ใครชอบแถมไฟเหลืองระวัง กล้องจราจรจับปรับแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย prototype01, 1 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    แล้วจะมีเหลืองไว้ทำไม เหลืงก็โดน

2. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    แล้วถ้ามันไม่มีเลขนับจะหยุดยังไง ไฟเขียวต้องมาหยุดที่แยกก่อนเหรอแล้วค่อยวัดดวงว่ากรูจะรอดเหลืองไหม ????

3. nos_oxy

nos_oxy New Member Member

32
    0
    0
    คือ ....... งงครับ ว่า ถ้าเราวิ่งผ่านแยกตอนที่ไฟเหลือง คือ ผิดใช่ไหมครับ T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้