6
    0
    0
    งานสนุกดีครับได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆแต่น่าจะมากันเยอะๆกว่านี้นะครับ คราวหน้าแนะนำจัดตอนกลางวันดีมั้ยครับ

17. janny_true

6
    0
    0
    แจ้งเพื่อนๆเปลี่ยน User จาก surin.soi เป็น yai-pattaya นะครับ

18. ตกลงครั้งหน้า ว่าจะไป มิตติ้ง กันที่ทะเลดีฝ่า ว่าไงกันครับ แบบว่า

มีสมาชิกอยู่ชลบุรี+พัทยาเยอะครับ
    1.พี่เอส +เพื่อน สีดำอีก1คัน
    2.พี่ยุทธ 18"
    3.พี่สวัสดิ์ อะไหล่รถทั้งคัน
    4.พี่สุริน
    5.ใกล้ๆกัน พี่เจี๊ยบ 8 ริ้ว

แบบว่าพี่ ต่อทหารเรือ สามารถจองที่พักได้อ่ะครับ หรือจะเช้ามึดเย็นกลับก็ได้

สนใจป่าว อิอิ

19. to P' wit again

to P' wit again Guest

0
    0
    0
    กระทู้ show off จะไว้ให้เพื่อนๆอยากโหลดรูป Rover สุดรักของตัวเองมาลงไว้ แบบสวยๆอะครับ หรือกับวิว แจ๋วๆ หรือกับ สาวสวยๆ หุหุ

แต่รบกวยให้พี่วิท ย้าย กระทู้รูปภาพมิตติ้ง ครั้งที่1 ,ครั้งที่2 และครั้งนี้
    ให้ย้ายไปติดหมุดด้วยครับ แบบว่าจะได้เรียกดูกันง่ายๆครับ

ขอบคุณอีกครังสำหรับ สีเหลือง Type R ที่จัดให้

ขอบคุณคร๊าบ

20. janny_true

6
    0
    0
    ผมว่าก็ดีครับไปทะเลหนุกดีอ่ะ นัดเพื่อนๆพี่ๆมากันเยอะๆเลยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้